Ước muốn Giáng Sinh - Mua được nhà

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Ước muốn Giáng Sinh - Mua được nhà

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Tudotutronghanhphuc đã viết: 06:25, 03/01/23 Thôi mọi người trên trái đất đến 8 tỷ người, sống sao cũng không thể chiều lòng tất cả. Đã chơi cho dù bạn thân chưa chắc là tốt.
Nói chung thả lỏng ra đi mọi người được thì chơi không được thì thôi đừng dành cho nhau những lời khó nghe
Nay lên mạng lại được rồi hả Em, Em nhắn tin giờ Anh mới đọc được. Làm Anh nghỉ Em bỏ diễn đàn.
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Hungnguyen30 đã viết: 06:55, 03/01/23
Tudotutronghanhphuc đã viết: 06:25, 03/01/23 Thôi mọi người trên trái đất đến 8 tỷ người, sống sao cũng không thể chiều lòng tất cả. Đã chơi cho dù bạn thân chưa chắc là tốt.
Nói chung thả lỏng ra đi mọi người được thì chơi không được thì thôi đừng dành cho nhau những lời khó nghe
Nay lên mạng lại được rồi hả Em, Em nhắn tin giờ Anh mới đọc được. Làm Anh nghỉ Em bỏ diễn đàn.
Em có định chúc sinh nhật anh nhưng không dám lên.
Tuổi trẻ có nông nổi thiếu hiểu biết em bị cảnh cáo nhiều rồi không được cãi nhau nên tránh ra.
Tính em thì tò mò mọi thứ, thích tranh luận.
Em chỉ nên tập trung vào công việc tránh rắc rối.
Em quý cuộc đời em lắm rất nhiều người sẵn sàng giúp đỡ em, quan tâm em nên em không muốn họ lo lắng phiền lòng về em.
Em còn phải học hỏi nhiều lắm.
Cần phải trưởng thành hơn nữa.
Em chúc anh ngày mới vui vẻ 🥰
Được cảm ơn bởi: dunglanchin
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

Cố gắng 34 tuổi mới lấy vợ, có tiền, có danh lại đẹp trai thì phải lấy vợ 20 tuổi

Con gái chỉ cần trẻ và ngây thơ, vậy là đủ

:>
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tudotutronghanhphuc đã viết: 07:07, 03/01/23
Tuổi trẻ có nông nổi thiếu hiểu biết em bị cảnh cáo nhiều rồi không được cãi nhau nên tránh ra.
Em quý cuộc đời em lắm rất nhiều người sẵn sàng giúp đỡ em, quan tâm em nên em không muốn họ lo lắng phiền lòng về em.
Cảm ơn Em đã nhớ tới ngày sinh nhật của Anh.
Ai mà không có lỗi lầm, tu là gì là sửa lỗi lầm của mình thôi.
Tu đâu phải là ăn chay niệm Phật phóng sinh đâu. Mình thấy chỗ sai của mình rồi mình sửa gọi là tu. Em thấy cái sai của mình thì Em sửa.
Một lần nữa cảm ơn Em nhớ tới ngày sinh nhật của Anh. Mấy nay Anh chạy từ sáng đến tối, mệt quá nên không lên diễn đàn. Trả lời chậm, Em thông cảm.
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Hungnguyen30 đã viết: 21:33, 03/01/23
Tudotutronghanhphuc đã viết: 07:07, 03/01/23
Cảm ơn Em đã nhớ tới ngày sinh nhật của Anh.
Ai mà không có lỗi lầm, tu là gì là sửa lỗi lầm của mình thôi.
Tu đâu phải là ăn chay niệm Phật phóng sinh đâu. Mình thấy chỗ sai của mình rồi mình sửa gọi là tu. Em thấy cái sai của mình thì Em sửa.
Một lần nữa cảm ơn Em nhớ tới ngày sinh nhật của Anh. Mấy nay Anh chạy từ sáng đến tối, mệt quá nên không lên diễn đàn. Trả lời chậm, Em thông cảm.
Ngủ ngon anh 😎
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 08:13, 03/01/23 Cố gắng 34 tuổi mới lấy vợ, có tiền, có danh lại đẹp trai thì phải lấy vợ 20 tuổi

Năm nay cho hỏi bạn bao nhiêu tuổi rồi. Bạn lập kế hoạch và vận trình của mình tới 34 tuổi là quá tốt. Mình thì chưa tìm được vận trình của mình.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

Hungnguyen30 đã viết: 07:36, 04/01/23
Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 08:13, 03/01/23 Cố gắng 34 tuổi mới lấy vợ, có tiền, có danh lại đẹp trai thì phải lấy vợ 20 tuổi

Năm nay cho hỏi bạn bao nhiêu tuổi rồi. Bạn lập kế hoạch và vận trình của mình tới 34 tuổi là quá tốt. Mình thì chưa tìm được vận trình của mình.
29 rồi

Tặng bạn bài hát
https://youtu.be/1AosCuUB7nU

Người ra đi vì anh cứ mãi lầm lỡ hay tại vì anh đây quá nghèo
Chẳng thể đem cho em một giấc mơ, giấc mơ giàu sang
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Căn chung cư mua hụt.

Mình nản quá. Trưa hôm nay mình chạy lên khu nhà giàu. Ra giá mua nhà liền kề luôn. Lần này mình không trả giá. Mình ok với giá đăng bán. Mà khu này ớn lắm. Nó hot dã man. Giờ có đứa nào nhảy vô trả cao hơn là mình mua cũng không được.

Không biết có số ở khu nhà giàu không nữa. :((
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Cố lên chị 🥰
Tụi dòng họ em xuất thân nghèo kiết xác, giờ ở khu toàn là cảnh sát một đống, xe hơi dục ngoài đường không cần khoá cửa chả ma nào thèm đụng.
Không ai tin nổi luôn họ gọi cả nhà em là nghèo hơn mấy thằng ăn xin giờ giàu không tưởng nổi luôn, chú em chạy con Ferrari, áo quần tụi nó cả ngàn đô😅
Hồi đó ai cũng khinh hết đó, gọi là gì ta mua ly cà phê cũng bị đuổi do sợ không có tiền trả 🙁
Chúc chị may mắn 😋
Cố lên
Rất hào hứng nhận được tin vui của chị 🥰
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”