Lá số em gái bán hoa

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số em gái bán hoa

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

Dokhoavan đã viết: 21:54, 01/05/20
Nhung Hua đã viết: 21:28, 01/05/20
Dokhoavan đã viết: 17:08, 01/05/20

Nếu vậy thì em ấy hành nghề 10 năm có trong tay trên chục tỷ. Nghe nói Tony đang khát vốn? :))

Chọc Tony chơi đừng giận nhé!
Anh ơi e nghĩ là làm gái bán hoa thì phải có Dâm tinh chiếu mới làm được ạ. Chứ ai chả muốn có tiền nhưng vì k dâm nên không làm nổi đó anh. Với cả em nghĩ là con người đều có thời vận cả. Vận xấu thì có đi làm gái cũng k có dư đồng nào. Nên e mong chậm mà chắc ạ.
Mong các ce có đi làm thì nên kín tiếng chút, chứ đi làm rồi về lêu lao ở quê, bố mẹ mang tiếng đến sống khổ với bà con làng xóm.
Em có chị họ sn 87 cũng đi làm gái ở trong nước rồi đi nước ngoài làm gái tiếp. Những ai ở Tp đều biết bả đi làm gái, lúc bả về quê cởi quần áo thay ngay trước cửa nhà luôn. Hic. Chắc do thói quen nên thấy bt. Mà cứ suốt ngày khoe tiền ạ. bố mẹ e ở quê k hiểu nên cứ so sánh với e, e tức ói máu.
Nghe Tony bảo kiếm 1-2 tỷ/tháng nên anh trêu tí thôi em! Bản thân cô ấy, như anh luận ở tin trước thì đau khổ về tình cảm và khốn khó trong giai đoạn đại vận 2 nên mới làm nghề đó. Cô ấy chỉ có thời vận đó xấu theo cách đó, chứ mệnh cách thì không phải. Thế nên qua đại vận 3 thì có thể người ta hoàn lương.

Em có tấm lòng trắc ẩn nhỉ! Đúng là Liêm Trinh thủ mệnh thì giàu lòng nghĩa hiệp mà! :))
Mặt xấu tính em là hay thù dai, hơi nóng tính, và hay đố kị, tranh đấu. May được cái vui tính, hay cười sảng khoái kéo lại ạ.
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số em gái bán hoa

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

tonypham12 đã viết: 22:04, 01/05/20
Nhung Hua đã viết: 22:00, 01/05/20
tonypham12 đã viết: 21:51, 01/05/20

Mình có biết người làm nghề này, chỉ đi tour với các doanh nhân Tây thôi như vậy sau này có lấy chồng cũng có thể giấu quá khứ được

Cô ấy giờ đã nghỉ hưu, đang làm chủ spa

Thật sự ai đã từng hành nghề mình nhìn mặt là biết, giấu ai không giấu mình được :>
Dân chuyên, sành sỏi đây rồi...Thực sự làm được thì phải đẹp, body ngon, riêng mình thì k có cửa vì nhan sắc tầm trung chỉ chém gió là giỏi nên là ta cứ tháng 6 củ vậy. Ôi bao giờ ta mới 1 tỵ 1 năm đây. Kkk
Kiếm 1 tỷ nhiều cách, đừng chọn cách làm gái
Sức Rờ âm râm có hạn ạ. Giờ có yêu 1ng cũng xin hàng rồi chứ sao đủ hứng.... hị. Đùa thôi thực ra mình tìm hiểu phật pháp từ năm 2019, phật thì hay hướng con người vào tu tập nên mấy cái... nó giảm xuống còn 10/100 óe.
Được cảm ơn bởi: tonypham12
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Lá số em gái bán hoa

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

anhtiendo đã viết: 17:26, 22/05/12 Mệnh có cách Thai, Phục, Vượng, Tướng gia thêm Đào hoa cư Nô. Thiên lương, Thiên giải ở Tài bạch là hay mang tiền của làm từ thiện nhưng em này lại mang vốn tự có ra đãi xã hội.
Đầu trang

Trang0290
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Lá số em gái bán hoa

Gửi bài gửi bởi Trang0290 »

Phượng Hoàng Lửa đã viết: 17:35, 22/05/12 Lá số này không thể nào là người làm gái bán hoa được, bạn nên kiểm tra lại giờ sinh cho chính xác hoặc cũng có thể đương số không nhớ hoặc cố tình nhớ nhầm giờ sinh .

https://lyso.vn/viewtopic.php?f=34&t=30978
Hình ảnh
Mong cụ thấy bài viết của cháu. Cháu có sinh được bé gái năm ngoái. Mới sinh ra được 1 tháng thì cháu và chồng cãi nhau và cháu quyết định chia tay, mặc dù đến giờ cháu bé sắp tròn năm và vợ chồng chưa ly dị nhưng sắp tới sẽ. Khi sinh con ra vì tò mò nên cháu đọc học để xem sơ lá số của con và thấy rất lo cho con vì mệnh thân đều vô chính diệu. Điều cháu lo nhất là sức khỏe và tuổi thọ của con. Mong cụ xem cho cháu sức khỏe và tuổi thọ của lá số này có bị gì do mệnh thân vô chính diệu không. Liệu sau này con bé có khổ lắm không ah.
Đầu trang

06.meotho
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Re: Lá số em gái bán hoa

Gửi bài gửi bởi 06.meotho »

HoNgocKhanh đã viết: 21:53, 22/05/12
Whitebear1 đã viết:Vợ bác

Có nhiều cái khác nhau lắm. Bác không cần phải lo lắng. Cách cục gần giống nhau, nhưng có nhiều cái khác nhau. Vì vậy tôi không nghĩ vợ bác thế nọ thế chai, chỉ nghĩ là vợ bác cũng không phải là dạng cứng rắn lắm. Cái khác biệt chính là
Khí:
1-Tháng Sinh
2-Vị Trí cung an thân
3-Can ngày.
Hình: so sánh lá số Địa Bàn và Nhân bàn theo Trung Châu Phái cũng nói được nhiều.
Động:...
Hoàn toàn đồng ý với lão Gấu.

Bổ xung thêm.Ngoài khác biệt về lá số,có thể tham khảo thêm,

4.Nơi Sinh.

5.Dòng họ (phúc của dòng họ,gia đình)
Tôi ms là ca ve 2/6/2002 h ngọ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”