Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
palmer
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Gửi bài gửi bởi palmer »

Mong được begauhn cho vài lời về tiền tài của lá số này. Cảm ơn bạn nhiều!
Tập tin đính kèm
tv.jpg (183.61 KiB) Đã xem 475 lần
Đầu trang

Nắng mai
Chính thức
Chính thức

Re: Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Gửi bài gửi bởi Nắng mai »

Mong bạn hữu duyên xem vận hạn năm 2023 giúp mình. Chúc bạn năm mới vạn sự như ý
Tập tin đính kèm
CB48B1E1-0AD6-4DE6-BB2D-7D11AB63E0D2.jpeg (450.24 KiB) Đã xem 459 lần
Được cảm ơn bởi: begauhn
Đầu trang

Shiank
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Shiank »

Chúc mừng năm mới bác , hình như bác bỏ qua em mất rồi :(
Đầu trang

Tâm An 09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tâm An 09 »

begauhn đã viết: 18:25, 22/01/23 Đầu xuân năm mới , kính chúc đại gia đình lý số an khang thịnh vượng , tài lộc đầy nhà ! ta .
Chào Anh ! Đầu năm mới chúc anh và gia đình khoẻ mạnh hạnh phúc và may mắn. Sang năm 23 em đổi sang vận mới, Em củng như bao anh chị ở đây đầu năm củng muốn xem năm 23 này tiền bạc mình như thế nào, nên nhờ anh xem giúp. Em không up đc lá số nên em để lại ngày giờ sinh la : 3/8/1991 âm lịch, lúc 4h30 sáng.
Đầu trang

ttpm
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ttpm »

Cháu chúc mừng năm mới bác begauhn!
Mong được bác hữu duyên xem vận hạn ạ
Lá số của cháu:

Cháu cảm ơn Bác ạ
Tập tin đính kèm
8FD3E80C-AE8D-42C6-9F3E-98DD135F3F6B.jpeg (339.82 KiB) Đã xem 437 lần
Đầu trang

freeh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi freeh »

Con chào chú begauhn. Chúc chú và gia đình an khang, thịnh vượng, nhiều niềm vui!
Nếu có thể, mong chú hữu duyên giúp con về công việc, học hành trong năm 2023 này với ạ. Cảm ơn chú rất nhiều 🤗
Tập tin đính kèm
H 2023.png
H 2023.png (767.64 KiB) Đã xem 428 lần
Đầu trang

snow white
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi snow white »

Screenshot_20230122-233947_Chrome.jpg (273.85 KiB) Đã xem 414 lần

Đây b ơi
Thanks b. chúc b 1 năm mới bìn an sức khỏe
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Nguyenkute9x đã viết: 23:55, 22/01/23 Mình năm nay vào năm đầu tiên của Đại vận mới. Kính nhờ bạn begau xem hộ cung tài và đại vận 10 năm nay và tiểu vận 2023! Chúc bạn và gia đình năm mới an khang thịnh vượng! ❤lasotuvi/2023/B4M0SIXN.jpg
Chào bạn Nguyenkute9x !
Tuổi thơ bạn cũng trải qua ko ít vất vả , cung phụ mẫu có bién cố , đại vận 14-23 của bạn khá lao đao .
2023 này bạn bước sang vận 34-43 , thuộc vòng tang tuế điếu , chủ về sự bất mãn trong cuộc sống , nhiều khi bạn mất phương hướng , ko biết nên làm gì mới tốt , đôi khi cô độc , thị phi cũng có . Bôn ba vất vả cũng nhiều .
Tuy nhiên xét về tư duy , bạn cũng biết lên kế hoạch và có suy nghĩ , do hoàn cảnh đang ko thuận nên khó phát triển , 44 trở ra la giai đoạn có thể phát .
Hạn chế tin người , vì người giúp bạn k thật sự tốt và hiệu quả .
Được cảm ơn bởi: Nguyenkute9x
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Hoang123@@ đã viết: 00:00, 23/01/23
begauhn đã viết: 18:25, 22/01/23 Đầu xuân năm mới , kính chúc đại gia đình lý số an khang thịnh vượng , tài lộc đầy nhà !

Bạn bè gần xa , ai còn đang băn khoăn về vận hạn trong năm mới , vui lòng để lại lá số , mình sẽ luận giải trong khả năng !

Tài Bạch
Là cung mà ai cũng đặc biệt chú ý trong dịp đầu xuân , năm nay công ăn việc làm ra sao , thu nhập thế nào , bao h cuộc sống khá lên , là câu hỏi của đại đa số chúng ta .
Vậy cách giàu có , có thể hiện qua cung Tài Bạch mà chúng ta hay xem hay ko ?

Câu trả lời là KHÔNG . Cung tài bạch ko nói lên sự giàu có , nó chỉ nói lên cảm nhận , cảm giác , khả năng thụ hưởng tài lộc của đương số mà thôi .
Nói dễ hiểu , thì bạn để 1 chiếc xe đạp , hay 2 triệu trước mặt , người cung tài đẹp , sẽ cảm nhận bấy nhiêu thật là vui , thật là đầy đủ và mãn nguyện , hp ko gì bằng .
Còn người cung tài xấu hơn , sẽ coi đó là 1 mớ rẻ tiền , giờ này ai đi xe đạp , 2 triệu ko mở nổi 1 quán trà đá , họ ko vui , ko hài lòng . Thì cung tài họ chắc chắn ko đẹp bằng người kia , dù thu nhập họ 10.20tr 1 tháng !

Người cha hôm nay làm đc 100k , ăn cơm hộp 20k , mua bánh cho con 30k , dư 50k để dành , với họ , họ thật vui và đầy đủ , Tài bạch đẹp ư , chính là nó đấy , sự mãn nguyện trong thụ hưởng tài chính , chính là cung Tài Bạch .

Một số trường hợp luận chính xác đc người giàu qua cung Tài bạch , bởi thường thì đa số chỉ mãn nguyện khi nhiều tiền , mà mãn nguyện thì Tài sáng , nhưng cách luận này sẽ sớm phát sinh ra sai số , vì đầy người vẫn thoải mái với thu nhập họ có dù ko nhiều , k hề giàu . Luận theo cách này ko ít người cung tài đẹp , thầy phán giàu mà chờ mãi ko thấy giàu .

Xác minh sự giàu có qua đâu ??

Xét từ gốc , phải xét tại cung tư duy , và cung hành động , chúng ta làm gì muốn thành công , đều phải qua tính toán và hăng say làm việc , 2 cung này cần tứ linh , tứ hóa , và Lộc , riêng hành động đặc biệt cần bộ ấn .
Định hướng tốt , hành động chớp thời cơ , mới là tiền đề của sự giàu có . Và thành công . Tư duy báo sự hanh thông , kế hoạch hoàn hảo , đó chính là khởi nguồn của tài lộc . Giàu nghèo , nằm trong tay chính chúng ta .
Đầu xuân nắm mới chúc mọi người mạnh khoẻ làm ăn phât tài ạ . Hữu duyên cho e lá số này với ạ giờ bấp bênh qá, cung tài bị triệt r
Chào Hoàng , ông việc làm ăn của bạn có vẻ sẽ gặp ko ít trở ngại .
Vận hiện tại của bạn 2231 chắc phải chịu thua thiệt nhiều , tuy nhiên 2023 là năm tạo ra chút đột phá và biến động , dù ko thực sự tốt , do hoàn cảnh giai đoạn này đang ko thuận .
Bạn cũng giỏi ăn nói , và thích kiểu cách , mặc đẹp , rất có tham vọng , sẵn sàng vất vả để tạo ra đột phá , dù rằng vòng vận phía trc có vẻ sẽ còn nhiều vất vả ...
Được cảm ơn bởi: Nguyenkute9x, Hoang123@@
Đầu trang

Nguyenkute9x
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nguyenkute9x »

Chào bạn Nguyenkute9x !
Tuổi thơ bạn cũng trải qua ko ít vất vả , cung phụ mẫu có bién cố , đại vận 14-23 của bạn khá lao đao .
2023 này bạn bước sang vận 34-43 , thuộc vòng tang tuế điếu , chủ về sự bất mãn trong cuộc sống , nhiều khi bạn mất phương hướng , ko biết nên làm gì mới tốt , đôi khi cô độc , thị phi cũng có . Bôn ba vất vả cũng nhiều .
Tuy nhiên xét về tư duy , bạn cũng biết lên kế hoạch và có suy nghĩ , do hoàn cảnh đang ko thuận nên khó phát triển , 44 trở ra la giai đoạn có thể phát .
Hạn chế tin người , vì người giúp bạn k thật sự tốt và hiệu quả .
[/quote]

Cảm ơn bạn begauhn, thực sự cuộc sống trước giờ mình ko có gì vui - toàn thất bại về tình yêu, công việc, bạn bè lừa tiền trong Đv 23 - 33t.
Cũng 1 phần do ba mẹ áp đặt suy nghĩ nhiều nên thành ra mình ko thể theo đuổi cái mình mong muốn, giờ cũng lớn tuổi nên đành cơm áo gạo tiền ... Giờ qua đại vận mới này càng cảm thấy kiệt sức, may xin được chân lái xe ngân hàng nên tạm gọi ổn định.
Bản chất mình là người ko muốn yên vị mà luôn muốn vươn lên mạnh mẽ hơn nhưng có lẽ còn phải chịu đựng thêm 10 này nữa.
Xin chân thành cảm ơn những lời tư vấn của bạn! ❤
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”