Nhờ bác Chuongzkhue xem giúp em trai cháu ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
nhungchicao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ bác Chuongzkhue xem giúp em trai cháu ạ

Gửi bài gửi bởi nhungchicao »

Lần trước cháu đã post bài nhờ các bác trên diễn đàn xem tứ trụ cho chồng. Cảm ơn các bác đã ghé xem luận giải. Giờ cháu vẫn còn trăn trở băn khoăn về cậu em trai sinh năm 1998 dương (1997 âm). Em trai cháu học hành dở dang do hoàn cảnh gia đình và bản thân tâm lý không ổn định, dễ nản. Em trai lập gia đình năm 2022 và có con trai nhỏ năm 2020 ( do dịch bệnh nên có con trước sau mới cưới. Công việc đã từng làm là cắt tóc, kinh doanh. Tuy nhiên chưa việc nào được lâu dài.
Kính nhờ bác Chuongzkhue xem giúp tứ trụ của em trai sao cứ mãi trục trặc chưa ổn định. Cảm ơn bác nhiều ạ.
Tập tin đính kèm
Duc.jpg (235.49 KiB) Đã xem 219 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ bác Chuongzkhue xem giúp em trai cháu ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Em trai số trục trặc chưa ổn định .
Số nầy đâu phải số cắt tóc . Số nắm đầu người ta thì có . Chưa đến lúc đó thôi (nếu đúng giờ sinh) .
Nhìn trên tứ trụ thấy toàn Quan và Tài .
Một ví dụ : năm ngoái 2021 được cái gì, người ta cho (offer) việc gí khá lắm . Nếu đúng là đúng giờ .
Được cảm ơn bởi: nhungchicao, coco87, Enjoyeveryday
Đầu trang

nhungchicao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 21:09, 27/11/22 Em trai số trục trặc chưa ổn định .
Số nầy đâu phải số cắt tóc . Số nắm đầu người ta thì có . Chưa đến lúc đó thôi (nếu đúng giờ sinh) .
Một ví dụ : năm ngoái 2021 được cái gì, người ta cho (offer) việc gí khá lắm . Nếu đúng là đúng giờ .
Dạ đúng bác ơi. Năm ngoái tự nhiên có nhà cậu bạn giao cho công việc là trông coi quản lý khách sạn nhỏ, kèm bán khách sạn cho nhà họ. Em trai cháu bán đc cho họ căn mười mấy tỉ nhưng cũng k được hoa hồng nhiều. Khách sạn thì hết mùa với đổi chủ nên giờ nghỉ rồi.
Bác xem giúp xem em cháu đến năm hay đại vận nào thì công việc tiền tài đỡ bất ổn hơn ạ. Cháu cảm ơn bác ạ.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

nhungchicao đã viết: 21:31, 27/11/22
Dạ đúng bác ơi. Năm ngoái tự nhiên có nhà cậu bạn giao cho công việc là trông coi quản lý khách sạn nhỏ, kèm bán khách sạn cho nhà họ. Em trai cháu bán đc cho họ căn mười mấy tỉ nhưng cũng k được hoa hồng nhiều. Khách sạn thì hết mùa với đổi chủ nên giờ nghỉ rồi.
Bác xem giúp xem em cháu đến năm hay đại vận nào thì công việc tiền tài đỡ bất ổn hơn ạ. Cháu cảm ơn bác ạ.
Vậy là đúng giờ sinh rồi .
Cứ thế mà tiến hành, không cắt tóc nữa đâu . Đến năm 2027 thì gấp 10 lần bây giồ .
Giàu có lớn . Đại gia đó .
Thấy tôi đoán số chưa ? Đóan vậy đoán, tôi nói là chắc bắp .
Được cảm ơn bởi: nhungchicao, Enjoyeveryday
Đầu trang

nhungchicao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 22:09, 27/11/22
nhungchicao đã viết: 21:31, 27/11/22
Vậy là đúng giờ sinh rồi .
Cứ thế mà tiến hành, không cắt tóc nữa đâu . Đến năm 2027 thì gấp 10 lần bây giồ .
Giàu có lớn . Đại gia đó .
Thấy tôi đoán số chưa ? Đóan vậy đoán, tôi nói là chắc bắp .
Dạ vâng. Em cháu nó thiệt thòi chỗ gia đình bất ổn, trải qua biến cố bố mẹ ly di, vỡ nợ nên học hành không đến nơi, chỗ dựa tinh thần không có nên xuất phát điểm không bằng người ta. Nhưng được cái đi đâu ai cũng quý, tin tưởng, mất cái ví 2 3 lần mà có người còn tìm trả lại.
Bác luận tứ trụ xong cháu cũng thấy yên tâm hơn rồi. Cháu cảm ơn bác nhiều. Chúc bác mạnh khỏe và nhiều niềm vui ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”