Em 21t tính mở cơ sở kinh doanh, mong anh chị coi giúp ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Em 21t tính mở cơ sở kinh doanh, mong anh chị coi giúp ạ

Gửi bài gửi bởi toiyeulysovn »

Chào cả nhà nha,

Em tên Đoàn Văn Mạnh,
Sinh 4:30 ngày 4/10/2002,

Em hiện là sinh viên năm cuối ngành marketing, em khá giỏi giao thiệp và thấy mh khá kinh doanh, trước em từng đi buôn hàng điện tử nhờ giao thiệp nên được mọi ng chỉ dẫn, tùy nhà em ba mẹ ko khá giả.

Em tính sắp tới em mở studio chụp ảnh và kinh dianh thời trang, anh chị xem số em có phát được ko nè?

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Em 21t tính mở cơ sở kinh doanh, mong anh chị coi giúp ạ

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Lá nè làm bên ngành y hợp, hóa kị hóa chất thuốc men, môi trường làm việc hay bị soi mói, thị phi, giao thiệp giỏi do có bộ tả hữu, dễ kết vây cánh mà cũng được trợ lực từ người đời, ăn nói giỏi do con sao lưu hà., lộc tồn vũ khúc có thể làm bên mảng tài chính hợp, bitcoin tiền điện tử, bán hàng online, điện, điện tử, kiến trúc, Mệnh đào không sát bạn cũng khôn ngoan, ưa lấn lướt, phúc kém.
Được cảm ơn bởi: toiyeulysovn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

toiyeulysovn đã viết: 13:09, 27/05/23 Chào cả nhà nha,

Em tên Đoàn Văn Mạnh,

Em hiện là sinh viên năm cuối ngành marketing, em khá giỏi giao thiệp và thấy mh khá kinh doanh, trước em từng đi buôn hàng điện tử nhờ giao thiệp nên được mọi ng chỉ dẫn, tùy nhà em ba mẹ ko khá giả.

Em tính sắp tới em mở studio chụp ảnh và kinh dianh thời trang, anh chị xem số em có phát được ko nè?

Hình ảnh
Bạn khá thông minh , tuổi trẻ tài cao , tứ linh độ nguyên thần , tuy ngũ hành và vòng vận hơi gian nan , nhưng xét cho cùng vẫn là người có tố chất và thực lực , tầm tuổi này khi xưa mình ko bằng bạn rồi .
Bạn ko lo đường làm ăn đâu , tới 32 xem ra có thành tựu dần .
Vấn đề đáng lo trên lá số này là tình duyên , lớn dần lên bạn sẽ hiểu vấn đề mình vừa nói
Được cảm ơn bởi: toiyeulysovn
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Em xin cảm ơn ạ, số em có giàu có ko hả anh/chị?

begauhn đã viết: 20:05, 27/05/23
toiyeulysovn đã viết: 13:09, 27/05/23 Chào cả nhà nha,

Em tên Đoàn Văn Mạnh,

Hình ảnh
Bạn khá thông minh , tuổi trẻ tài cao , tứ linh độ nguyên thần , tuy ngũ hành và vòng vận hơi gian nan , nhưng xét cho cùng vẫn là người có tố chất và thực lực , tầm tuổi này khi xưa mình ko bằng bạn rồi .
Bạn ko lo đường làm ăn đâu , tới 32 xem ra có thành tựu dần .
Vấn đề đáng lo trên lá số này là tình duyên , lớn dần lên bạn sẽ hiểu vấn đề mình vừa nói
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Up lên nè :D :D :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”