Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Gửi bài gửi bởi begauhn »

THTA01 đã viết: 09:53, 23/01/23 Chúc mừng năm mới, chúc bác 1 năm bình an vạn sự thông ạ.
Mong được Hữu duyên vài lời lá số cháu ạ
Hình ảnh
THTA01 thân !

Lá số bạn hiện ra cột mốc 2021 khi bạn 28t , là năm khó khăn và vất vả .
2023 bạn cần chú ý bệnh tật , đi lại nên đề phòng .
Vận hiện tại ko hẳn là xấu , tuy nhiên dính nợ cung và 1 số sao nhân quả , cung anh em huynh đệ có nhiều trắc trở , tật bệnh , điền trạch đất ở hiện tại khó phát cung .

Cung làm ăn tương đối ổn , nếu giải đc tang môn .
Được cảm ơn bởi: THTA01
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhận nghiệm lý vận hạn lá số đầu năm - Xét giàu có qua cung Tài Bạch ? 1 lối mòn sai lầm .

Mac Lee đã viết: 12:51, 23/01/23 Chào anb Begauhn, lại là em đây . Đầu năm chúc anh sức khỏe an khang nhé. Mong hữu duyên xin vài lời về lá số của em ạ.
Chào macle !

Năm 2022 vừa qua là năm khá sóng gió . Trc kia 2020 cũng ko ít biến động .
2023 này tuy ko phải năm xấu hoàn toàn , nhưng bạn khó mà tìm ra hướng đi , định hướng , hay tạo đột biến trong giai đoạn này .
Số bạn phát tương đối muộn .
Tử tức nợ cung , bạn thật lưu ý vấn đề đó sau này .
Được cảm ơn bởi: Mac Lee
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

trungpros đã viết: 15:12, 23/01/23 Nhiều bác cũng phán em cung tài đẹp và em cũng thấy em dễ hài lòng với những gì đang có, tuy em còn trẻ chưa có gì hết.
Chào Trungpros !

13-22 của em rất khó khăn đúng ko , tranh đấu , cố gắng có cả , nhưng nhiều điều trái ý cứ thế phát sinh .
23 - 32 đỡ hơn rồi , tuy nhiên giai đoạn này em phải biết nhẫn , đội lúc sẽ chịu thua thiêt .
33-42 trở ra em sẽ vùng lên tranh đấu nhiều hơn , dù hoàn cảnh bất mãn nhiều , nhưng đây la giai đoạn cọ sát .
43 trở đi mới ổn em nhé !
Được cảm ơn bởi: trungpros
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Lose
Example
I've lost the car keys
Đầu năm nhờ Gấu xem giúp mạng mình ra nghiệm a b c hay d nha :x
.................................................................................................
Giờ trong tim em chỉ mong hỏi Ngọn Gió Đông?
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

trungpros
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trungpros »

begauhn đã viết: 10:17, 25/01/23
trungpros đã viết: 15:12, 23/01/23 Nhiều bác cũng phán em cung tài đẹp và em cũng thấy em dễ hài lòng với những gì đang có, tuy em còn trẻ chưa có gì hết.
Chào Trungpros !

13-22 của em rất khó khăn đúng ko , tranh đấu , cố gắng có cả , nhưng nhiều điều trái ý cứ thế phát sinh .
23 - 32 đỡ hơn rồi , tuy nhiên giai đoạn này em phải biết nhẫn , đội lúc sẽ chịu thua thiêt .
33-42 trở ra em sẽ vùng lên tranh đấu nhiều hơn , dù hoàn cảnh bất mãn nhiều , nhưng đây la giai đoạn cọ sát .
43 trở đi mới ổn em nhé !
13-22 chắc đúng vào khoảng tuổi, em rớt ngành em thích nên bỏ đi thi lại. Cũng có gọi là cố gắng học hành chút ít. Tính chuyện đâu cũng không thành công lắm. Em cảm ơn bác Gauhn
Đầu trang

muadongamap
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi muadongamap »

begauhn đã viết: 17:03, 24/01/23
muadongamap đã viết: 07:26, 23/01/23 Chúc bác begauhn và gia đình có nhiều sức khỏe, tài lộc dồi giào và có một năm thuận lợi và thành công rực rỡ với các dự định của bác. Chúc mừng năm mới bác.

Bác xem giúp cháu lá số của cháu:Hình ảnh Cháu xin chân thành cảm ơn bác nhiều ạ.
Chào mùa đôngamap !

Giai đoạn 14-23 của bạn khá phức tạp , và vất vả , cũng may đã vượt qua rồi .
Từ 24-33 cuộc sống của bản khá hơn , có tài ăn nói và khá thông minh , chỉ có điều hay mất định hướng và gặp thị phi .
Thực tế đây là giai đoạn cần va chạm để trưởng thành , vấp ngã cũng học đc nhiều thứ , vậy nên xét nó ko thật sự xấu . 2023 cung là 1 năm ko có j nổi bật .
Bạn ko nên tự làm , cung số cần người hỗ trợ mới thành tựu , 44 trở đi mới phát .
Dạ em xin chân thành cảm ơn anh
Đầu trang

newbie2012
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi newbie2012 »

Nho begauhn xem giup la so nay voi a
Dai van thien thoi Thai Tue ma sao chua thay tien trien gi
Đầu trang

THTA01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi THTA01 »

begauhn đã viết: 10:08, 25/01/23
THTA01 đã viết: 09:53, 23/01/23 Chúc mừng năm mới, chúc bác 1 năm bình an vạn sự thông ạ.
Mong được Hữu duyên vài lời lá số cháu ạ
Hình ảnh
THTA01 thân !

Lá số bạn hiện ra cột mốc 2021 khi bạn 28t , là năm khó khăn và vất vả .
2023 bạn cần chú ý bệnh tật , đi lại nên đề phòng .
Vận hiện tại ko hẳn là xấu , tuy nhiên dính nợ cung và 1 số sao nhân quả , cung anh em huynh đệ có nhiều trắc trở , tật bệnh , điền trạch đất ở hiện tại khó phát cung .

Cung làm ăn tương đối ổn , nếu giải đc tang môn .
Cháu xin phép phản hồi
1. Năm 2021 đúng là khó khăn vất vả vì gặp phải dịch covid, lúc đó cháu mang bầu và bị phong tỏa nên không thoải mái ạ.
2. Cho cháu hỏi thêm về dính nợ cung và giải tang môn ạ?
3. Về điền trạch: Cháu đi làm ăn xa, lâu nay có rao bán đất ở quê nhưng không bán được , khó bán, vậy chắc đúng khó phát :( Đang ráng bán được đất để mua chỗ đi làm ổn định luôn ạ.
4. Về huynh đệ: cháu xin phép không phản hồi vì từ khi sinh ra đã không có liên lạc gì rồi (cháu lớn lên chỉ với mẹ và nhà ngoại)

Cảm ơn bác dành thời gian cho cháu 😊
Được cảm ơn bởi: begauhn
Đầu trang

snow white
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi snow white »

begauhn đã viết: 18:25, 22/01/23 Đầu xuân năm mới , kính chúc đại gia đình lý số an khang thịnh vượng , tài lộc đầy nhà !

Bạn bè gần xa , ai còn đang băn khoăn về vận hạn trong năm mới , vui lòng để lại lá số , mình sẽ luận giải trong khả năng !

Tài Bạch
Là cung mà ai cũng đặc biệt chú ý trong dịp đầu xuân , năm nay công ăn việc làm ra sao , thu nhập thế nào , bao h cuộc sống khá lên , là câu hỏi của đại đa số chúng ta .
Vậy cách giàu có , có thể hiện qua cung Tài Bạch mà chúng ta hay xem hay ko ?

Câu trả lời là KHÔNG . Cung tài bạch ko nói lên sự giàu có , nó chỉ nói lên cảm nhận , cảm giác , khả năng thụ hưởng tài lộc của đương số mà thôi .
Nói dễ hiểu , thì bạn để 1 chiếc xe đạp , hay 2 triệu trước mặt , người cung tài đẹp , sẽ cảm nhận bấy nhiêu thật là vui , thật là đầy đủ và mãn nguyện , hp ko gì bằng .
Còn người cung tài xấu hơn , sẽ coi đó là 1 mớ rẻ tiền , giờ này ai đi xe đạp , 2 triệu ko mở nổi 1 quán trà đá , họ ko vui , ko hài lòng . Thì cung tài họ chắc chắn ko đẹp bằng người kia , dù thu nhập họ 10.20tr 1 tháng !

Người cha hôm nay làm đc 100k , ăn cơm hộp 20k , mua bánh cho con 30k , dư 50k để dành , với họ , họ thật vui và đầy đủ , Tài bạch đẹp ư , chính là nó đấy , sự mãn nguyện trong thụ hưởng tài chính , chính là cung Tài Bạch .

Một số trường hợp luận chính xác đc người giàu qua cung Tài bạch , bởi thường thì đa số chỉ mãn nguyện khi nhiều tiền , mà mãn nguyện thì Tài sáng , nhưng cách luận này sẽ sớm phát sinh ra sai số , vì đầy người vẫn thoải mái với thu nhập họ có dù ko nhiều , k hề giàu . Luận theo cách này ko ít người cung tài đẹp , thầy phán giàu mà chờ mãi ko thấy giàu .

Xác minh sự giàu có qua đâu ??

Xét từ gốc , phải xét tại cung tư duy , và cung hành động , chúng ta làm gì muốn thành công , đều phải qua tính toán và hăng say làm việc , 2 cung này cần tứ linh , tứ hóa , và Lộc , riêng hành động đặc biệt cần bộ ấn .
Định hướng tốt , hành động chớp thời cơ , mới là tiền đề của sự giàu có . Và thành công . Tư duy báo sự hanh thông , kế hoạch hoàn hảo , đó chính là khởi nguồn của tài lộc . Giàu nghèo , nằm trong tay chính chúng ta .
B bảo m post lại lá số.m post lại.b xem giùm m tài bạch năm nay với nhé.thanks b
Tập tin đính kèm
Screenshot_20230122-233947_Chrome.jpg (273.85 KiB) Đã xem 383 lần
Đầu trang

koxinhlam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi koxinhlam »

Mong bác hữu duyên xem tuổi nào e có thể phát ạ, chứ giờ chỉ thấy phát tướng thôi :D
Cung phu e có phát ko ạ, chứ cung mệnh e nhìn chán quá ạ
Tập tin đính kèm
955CE94E-EF7A-490A-86B7-F85CF3FAFF67.jpeg (295.88 KiB) Đã xem 359 lần
Được cảm ơn bởi: begauhn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”