Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Ah muh có lẽ chị bít người em Phương Lê nói đến là ai rùi............... ;)

Vướn đề là đã "xác minh thông tin" chưa?? ;;)
Được cảm ơn bởi: PhươngLe, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi PhươngLe »

LadyR đã viết: 20:29, 07/03/23 Ah muh có lẽ chị bít người em Phương Lê nói đến là ai rùi............... ;)

Vướn đề là đã "xác minh thông tin" chưa?? ;;)
Để ngắm cho bớt chán . Bạn ý như cụ già :P . Lãng tử , cô đơn lém . Thật khác với tưởng tượng .

Có điều e khen đẹp cũng đơ ra bảo đẹp hok phải do bạn ý quyết định . Làm e tắt đài hết cái 8 , mỗi cái tử vi mà 8 là bạn ý nói như thần nhập :"> .

Để e ý tập trung vào tử vi , e không trêu chọc :">
Được cảm ơn bởi: LadyR, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Seo kỳ vậy nhĩ?? Seo lại trông như teen vậy nhĩ? Chị tưởng đ/c lập gia đình rùi? :-/

Muh chúng mình có đang nói đến cùng 1 người nữa hok bít............ :))
Được cảm ơn bởi: PhươngLe, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

PhươngLe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi PhươngLe »

Đúng 1 ng rùi đấy , trông teen lắm . Khác xa tưởng tượng :P . Chắc e ý phải cưới vk , sinh con xong mí manly hẳn ra đc .
Được cảm ơn bởi: LadyR, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

kphungng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kphungng »

LadyR đã viết: 18:54, 07/03/23 Em Phụng ah, nếu lấy tiêu chuẩn “đẹp zai” đặt lên hàng đầu thì thảo nào các tiêu chí khác cũng bị hạ thấp xuống hihi Nên nếu phải chọn, thì theo chị nên chọn “protector” hơn là “male statue” để ngắm :P Còn chị em thích ngắm nghía mộng tưởng thì thà ngắm tài tử điện ảnh trong phim hoặc ngắm anh đồng nghiệp bảnh trai nào rùi lại về nép tựa vai chồng còn hơn............. :">

Đối với cá nhân chị thì nam tính và mạnh mẽ hok nhất thiết phải đi kèm thể chất vạm vỡ, đô vật hay râu ria tươi tốt.. càng hok nên ăn mặc cầu kỳ, trưng diện, chải chuốt, v.v.... (Chị sợ nhất anh zai nào diện cả bộ trắng từ đầu đến chân hiccccc) Thường những người như vậy hay có “khí chất” bản lĩnh và quyết đoán, cũng hok khó để nhận ra :>

Nếu chỉ để ngắm thì khuyên chị em xem phim “The Man from UNCLE” (2015), hok những là phim hành động hấp dẫn, muh còn có 2 nam diễn viên đẹp trai miễn chê.. :x làm cho chị em mê mẩn đến mất tập trung!!! Kể ra để chọn 1 cũng khó, nhưng chị vẫn thiên về anh Armie Hammer đóng điệp viên Xô-viết với vẻ đẹp thuần Xla-vơ (anh diễn viên này mang dòng máu Nga!) B-)
Hehe vậy là chị em mình vẫn khác gu rồi, vậy mà tốt hơn chị ạ ;;) chỉ chung nhau ở khoản “rụng tim” khi thấy đàn ông suit on hôy. Hồi trước em hay xem “Kingsman” ấy, xem đi xem lại cũng mấy lần vì mê suit. Em ít xem phim Mỹ nên còn những phim kinh điển hơn cũng kiểu điệp viên suit on em chưa xem hết, chắc chắn sẽ xem phim chị rcm. Mà nếu để VD chính xác gu em trong Marvel sẽ là Thor (Chris Hemsworth), dv nam duy nhất em follow í, chứ em hông mê Captain lắm dù body ảnh cũng làm say đắm nhiều bạn bè em :> Với vai Sherlock của Benedict Cumberbatch em cũng thích, em xem nhiều phim của 2 người họ đóng lắm, giờ chọn hình mới để ý mắt ai cũng đẹp quá 😆

Sau khi đi qua thời thanh xuân em đã lý trí hơn mà biết chọn người có tố chất “protector” hơn rùi, âu cũng là bài học, nhưng vừa “protector” vừa “đẹp” hợp mắt em là chuyện làm em zui nhất :x
Tập tin đính kèm
484A8DF0-4D07-46CB-BF77-218238A80C2D.jpeg (192.07 KiB) Đã xem 379 lần
37B601AC-64C0-4061-A5FD-09F51B1F8FBC.png (798.66 KiB) Đã xem 379 lần
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, LadyR
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Em không có ý mất dạy nha, người Việt Nam mình rất nhỏ con, gốc Việt không lai, hay châu Á không có phải tây cái âm đạo rất nhỏ so với dương vật của Tây ( em không nói tục tiểu biết là tùy người nữa không ai giống ai nhưng đa số là vậy em quen nhiều bạn nên kiến thức chủ yếu học được nếu không phải xin lỗi nhưng trong bệnh viện bạn em đa số gặp trường hợp này), khi quan hệ bị thủng củng đồ.
Nhất là mấy ông to con má ơi em thấy hoảng hồn luôn 😵
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Em tập nhìn trai em luôn thấy họ hiện lên tiền. Công nhận vũ phủ thất bại trong việc yêu đương🙁
Tập luyện
Tập luyện
Em đi chơi toàn là bàn kế hoạch làm ăn thằng đó sặc luôn 😕
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

HAPPY WOMEN’S DAY!!! Chúc các chị em trong này luôn tươi trẻ, yêu đời, rạng rỡ như tia nắng ban mai ấm áp và hok quên chia sẻ tình yêu của mình đến với mọi người! :x

Tặng các chị em bài nhạc “Love” (“Moments in Love”) – Art of Noise muh mình nghe từ những năm 1996-1997 nhé hihi Hay “hoài cổ” vậy đó, nhưng bài này giờ thành “cult classic” rùi nên ai cũng nên biết B-)

Mong tình yêu luôn đến bên chị em, sưởi ấm con tim trong những đêm lạnh giá............. Còn những khoảnh khắc, ký ức và tâm trạng “khi yêu” thì sẽ còn mãi.. trường tồn với thời gian nhé 8->

https://www.youtube.com/watch?v=ZmnS2IOZ91Y

https://www.nhaccuatui.com/bai-hat/mome ... T-Ehs.html

Bản nhạc này mặc dù dài nhưng hok hề nhàm chán, là vì âm nhịp và nhạc cụ, thanh âm thay đổi liên tục.. cũng giống như biểu hiện của các cung bậc cảm xúc trong tình yêu.. các trạng thái, tâm thức khi yêu... Bắt đầu từ những nốt piano e thẹn, thánh thót, rụt rè.. dịu dàng, nhịp nhàng, du dương nhất cho đến nồng nàn, mãnh liệt, cao trào... kết thúc bằng dữ dội và “gào thét” (chắc giai đoạn “sau hôn nhân”!)......... ;))

Trải nghiệm tuyệt vời nhất với dàn âm thanh chất lượng, hoặc với tai nghe.. xin hãy nhắm mắt lại và thưởng thức............. :">
Tập tin đính kèm
HD-wallpaper-flower-white-rose-for-you-jpg-aquawhite-petals-dewdrops-romantic.jpg
HD-wallpaper-flower-white-rose-for-you-jpg-aquawhite-petals-dewdrops-romantic.jpg (74.32 KiB) Đã xem 283 lần
Sửa lần cuối bởi LadyR vào lúc 18:55, 08/03/23 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc, kphungng, PhươngLe, Qúy Dậu, demily92
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Ngày 8/3 vui vẻ chị🥰
Ai mua bánh kem không, bánh vừa ngon vừa rẻ đây
Yum 😋
Được cảm ơn bởi: LadyR, PhươngLe
Đầu trang