Kính nhờ bác ChuongzKhe

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
palmer
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ bác ChuongzKhe

Gửi bài gửi bởi palmer »

Kính nhờ bác xem giúp hậu vận lá số này. Tuổi trẻ có nhiều vất vả thăng trầm quá, mong bác xem giúp tài vận cuối đời ra sao!
Tập tin đính kèm
m.jpg (232.72 KiB) Đã xem 265 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ bác ChuongzKhe

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Thăng trầm thì có nhưng lá số nầy không đến nổi nghéo . Trên trung bình.
Để kiểm tra : năm 2020, 2021 truy gặp dịch nhưng mình được thăng tiến, hay dành được việc gì lớn hơn bình thường, phải không ?
Được cảm ơn bởi: PhươngLe, palmer, coco87
Đầu trang

palmer
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi palmer »

Đúng thưa bác, năm 2020 đương số chuyển đổi được nhà mới. Năm 2021 thì gọi là có chút may mắn trong gia đạo, liên quan đến tài sản thừa kế.

Nghèo thì không đến nỗi quá nghèo, nhưng số từ nhỏ gặp đủ các loại tai nạn, ít nhất 5 lần tai nạn xe cộ lớn nhỏ, ngã từ tầng cao xuống cũng đôi lần, chân tay băng bó không biết bao lần.

Bác xem giúp về già tiền bạc có khá lên không? Các loại tai nạn có tìm đến đương số nữa không?
Được cảm ơn bởi: PhươngLe
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

palmer đã viết: 20:59, 14/12/22 Đúng thưa bác, năm 2020 đương số chuyển đổi được nhà mới. Năm 2021 thì gọi là có chút may mắn trong gia đạo, liên quan đến tài sản thừa kế.

Nghèo thì không đến nỗi quá nghèo, nhưng số từ nhỏ gặp đủ các loại tai nạn, ít nhất 5 lần tai nạn xe cộ lớn nhỏ, ngã từ tầng cao xuống cũng đôi lần, chân tay băng bó không biết bao lần.

Bác xem giúp về già tiền bạc có khá lên không? Các loại tai nạn có tìm đến đương số nữa không?
Vậy là đúng số, đúng ngày giờ .
Từ đây về sau lên không có xuống, không giàu nhưng trên trung bình .
Đón chờ tin vui hơn vào năm 2030 .
Được cảm ơn bởi: palmer
Đầu trang

palmer
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi palmer »

Ngày nhỏ đương số gặp rất nhiều tai họa, ít nhất 2 lần chết hụt. Sau 30 tuổi thì đỡ vất vả và ít gặp các tai họa hơn. Hy vọng càng về già càng bớt mệt mỏi như lời bác nói. Rất cảm ơn bác đã xem giúp.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”