TOANG VÌ CUNG PHU XẤU? VÀ THÂN CƯ PHU?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Nhocgaran69
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TOANG VÌ CUNG PHU XẤU? VÀ THÂN CƯ PHU?

Gửi bài gửi bởi Nhocgaran69 »

Lá số người chị mà em quý, giỏi giang, người đẹp, tâm đẹp, tướng đẹp. Sau tốt nghiệp top Bách Khoa, lấy chồng và theo chồng sang nước ngoài, khởi đầu 1 cuộc sống mới.

Hình ảnh

Căn bản là chồng cũng giỏi và có điều kiện. Chị cũng giỏi nên công việc ổn định. Những tưởng sẽ có hôn nhân hạnh phúc, viên mãn thì bị toang ạ. Sau 2 năm, chưa có con cái, li dị. Chị tiếp tục cuộc sống 1 mình. Hiện tại, thì cũng có tìm hiểu 1 người. Người ta cũng muốn tiến, mà chị vẫn còn sợ, sợ bị toang, sợ cung phu xấu và chỉ thì thân cư phu.
Không biết hôn nhân nếu có với ngươi sau thế nào, nhưng em tìm hiểu thì sẽ xem cung khác, không phải cung Phu nữa đúng không ạ? Mong được hữu duyên chỉ giáo.

Nếu hình lá số bị lỗi không hiện, mong được mn chỉ cách hiện giúp em: sinh ngày 8/1/1994 dương lịch (10h tối)
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: TOANG VÌ CUNG PHU XẤU? VÀ THÂN CƯ PHU?

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Nhocgaran69 đã viết: 09:07, 23/01/23 Lá số người chị mà em quý, giỏi giang, người đẹp, tâm đẹp, tướng đẹp. Sau tốt nghiệp top Bách Khoa, lấy chồng và theo chồng sang nước ngoài, khởi đầu 1 cuộc sống mới.

Hình ảnh

Căn bản là chồng cũng giỏi và có điều kiện. Chị cũng giỏi nên công việc ổn định. Những tưởng sẽ có hôn nhân hạnh phúc, viên mãn thì bị toang ạ. Sau 2 năm, chưa có con cái, li dị. Chị tiếp tục cuộc sống 1 mình. Hiện tại, thì cũng có tìm hiểu 1 người. Người ta cũng muốn tiến, mà chị vẫn còn sợ, sợ bị toang, sợ cung phu xấu và chỉ thì thân cư phu.
Không biết hôn nhân nếu có với ngươi sau thế nào, nhưng em tìm hiểu thì sẽ xem cung khác, không phải cung Phu nữa đúng không ạ? Mong được hữu duyên chỉ giáo.

Nếu hình lá số bị lỗi không hiện, mong được mn chỉ cách hiện giúp em: sinh ngày 8/1/1994 dương lịch (10h tối)

Bạn Ngocgaran69 thân , chúc mừng năm mới .
Người chị của bạn có : Mệnh , Thân có Tuần , Triệt thì cần phải VCD .
Mệnh Triệt , Thân Tuần thì phải VCD ( của bạn này thì không phải VCD ) thì về già mới được mọi sự hanh thông và tạo thành cơ nghiệp .
Cung phu thì : mọi hoạt động của mình thì thường có bạn đời góp công sức , tốt hay xấu đều là " DUYÊN " hay " NỢ " từ kiếp trước .
Hôn nhân thường tiên trở hậu thành , vợ , chồng thường xung khắc , mối tình đầu thường không thành , nhất là thân cư Phu .
Thân cư phu có Tuần thì tình đầu không thành , bị thất tình , bị phụ tình , bị sát phu .
Phải lập gia đình trễ hoặc đi xa lập gia đình .
Được cảm ơn bởi: Nhocgaran69, Quan Nguyen
Đầu trang

Nhocgaran69
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh Triệt , Thân Tuần thì phải VCD ( của bạn này thì không phải VCD ) thì về già mới được mọi sự hanh thông và tạo thành cơ nghiệp .
Cung phu thì : mọi hoạt động của mình thì thường có bạn đời góp công sức , tốt hay xấu đều là " DUYÊN " hay " NỢ " từ kiếp trước .
Hôn nhân thường tiên trở hậu thành , vợ , chồng thường xung khắc , mối tình đầu thường không thành , nhất là thân cư Phu .
Thân cư phu có Tuần thì tình đầu không thành , bị thất tình , bị phụ tình , bị sát phu .
Cháu cảm ơn bác Dunlanchin đã hữu duyên bài. Cháu chúc chú năm mới đầy sức khỏe, vạn sự như ý ạ!
Cháu chuyển tiếp tin đến chị, chị cảm ơn bác nhiều!
Chị cháu nhắn rằng duyên nợ thì đã qua 1 lần đò thì cũng đã hiểu nhiều hơn và biết mình muốn gì rồi. Chỉ là đôi khi quen thì là vậy nhưng cưới về lại đổi thay. Nhưng nghe bác nhắc tới ''tiên trở hậu thành'' thì cũng vui, nên cũng muốn hỏi bác để chắc hơn đó là bây giờ chị đang quen 1 anh tuổi 1995 sinh 27/3 âm (không rõ giờ sinh), người ta cũng muốn lấy thì 2 tuổi đấy có ổn không bác? Nếu ổn thì năm nay hay năm sau cưới cũng được ạ?
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Nhocgaran69 đã viết: 11:45, 24/01/23
Cháu cảm ơn bác Dunlanchin đã hữu duyên bài. Cháu chúc chú năm mới đầy sức khỏe, vạn sự như ý ạ!
Cháu chuyển tiếp tin đến chị, chị cảm ơn bác nhiều!
Chị cháu nhắn rằng duyên nợ thì đã qua 1 lần đò thì cũng đã hiểu nhiều hơn và biết mình muốn gì rồi. Chỉ là đôi khi quen thì là vậy nhưng cưới về lại đổi thay. Nhưng nghe bác nhắc tới ''tiên trở hậu thành'' thì cũng vui, nên cũng muốn hỏi bác để chắc hơn đó là bây giờ chị đang quen 1 anh tuổi 1995 sinh 27/3 âm (không rõ giờ sinh), người ta cũng muốn lấy thì 2 tuổi đấy có ổn không bác? Nếu ổn thì năm nay hay năm sau cưới cũng được ạ?

Ngocgaran69 thân .
Tuổi 1995 thì không hợp và không nên lấy , các tuổi hợp sau :
-1992 .
- 1991 .
- 1990 .
- 1985 .
- 1984 .
- 1977 .
- 1976 .
Được cảm ơn bởi: Nhocgaran69
Đầu trang

Nhocgaran69
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngocgaran69 thân .
-1992 .
- 1991 .
- 1990 .
- 1985 .
- 1984 .
- 1977 .
- 1976 .
Cháu cảm ơn ạ!
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Nhocgaran69 đã viết: 07:09, 25/01/23
Ngocgaran69 thân .
-1992 .
- 1991 .
- 1990 .
- 1985 .
- 1984 .
- 1977 .
- 1976 .
Cháu cảm ơn ạ!

Ok bạn , chúc bạn một ngày mới vui vẻ .
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

Nhocgaran69 đã viết: 09:07, 23/01/23 Lá số người chị mà em quý, giỏi giang, người đẹp, tâm đẹp, tướng đẹp. Sau tốt nghiệp top Bách Khoa, lấy chồng và theo chồng sang nước ngoài, khởi đầu 1 cuộc sống mới.

Hình ảnh

Cung phu xấu, lấy chồng nước ngoài, xa xứ vẫn ko giảm bớt phần nào thì pó tay rồi

Phải lấy muộn nữa.
Được cảm ơn bởi: dunglanchin, Nhocgaran69
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Hoa cái tại mệnh vừa đẹp người lại có tài cung phu dĩ nhiên thiên mã.
Rồi tự hiểu luôn.
Cứ sống tốt làm phúc nhiều là cuộc đời sẽ tự cải được vận mệnh
Được cảm ơn bởi: Nhocgaran69
Đầu trang

Nhocgaran69
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cung phu xấu, lấy chồng nước ngoài, xa xứ vẫn ko giảm bớt phần nào thì pó tay rồi

Phải lấy muộn nữa.
Dạ, nếu tập 2 lấy muộn thì năm bao nhiêu tuổi là lấy được để đỡ toang vậy bác?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”