Năm mới mong các bác hữu duyên xem giúp vận hạn năm 2023 ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Nắng mai
Chính thức
Chính thức

Năm mới mong các bác hữu duyên xem giúp vận hạn năm 2023 ạ

Gửi bài gửi bởi Nắng mai »

Năm mới xin kính nhờ các bác xem giúp cháu vận hạn năm 2023 với ạ. Chúc các bác trong nhóm năm mới bình an, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn ☺️
Tập tin đính kèm
5478FBD5-240B-49FD-A1BA-63719BF8A73D.jpeg (582.77 KiB) Đã xem 295 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Năm mới mong các bác hữu duyên xem giúp vận hạn năm 2023 ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Sự nghiệp cũng đã kha khá rồi, bây giờ chỉ coi cho năm 2023 như thế nào phải không ?
Đầu trang

Nắng mai
Chính thức
Chính thức

CHUONGZKHUE đã viết: 20:51, 22/01/23 Sự nghiệp cũng đã kha khá rồi, bây giờ chỉ coi cho năm 2023 như thế nào phải không ?
Dạ vâng ạ. Năm vừa rồi công việc cháu cũng khá ổn nhưng vấn đề tài chính cũng khó khăn theo tình hình kinh tế chung. Tình duyên thì chưa có gì mới. Cháu mong bác xem giúp năm 2023 thế nào với ạ. Cháu chúc bác CHUONGZKHUE năm mới nhiều sức khoẻ ạ
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Tôi coi chính xác năm 2023 (Mão) .
Tình duyên chưa có gì.
Tránh xung đột với người khác để chờ sang năm. Hoặc trong gia đình có hoạn nạn gì .
Được cảm ơn bởi: Nắng mai
Đầu trang

Nắng mai
Chính thức
Chính thức

CHUONGZKHUE đã viết: 20:46, 23/01/23 Tôi coi chính xác năm 2023 (Mão) .
Tình duyên chưa có gì.
Tránh xung đột với người khác để chờ sang năm. Hoặc trong gia đình có hoạn nạn gì .
Cháu cảm ơn bác ạ. Cháu sẽ chú ý trong năm tới
Đầu trang

Quý Huệ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Quý Huệ »

Bạn làm quản lý cho cơ quan có yếu tố nhà nước phải không? Làm back hay front office?
Đầu trang

Nắng mai
Chính thức
Chính thức

Quý Huệ đã viết: 11:15, 24/01/23 Bạn làm quản lý cho cơ quan có yếu tố nhà nước phải không? Làm back hay front office?
Dạ vâng. Em làm trong nhà nước. Tại làm nhà nước nên em thấy cũng k phân định được rõ là back hay front. Đại khái em làm về mảng theo dõi tình hình thị trường nước ngoài và xúc tiến xuất khẩu cho doanh nghiệp.
Được cảm ơn bởi: Quý Huệ
Đầu trang

Quý Huệ
Chính thức
Chính thức

Nắng mai đã viết: 17:56, 24/01/23
Quý Huệ đã viết: 11:15, 24/01/23 Bạn làm quản lý cho cơ quan có yếu tố nhà nước phải không? Làm back hay front office?
Dạ vâng. Em làm trong nhà nước. Tại làm nhà nước nên em thấy cũng k phân định được rõ là back hay front. Đại khái em làm về mảng theo dõi tình hình thị trường nước ngoài và xúc tiến xuất khẩu cho doanh nghiệp.
Theo tôi, năm sau là 1 năm không thuận lợi đối với bạn, sẽ có vấn đề với cấp trên, nếu giữ vị trí thì phải chịu áp lực còn bật lại thì dễ đổi công tác.

về tình duyên thì sẽ có tin vui, cũng sẽ có khả năng là gặp đối tượng & cưới trong năm sau.

Cho tôi hỏi thêm 1 câu, 2021 bạn có thắng lợi lớn về mặt tiền bạc hoặc thăng chức không?
Đầu trang

Nắng mai
Chính thức
Chính thức

Quý Huệ đã viết: 19:07, 24/01/23
Nắng mai đã viết: 17:56, 24/01/23
Theo tôi, năm sau là 1 năm không thuận lợi đối với bạn, sẽ có vấn đề với cấp trên, nếu giữ vị trí thì phải chịu áp lực còn bật lại thì dễ đổi công tác.

về tình duyên thì sẽ có tin vui, cũng sẽ có khả năng là gặp đối tượng & cưới trong năm sau.

Cho tôi hỏi thêm 1 câu, 2021 bạn có thắng lợi lớn về mặt tiền bạc hoặc thăng chức không?
2021 em chơi chứng khoán cũng được kha khá ạ. Nhưng năm vừa rồi thì bị mất nhiều ạ. Đúng là cuối năm vừa rồi em có chút vấn đề với cấp trên mà chưa giải quyết được. Năm sau mà căng thẳng hơn thì cũng khá mệt ạ 😂. Cho em hỏi tình hình công việc như thế thì em nên tiếp tục làm nhà nước hay ra ngoài ạ? Thật sự thì em thấy cũng khá mệt mỏi khi làm trong môi trường nhà nước
Được cảm ơn bởi: Quý Huệ
Đầu trang

Quý Huệ
Chính thức
Chính thức

Nắng mai đã viết: 19:53, 24/01/23
2021 em chơi chứng khoán cũng được kha khá ạ. Nhưng năm vừa rồi thì bị mất nhiều ạ. Đúng là cuối năm vừa rồi em có chút vấn đề với cấp trên mà chưa giải quyết được. Năm sau mà căng thẳng hơn thì cũng khá mệt ạ 😂. Cho em hỏi tình hình công việc như thế thì em nên tiếp tục làm nhà nước hay ra ngoài ạ? Thật sự thì em thấy cũng khá mệt mỏi khi làm trong môi trường nhà nước
Sau 35 tuổi sẽ có sự thay đổi, bây giờ có đi đâu cũng như vậy, không khá hơn được. Nhưng với tính cách của bạn thì bạn sẽ nhịn cho qua chuyện, việc thì vẫn ở đó, không thay đổi, có lẽ sẽ không để tâm đến công việc chính mà sẽ phát triển nghề tay trái.

sắp đến là bạn còn vất vả nhiều lắm, Đến khoảng 34 35 tuổi trở đi sẽ hết vất vả.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”