Cháu muốn hỏi về sở trường của mình nhưng chưa xác định được rõ giờ sinh. Kính mong mng xem giúp cháu với ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoitomo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cháu muốn hỏi về sở trường của mình nhưng chưa xác định được rõ giờ sinh. Kính mong mng xem giúp cháu với ạ!

Gửi bài gửi bởi Hoitomo »

Cháu đã chọn học luật nhưng cảm thấy bản thân không phù hợp với ngành này. Tuy vẫn có thể theo học được nhưng cháu thấy chẳng có tí hứng thú nào ạ. Hiện tại cháu chỉ đắm chìm vào phim ảnh, nhạc nhẽo, sách truyện là nhiều nhưng lại thấy bản thân không đủ tài năng để theo đuổi nghệ thuật. Cháu cũng không rõ là mình giỏi cái gì nhất và tính cách của mình thì hợp làm cái gì. Cháu kính mong ai đó hữu duyên có thể xem qua giúp cháu với ạ!
Có hỏi thì bố mẹ bảo không chắc giờ sinh lắm, trong khoảng từ 8h rưỡi đến 9h rưỡi tối.
Cháu nhớ năm 2018 cháu bị ngã xe gãy tay và phải mổ. Đây là 2 lá số ạ:
Lá số giờ Tuất:
Hình ảnh
Lá số giờ Hợi:
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: LadyR, timhieutuvi04
Đầu trang

timhieutuvi04
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cháu muốn hỏi về sở trường của mình nhưng chưa xác định được rõ giờ sinh. Kính mong mng xem giúp cháu với ạ!

Gửi bài gửi bởi timhieutuvi04 »

Hoitomo đã viết: 00:50, 05/02/23 Cháu đã chọn học luật nhưng cảm thấy bản thân không phù hợp với ngành này. Tuy vẫn có thể theo học được nhưng cháu thấy chẳng có tí hứng thú nào ạ. Hiện tại cháu chỉ đắm chìm vào phim ảnh, nhạc nhẽo, sách truyện là nhiều nhưng lại thấy bản thân không đủ tài năng để theo đuổi nghệ thuật. Cháu cũng không rõ là mình giỏi cái gì nhất và tính cách của mình thì hợp làm cái gì. Cháu kính mong ai đó hữu duyên có thể xem qua giúp cháu với ạ!
Có hỏi thì bố mẹ bảo không chắc giờ sinh lắm, trong khoảng từ 8h rưỡi đến 9h rưỡi tối.
Cháu nhớ năm 2018 cháu bị ngã xe gãy tay và phải mổ. Đây là 2 lá số ạ:
Lá số giờ Tuất:
Hình ảnh
Lá số giờ Hợi:
Hình ảnh
Cho hỏi 2018 em ngã xe có phải trong khoảng tháng 11/ đầu tháng 12/2018 phải không nhỉ hoặc tầm tháng 3-4/2018. Hoặc cũng có thể là 7-8.
Đầu trang

timhieutuvi04
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cháu muốn hỏi về sở trường của mình nhưng chưa xác định được rõ giờ sinh. Kính mong mng xem giúp cháu với ạ!

Nếu đúng là bạn sinh giờ Tuất thì có khả năng quý bạn hợp với buôn bán hoặc làm gì đó freelancer mà đại loại là khá độc lập. Mệnh Triệt. Bạn cũng có phần thông minh; khéo tay; suy nghĩ có phần sáng tạo, sắc bén, đột phá; tính tình thì chắc cũng khá là cương nghị hay kiểu như cứng rắn, quả quyết (chứ không loay hoay); mà thời buổi bây giờ việc làm thực sự mà nói thì có khá nhiều cách để có thể kiếm tiền. Dù là có hợp với công việc gì thì vẫn khuyên bạn nên tu tâm tích đức, nhân lành quả thiện, hóa giải vận hạn. Mình chỉ mới tìm hiểu về tử vi không biết được gì nhiều, chủ yếu muốn thử kĩ năng luận giải nếu có sai sót mong bạn và mọi người bỏ qua cho. Để lại bình luận sẵn hóng hớt thêm về cách Sát Phá Tham, Cô Quả gặp Tuần Triệt.
Được cảm ơn bởi: Hoitomo, LadyR
Đầu trang

Hoitomo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

timhieutuvi04 đã viết: 07:10, 05/02/23 Nếu đúng là bạn sinh giờ Tuất thì có khả năng quý bạn hợp với buôn bán hoặc làm gì đó freelancer mà đại loại là khá độc lập. Mệnh Triệt. Bạn cũng có phần thông minh; khéo tay; suy nghĩ có phần sáng tạo, sắc bén, đột phá; tính tình thì chắc cũng khá là cương nghị hay kiểu như cứng rắn, quả quyết (chứ không loay hoay); mà thời buổi bây giờ việc làm thực sự mà nói thì có khá nhiều cách để có thể kiếm tiền. Dù là có hợp với công việc gì thì vẫn khuyên bạn nên tu tâm tích đức, nhân lành quả thiện, hóa giải vận hạn. Mình chỉ mới tìm hiểu về tử vi không biết được gì nhiều, chủ yếu muốn thử kĩ năng luận giải nếu có sai sót mong bạn và mọi người bỏ qua cho. Để lại bình luận sẵn hóng hớt thêm về cách Sát Phá Tham, Cô Quả gặp Tuần Triệt.
Mình nhớ ngã xe là vào khoảng mùa hè, tầm tháng 7 hay tháng 8 gì đó ạ. Mình bị hãy xương cổ tay khá nặng, lúc đầu bó bột nhưng sau đó lại phải đi mổ.
Thông minh thì không chắc nhưng đi học mình hay được bảo là phong độ không ổn định, ngu đột xuất thông minh bất ngờ. Mình khá là giỏi ngoại ngữ, học ít qua sách vở mà toàn là do xem phim đọc truyện chơi chơi nên mới thích và tìm hiểu *có lẽ vì thế lúc phải thi thố thì mình ko hay đc giải cao, độ chuyên tâm tập trung của mình rất kém, tính tranh đấu cx ko cao*. Nhưng được cái cuộc thi quan trọng như thi vào c3, thi đại học thì mình lại hạ quyết tâm vì rất sợ trượt(vì mẹ mình làm giáo viên toàn nhắc nhở học hành cẩn thận để mẹ đỡ bị mang tiếng LOL), kết quả cũng khá mãn nguyện. Tính tình mình thì ko ai bảo là cương nghị, mình thấy mk khá là nhí nhố, láu táu hậu đậu nhg lại ko phải kiểu nhanh mồm nhanh miệng, lanh lợi sắc bén. Từ bé hay bị gọi là lì lợm, tồ tệch, ăn nói vụng về TvT
Bạn cứ thoải mái luận giải, có gì mình sẽ thông tin ngay hì hì ^^
Cảm ơn vì đã quan tâm ls của mk >:D<
Đầu trang

timhieutuvi04
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hoitomo đã viết: 11:21, 05/02/23
timhieutuvi04 đã viết: 07:10, 05/02/23 Nếu đúng là bạn sinh giờ Tuất thì có khả năng quý bạn hợp với buôn bán hoặc làm gì đó freelancer mà đại loại là khá độc lập. Mệnh Triệt. Bạn cũng có phần thông minh; khéo tay; suy nghĩ có phần sáng tạo, sắc bén, đột phá; tính tình thì chắc cũng khá là cương nghị hay kiểu như cứng rắn, quả quyết (chứ không loay hoay); mà thời buổi bây giờ việc làm thực sự mà nói thì có khá nhiều cách để có thể kiếm tiền. Dù là có hợp với công việc gì thì vẫn khuyên bạn nên tu tâm tích đức, nhân lành quả thiện, hóa giải vận hạn. Mình chỉ mới tìm hiểu về tử vi không biết được gì nhiều, chủ yếu muốn thử kĩ năng luận giải nếu có sai sót mong bạn và mọi người bỏ qua cho. Để lại bình luận sẵn hóng hớt thêm về cách Sát Phá Tham, Cô Quả gặp Tuần Triệt.
Mình nhớ ngã xe là vào khoảng mùa hè, tầm tháng 7 hay tháng 8 gì đó ạ. Mình bị hãy xương cổ tay khá nặng, lúc đầu bó bột nhưng sau đó lại phải đi mổ.
Thông minh thì không chắc nhưng đi học mình hay được bảo là phong độ không ổn định, ngu đột xuất thông minh bất ngờ. Mình khá là giỏi ngoại ngữ, học ít qua sách vở mà toàn là do xem phim đọc truyện chơi chơi nên mới thích và tìm hiểu *có lẽ vì thế lúc phải thi thố thì mình ko hay đc giải cao, độ chuyên tâm tập trung của mình rất kém, tính tranh đấu cx ko cao*. Nhưng được cái cuộc thi quan trọng như thi vào c3, thi đại học thì mình lại hạ quyết tâm vì rất sợ trượt(vì mẹ mình làm giáo viên toàn nhắc nhở học hành cẩn thận để mẹ đỡ bị mang tiếng LOL), kết quả cũng khá mãn nguyện. Tính tình mình thì ko ai bảo là cương nghị, mình thấy mk khá là nhí nhố, láu táu hậu đậu nhg lại ko phải kiểu nhanh mồm nhanh miệng, lanh lợi sắc bén. Từ bé hay bị gọi là lì lợm, tồ tệch, ăn nói vụng về TvT
Ý mình không biết dùng từ gì cho rõ thôi, thì đúng là sáng tạo có phần đột phá (bất ngờ). Bạn thì có vẻ là thông minh rồi mình cũng không nói bạn là quá thông minh. Cương nghị, cứng rắn, quả quyết ý mình nói về khía cạnh khác, mình có nói thêm là không có loay hoay. Kiểu bạn có chính kiến ấy chứ không phải mình nói bạn là nghiêm túc, nghiêm chỉnh quá không biết đùa (nhưng mà bạn dùng từ lì lợm thì cũng hơi giống ý mình chỉ có điều lì lợm thì nghe nó hơi không được formal lắm, ko biết nữa nch với bạn bè chắc mình sẽ nói v còn luận forum thì nói cho nó formal bạn ui) :)) 2 từ cương nghị, quả quyết mình nói cũng không liên quan đến nhanh mồm nhanh miệng hay nhí nhố sắc bén. Cương nghị có nghĩa là có nghị lực bạn ơi, quả quyết là chắn chắn không do dự ấy bạn bởi mình có nói là không loay hoay. Theo mình thì có vẻ đúng là bạn sinh giờ Tuất còn về phần luận giải thì bạn có thể từ từ đọc lại phần luận của mình để hiểu kĩ hơn vì mình thấy có khả năng mình luận cũng đúng. Nhưng thật sự mà nói dựa vào 1 dữ kiện 2018 đó cũng khó kết luận bạn có thật sự sinh giờ Tuất hay không nhưng phần mình luận thấy khá hợp cách với bạn. Chúc bạn năm mới an lành.
Đầu trang

timhieutuvi04
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nếu bạn sinh giờ Tuất. Tháng 11 âm lịch ra đường phải cẩn thận trong ăn nói, đi đứng. 2023 coi chừng bệnh tiêu hóa. Nên giữ tinh thần thoải mái ăn được, ngủ được, nghỉ ngơi, sinh hoạt điều độ, đi đứng cẩn thận, 1 điều nhịn 9 điều lành. Nếu như giữa tháng 9 đến đầu tháng 10 dương lịch (tức tháng 8 âl) năm 2023 bạn có 1 chuyến đi xa (đi chơi, về quê,..) thì mong nhận được phản hồi từ bạn sau. Cảm ơn bạn. Do không chắc bạn có phải sinh giờ Tuất không nên mình không dám luận thêm. Khi ngã xe gãy cổ tay có phải là tay bên trái không và bạn ngã 1 mình hay sao? Năm nay bạn có định sẽ niềng hay nhổ răng, chỉnh nha không?
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hoitomo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

timhieutuvi04 đã viết: 15:47, 05/02/23
Ý mình không biết dùng từ gì cho rõ thôi, thì đúng là sáng tạo có phần đột phá (bất ngờ). Bạn thì có vẻ là thông minh rồi mình cũng không nói bạn là quá thông minh. Cương nghị, cứng rắn, quả quyết ý mình nói về khía cạnh khác, mình có nói thêm là không có loay hoay. Kiểu bạn có chính kiến ấy chứ không phải mình nói bạn là nghiêm túc, nghiêm chỉnh quá không biết đùa (nhưng mà bạn dùng từ lì lợm thì cũng hơi giống ý mình chỉ có điều lì lợm thì nghe nó hơi không được formal lắm, ko biết nữa nch với bạn bè chắc mình sẽ nói v còn luận forum thì nói cho nó formal bạn ui) :)) 2 từ cương nghị, quả quyết mình nói cũng không liên quan đến nhanh mồm nhanh miệng hay nhí nhố sắc bén. Cương nghị có nghĩa là có nghị lực bạn ơi, quả quyết là chắn chắn không do dự ấy bạn bởi mình có nói là không loay hoay. Theo mình thì có vẻ đúng là bạn sinh giờ Tuất còn về phần luận giải thì bạn có thể từ từ đọc lại phần luận của mình để hiểu kĩ hơn vì mình thấy có khả năng mình luận cũng đúng. Nhưng thật sự mà nói dựa vào 1 dữ kiện 2018 đó cũng khó kết luận bạn có thật sự sinh giờ Tuất hay không nhưng phần mình luận thấy khá hợp cách với bạn. Chúc bạn năm mới an lành.
Trc hết cảm ơn b nha và cx chúc b năm mới tỷ sự như ý. Chắc mình còn xa lắm mới cứng rắn quả quyết. Nhiều lúc mk ko rõ chính kiến lập trường và rất hay đứng núi này trông núi nọ. Nghị lực chắc cx có nhg lại không bền bỉ theo đuổi cái gì lâu và đến cùng, chỉ là không dễ dàng bị cám dỗ thôi, còn vì sao ko làm đc đến cùng chắc do bản tính và thói quen của mình là thiếu kỷ luật, ẩn nhẫn, kiên trì. Nhìn lại thành tích trước đến nay đúng kiểu làng nhàng, phọt phẹt dù cũng là dạng ham học hỏi, ham hiểu biết sâu rộng. Mk không thích biết 1 cái gì đó hời hợt nhưng lại nhanh chóng chuyển qua chủ đề mới, cái gì cũng muốn biết, cái cần học và tập trung bây h thì ko lo mà cứ muốn trải nghiệm nhiều thứ khác. Còn về phần dữ kiện thì mk cx ko có nhiều việc nổi bật lắm. Nhưng có cái là mk hay ốm vặt, gặp bác sĩ suốt từ nhỏ đến h. Bị trật khớp tay 3 4 lần vì hay ngã vs chơi thể thao nên vai mình khá yếu, nhiều lúc sơ ý với tay lại hay ngủ ko đúng tư thế cx bị sai tay luôn uhu, 1 lần hồi nhỏ bị viêm tai giữa nên khả năng nghe cx ko tốt lắm, mắt cx bị cận nốt TT Bệnh về hô hấp nhiều, mk cx hay dính cảm. Kinh nhất chắc là dễ bị đau đầu. Bệnh sử khá hoành tráng nên bố mẹ cũng nhận xét là mk dặt dẹo haha #-o
Trả lời phần gãy tay thì đúng là mk bị gãy tay trái. Bạn hỏi mình cũng mới để ý lại, lần đó em gái mình chở nên lúc ngã cả 2 chị em đều gãy tay và năm đó đúng là hạn nặng của nhà mình. Em gái mk bị gãy tay phải nhg nhẹ hơn và ko phải mổ. Còn mình thì gãy tay trái, bó bột xong đi khám lại tay bị cong. Lúc đó mk phải nhập viện khác và mổ nẹp đinh, bác sĩ bảo từ đầu đáng lẽ ko nên bó bột vì xương gãy nặng và liền sẽ bị cong LOL chắc mk cx xui khi gặp cái bác sĩ đầu tiên bó bột cho mk làm mk chật vật mấy tháng liền. Kết quả thì tay đã để lại sẹo lồi, mk cx đã chữa trị laser các thứ nhg hiệu quả chậm vì cơ địa (((:
Còn ý định chỉnh nha thì mk không có nhg ko hiểu sao mình cx hay quan tâm răng của mình, vs lại mk hay bị chảy máu chỗ chân răng cửa mà ko rõ nguyên nhân LOL
Để xác định giờ sinh rõ cần thêm dữ kiện gì hả b? Cám ơn vì b đã quan tâm trg hợp này nhé^^
B có thể xem qua cả cơ hội xuất ngoại của mk ko, cả 2 lá số thì hơi phiền nhỉ. Nên nếu b muốn nghiệm lý thêm gì thì cứ hỏi tiếp nhé.
Đầu trang

timhieutuvi04
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hoitomo đã viết: 17:57, 05/02/23
timhieutuvi04 đã viết: 15:47, 05/02/23
Trc hết cảm ơn b nha và cx chúc b năm mới tỷ sự như ý. Chắc mình còn xa lắm mới cứng rắn quả quyết. Nhiều lúc mk ko rõ chính kiến lập trường và rất hay đứng núi này trông núi nọ. Nghị lực chắc cx có nhg lại không bền bỉ theo đuổi cái gì lâu và đến cùng, chỉ là không dễ dàng bị cám dỗ thôi, còn vì sao ko làm đc đến cùng chắc do bản tính và thói quen của mình là thiếu kỷ luật, ẩn nhẫn, kiên trì. Nhìn lại thành tích trước đến nay đúng kiểu làng nhàng, phọt phẹt dù cũng là dạng ham học hỏi, ham hiểu biết sâu rộng. Mk không thích biết 1 cái gì đó hời hợt nhưng lại nhanh chóng chuyển qua chủ đề mới, cái gì cũng muốn biết, cái cần học và tập trung bây h thì ko lo mà cứ muốn trải nghiệm nhiều thứ khác. Còn về phần dữ kiện thì mk cx ko có nhiều việc nổi bật lắm. Nhưng có cái là mk hay ốm vặt, gặp bác sĩ suốt từ nhỏ đến h. Bị trật khớp tay 3 4 lần vì hay ngã vs chơi thể thao nên vai mình khá yếu, nhiều lúc sơ ý với tay lại hay ngủ ko đúng tư thế cx bị sai tay luôn uhu, 1 lần hồi nhỏ bị viêm tai giữa nên khả năng nghe cx ko tốt lắm, mắt cx bị cận nốt TT Bệnh về hô hấp nhiều, mk cx hay dính cảm. Kinh nhất chắc là dễ bị đau đầu. Bệnh sử khá hoành tráng nên bố mẹ cũng nhận xét là mk dặt dẹo haha #-o
Trả lời phần gãy tay thì đúng là mk bị gãy tay trái. Bạn hỏi mình cũng mới để ý lại, lần đó em gái mình chở nên lúc ngã cả 2 chị em đều gãy tay và năm đó đúng là hạn nặng của nhà mình. Em gái mk bị gãy tay phải nhg nhẹ hơn và ko phải mổ. Còn mình thì gãy tay trái, bó bột xong đi khám lại tay bị cong. Lúc đó mk phải nhập viện khác và mổ nẹp đinh, bác sĩ bảo từ đầu đáng lẽ ko nên bó bột vì xương gãy nặng và liền sẽ bị cong LOL chắc mk cx xui khi gặp cái bác sĩ đầu tiên bó bột cho mk làm mk chật vật mấy tháng liền. Kết quả thì tay đã để lại sẹo lồi, mk cx đã chữa trị laser các thứ nhg hiệu quả chậm vì cơ địa (((:
Còn ý định chỉnh nha thì mk không có nhg ko hiểu sao mình cx hay quan tâm răng của mình, vs lại mk hay bị chảy máu chỗ chân răng cửa mà ko rõ nguyên nhân LOL
Để xác định giờ sinh rõ cần thêm dữ kiện gì hả b? Cám ơn vì b đã quan tâm trg hợp này nhé^^
B có thể xem qua cả cơ hội xuất ngoại của mk ko, cả 2 lá số thì hơi phiền nhỉ. Nên nếu b muốn nghiệm lý thêm gì thì cứ hỏi tiếp nhé.
Hmm ok. Cũng đúng thôi bạn, vì mình nghiệm chung lá số và tất nhiên là bạn sẽ thay đổi theo thời gian. Nếu là lá Tuất có gì thì cứ đi khám bệnh nha bạn do có Mộ tiềm ẩn tật tàn có thể ảnh hượng lâu dài; ban đầu không biết, khúc sau mới phát sinh. Cần bao nhiêu dk thì mình không biết nhưng mà thường phải có cách gì đó khá đặc sắc, nổi bật mới dễ nhận biết được bạn. Tử vi kiến thức sâu rộng lại còn cần kinh nghiệm và óc phán đoán nữa bạn nên mới gọi là nghiệm. Đã chính xác giờ sinh còn có khi chưa rõ hẵn huống hồ gì là tìm tận gốc gác. Khuyên bạn nên tìm 1 địa chỉ uy tín mà bạn tin tưởng được để gởi gắm lá số nha bạn. 1 lá mình gà mờ luận còn không xong nổi huống gì 2 lá bạn ơi : )) Luận thì mình gà thôi chứ nếu bạn rõ ngày sinh muốn luận muốn biết gì mấy bác mấy chú luận 1 phát ra ngay : )) Nhưng mà cứ thoải mái sống, tu bồi phước báu, nhân lành quả thiện, tự khắc mấy hạn của bạn sẽ được giảm bớt. Theo kinh nghiệm luận giải tử vi của mình thì là vậy không hề mông lung. Trong lá số tử vi luôn có các sao thể hiện việc tu tâm dưỡng tánh tránh được tai họa và rất là cụ thể luôn (nhưng bạn phát tâm lành tự tâm không mong cầu được nhận lại càng tốt hơn). Con người sống trong luân hồi cơ bản là do mình còn nghiệp tiền kiếp phải trả. Mọi hạn xấu trong đời này đều là do đời trước gây nên. Đó là lí do vì sao bạn thấy người tốt đôi khi vẫn gặp chuyện xui xẻo. Đó là họ đã tốt mới gặp chuyện như vậy, nếu không có phước báu đã tu bồi được thì khả năng chuyện xảy ra còn xui hơn. Lá số của bạn dù có xấu hay đẹp nếu muốn công danh hoạt phát thì nên tiêu trừ nghiệp xấu nha bạn. Xởi lởi trời cởi ra cho. Mình chỉ có thể inspire cho bạn khoản giảm bớt vận hạn thôi chứ còn bạn thực sự thích hợp ngành nghề, cv như thế nào thì mình chịu. 1 phần cũng là cv bây giờ thực sự có khá là nhiều cách để kiếm tiền, với mình nghĩ phần mình luận sơ khảo bên trên + với vốn hiểu biết của bản thân bạn sẽ là người chọn được cho mình ngành nghề mà bạn yêu thích nhất (bạn cảm thấy thoải mái khi được làm nó hằng ngày hoặc ít nhất là việc mà bạn cảm thấy thoải mái nhất). Bạn có thể thử up lại bài viết khác hay đi cmt nhờ giải thử từng lá chứ mình thấy mấy lá tuổi còn trẻ mà tìm giờ sinh cũng hơi gọi là khó khăn. Cảm ơn bạn đã cho mình thêm thông tin. Thực sự thì với thông tin bạn cung cấp mình cũng có thêm cái nhìn về Tuần, Triệt trong xem hạn. Gbye :-bd
Đầu trang

timhieutuvi04
Mới gia nhập
Mới gia nhập

2 lá đó 1 cách Sát Phá Tham gặp Triệt 1 lá không Triệt. Với cái trình gà của mình thì thấy luận lá SPT không có Triệt mình cũng ngại nghĩ quá sợ luận nhiều mà còn sai. Chỉ dám dùng lưu niên vận hạn đoán cho nó nhanh mà còn đoán với tâm thế là biết trước rồi nên cứ nhìn cái là thấy nó đúng bởi vậy cũng không dám chắc : ))) Nhưng mà lá hợi cách SPT ở đó theo mình cũng ok mà chắc sẽ tốt hơn ở cung Phu so với lá 1. Chúc bạn may mắn tìm được giờ sinh của mình. Thật ra thì cái đó mới là điểm mấu chốt, quan trọng nhất của bạn bây giờ mà mình cũng ko giúp được nhiều = )) Ba hoa vài câu thử tài thôi bạn thông cảm nha bạn cũng thấy tên forum của mình rồi đó ;)
Được cảm ơn bởi: Hoitomo
Đầu trang

Hoitomo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

timhieutuvi04 đã viết: 20:56, 05/02/23 2 lá đó 1 cách Sát Phá Tham gặp Triệt 1 lá không Triệt. Với cái trình gà của mình thì thấy luận lá SPT không có Triệt mình cũng ngại nghĩ quá sợ luận nhiều mà còn sai. Chỉ dám dùng lưu niên vận hạn đoán cho nó nhanh mà còn đoán với tâm thế là biết trước rồi nên cứ nhìn cái là thấy nó đúng bởi vậy cũng không dám chắc : ))) Nhưng mà lá hợi cách SPT ở đó theo mình cũng ok mà chắc sẽ tốt hơn ở cung Phu so với lá 1. Chúc bạn may mắn tìm được giờ sinh của mình. Thật ra thì cái đó mới là điểm mấu chốt, quan trọng nhất của bạn bây giờ mà mình cũng ko giúp được nhiều = )) Ba hoa vài câu thử tài thôi bạn thông cảm nha bạn cũng thấy tên forum của mình rồi đó ;)
B cứ thoải mái đi á vì mk cx chỉ là phận nhờ vả thôi mừ ;;) Mình đã đọc mấy chủ đề trên diễn đàn liên quan đến 2 lá số của mk thì mk càng thấy nó mơ hồ hơn, chẳng bt là tính cách mk thì giống lá nào, còn vận hạn thì mk chịu ko bt xem luôn =((. Được b quan tâm chút ít là mk cx thấy biết ơn r. Đa tạ nhé, chúc b sớm tinh thông *còn quay lại chỉ điểm cho mk kkk^^ [-O<
Được cảm ơn bởi: timhieutuvi04
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”