Nữ Thái Dương Cư Ngọ - một cách cục hay

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
muaxuan2019
Chính thức
Chính thức

Re: Nữ Thái Dương Cư Ngọ - một cách cục hay

Gửi bài gửi bởi muaxuan2019 »

ni2003us đã viết: 23:03, 25/03/20 Ls giống mình quá, bạn muaxuan2019 cho mình hỏi bạn nữ này làm nghề gì, bạn ấy mua nhà năm nào vậy bạn? Cha Mẹ bạn ấy có hạnh phúc ko? Tiền bạc lúc có lúc ko?
Làm về bđs, nhưng ko phải sale. Bạn này khá xinh gái, có gu ăn mặc nên khá sành điệu, khá sang (so với giới văn phòng thì cũng mức chi tiêu nhưng mình thấy mặc đẹp, có gu hơn hẳn).
Nhà mua năm 2018.
Cha mẹ là bộ đội, sau nghỉ trước tuổi về làm kinh doanh, cha bạn này mất lúc bạn ấy khoảng 15 16t.
Tiền bạc thì mình ko rõ nhưng bạn này chi tiêu khá thoáng, thậm chí thấy nhiều bạn nam còn ko thoải mái bằng.
Công việc làm cũng tốt, có nghề, có tiếng nói trong công ty (đang giữ chức trưởng phòng)
Về tình yêu thì nghe nói có mối tình đầu năm 2008, dc hơn 1 năm thì chia tay, tới năm 2014 yêu 1 bạn kém tuổi.
Hiện tại thì ko rõ nhưng chắc ko yêu ai. Tình hình này chắc ế hẳn quá :D
Đầu trang

ni2003us
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ni2003us »

Mình nghĩ bạn ấy không ế đâu, suy từ mình mà ra thì bạn ấy được nhiều người để ý đó nhưng đàn ông tốt thì đã có gia đình còn lại thì ...ko thể yêu được, và mình thấy tình duyên lận đận lắm, nên tự do 1 mình vẫn thích hơn, đỡ đau khổ, đỡ hại não.
Đầu trang

muaxuan2019
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi muaxuan2019 »

ni2003us đã viết: 00:20, 26/03/20 Mình nghĩ bạn ấy không ế đâu, suy từ mình mà ra thì bạn ấy được nhiều người để ý đó nhưng đàn ông tốt thì đã có gia đình còn lại thì ...ko thể yêu được, và mình thấy tình duyên lận đận lắm, nên tự do 1 mình vẫn thích hơn, đỡ đau khổ, đỡ hại não.
Nhiều người để ý, nhưng người đạt yêu cầu thì đã có gia đình, còn ko đạt thì ko yêu dc. Vậy ko ế thì gọi là ko có khả năng lập gia đình, gọi cách nào thì cũng để chỉ hiện tượng đó thôi bạn.
Ê là việc của ế. Việc sông tốt dù ko lập gia đình là 1 chuyên khác.
Không nên nói là thích tự do đỡ đau khổ hay hại não dc => mấy kiểu lý luận này là đặc sản của singermom hay những bạn trên 30 mà chưa có gì (mình nói trên quan điểm đa chiều, ko nên nhìn theo 1 phía như bạn - hơn nữa "ế"chẳng qua cũng chỉ là 1 tính từ thôi) :D
Đầu trang

jimsihn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi jimsihn »

Em là nam Thái Dương, các bác có lướt qua bớt chút thời gian quý báu xem giúp em với ạ IMG]lasotuvi/2020/6F63XGLP.jpg[/IMG]
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Skyblue đã viết: 20:16, 30/09/18 omg tớ nữ mệnh Thái Dương đây nhưng cư Thìn ý ^^chuẩn là độc lập sòng phẳng sống xa gia đình này:)độc lập đến độ có anh bảo rằng con gái độc lập quá hóa khổ chứ sung sướng gì ;)) nhưng biết sao h tính trời sinh ko thích nhờ vả dựa dẫm thì sao ^^ cung phu có Thiên Hình cung Mệnh Quan Cô thần Quả Tú đủ cả ^^ người đến người đi cũng nhiều âu cũng là duyên là phận nên cưỡng cầu cũng không đến đâu ^^ 30 đến nút chưa chồng thiên hạ dèm pha trên dưới nhưng bạn vẫn nghĩ vợ chồng là duyên là nợ ;)) mình nghĩ nhiều cũng không biết được tương lai ^^ đôi lời chia sẻ tự sự ;)) vì thấy c này giống mình quá hiếm khi được khen bất lợi trong cuộc sống nhưng vẫn cố gắng vì tương lai con em chúng ta ^^
Đầu trang

Skyblue
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Skyblue »

thamlangff đã viết: 12:26, 04/09/20
Skyblue đã viết: 20:16, 30/09/18 omg tớ nữ mệnh Thái Dương đây nhưng cư Thìn ý ^^chuẩn là độc lập sòng phẳng sống xa gia đình này:)độc lập đến độ có anh bảo rằng con gái độc lập quá hóa khổ chứ sung sướng gì ;)) nhưng biết sao h tính trời sinh ko thích nhờ vả dựa dẫm thì sao ^^ cung phu có Thiên Hình cung Mệnh Quan Cô thần Quả Tú đủ cả ^^ người đến người đi cũng nhiều âu cũng là duyên là phận nên cưỡng cầu cũng không đến đâu ^^ 30 đến nút chưa chồng thiên hạ dèm pha trên dưới nhưng bạn vẫn nghĩ vợ chồng là duyên là nợ ;)) mình nghĩ nhiều cũng không biết được tương lai ^^ đôi lời chia sẻ tự sự ;)) vì thấy c này giống mình quá hiếm khi được khen bất lợi trong cuộc sống nhưng vẫn cố gắng vì tương lai con em chúng ta ^^
Lâu lâu ko join vào group ^^ Đang vật vã qua hạn này ^^ anh lại đào mộ cái topic này lên ^^
muôn phần xót xa =)) =)) =))
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Phụ mẫu kình kỵ xương khúc là dễ mồ côi từ nhỏ lắm
Đầu trang

tieuhoa
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tieuhoa »

Wow, lá số của chủ top y chang lá của mình luôn, ko khác 1 sao hay 1 bố cục nào cả lại cùng tuổi nữa. Đọc comment thấy cũng có điểm giống, cũng có điểm ko giống. Bố mẹ mình vẫn ở với nhau dù 2 ng cũng có nhiều trục trặc.
Hồi đi học đánh con trai trong lớp như con!
Ngoài ra, mình chưa lập gia đình là do mình ko muốn lập gđ chứ ko phải ko có ai để ý. Mình thích thong dong tự do tự tại, đi chơi, đi du lịch, tính cách vẫn trẻ con ko muốn vướng bận. Chắc khi nào mình thực sự "trưởng thành" trong tâm trí thì mới lập gđ được, chứ ko là dễ toang lắm.
Ngoài ra, mình cũng ko siêng năng lắm đâu, mình thuộc tuýp cân bằng cuộc sống và công việc. Cũng ko hay nghĩ đến tiền, chắc mệnh có Lộc Tồn rồi nên cũng ít khi lo đến tiền nên công việc cứ tàn tàn. Bạn bè kiếm tiền tỷ kệ nó, chứ mình lo quá hay có tóc bạc nên mình cũng ko ham quá!
Đầu trang

Lichihachi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lichihachi »

Em có lá số Thái Dương cư Ngọ nhưng ở cung Quan đây ạ. Mọi người đánh giá giúp em với
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Lichihachi đã viết: 15:34, 26/11/22 Em có lá số Thái Dương cư Ngọ nhưng ở cung Quan đây ạ. Mọi người đánh giá giúp em với
Ls cũng khá được. Tuổi cháu còn nhỏ nên chú tâm học hành. Tử vi nên để sau này nghiền ngẫm sau.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”