Nhắc đến thời đi học là thấy chán: cứ đi qua hành lang lớp kế bên là hội con trai hò hét, trêu trọc

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Trả lời bài viết
Lily Hana
Chính thức
Chính thức

Nhắc đến thời đi học là thấy chán: cứ đi qua hành lang lớp kế bên là hội con trai hò hét, trêu trọc

Gửi bài gửi bởi Lily Hana »

Hồi đi học cấp 3, cứ đi qua hành lang lớp kế bên là nguyên lũ con trai tầm hơn chục thằng chạy ra hò hét, trêu trọc...
Mỗi lần như vậy mình đều chửi nhau với chúng nó. Mà càng chửi chúng nó càng cười.
Cứ suốt thời gian dài như vậy, mình thấy chán, mình chuyển qua chế độ im lặng luôn. Đi qua chúng nó vênh cái mặt lên.

Cha nội thiên đồng này làm mình tức chết luôn. Toàn nói linh tinh liên thiên...mình gọi điện mình mắng thẳng té tát, mà vẫn còn điềm nhiên rồi cười được. Điên quá, nhất định mình phải trêu cho tên này tức lại.
Bảo mình là anh quan hệ với em được không?
Mình bảo thẳng:" đến trước mặt mà nói đi nè."
Thử nói xem, 1 cái dép xin trân trọng vào giữa mặt anh.

Còn cái tên thiên tướng hãm địa, bị mình mắng cho té tát vì nói mình là đàn ông chứ không phải là phụ nữ nên không bắt máy.
Gọi điện thoại số di động cho mình, mình bảo:" anh là ai... Á à... Lại là anh. Anh còn dám gọi điện cho tôi nữa à.. bây giờ anh có muốn ăn chửi tiếp không vậy??...." Vậy còn bảo tối anh gọi điện tiếp nhớ.
Đàn ông tháng cô hồn đúng là lắm kẻ buồn cười.

Bực cả mình....toàn người đâu đâu.
Phụ nữ ngọt ngào không thích, muốn kiếm người để cãi nhau chắc. Phiền.

Từ nay, không nhờ ai là đàn ông xem tử vi hết. Toàn mượn cớ đi tán gái là nhanh.
Đầu trang

intheend123mc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhắc đến thời đi học là thấy chán: cứ đi qua hành lang lớp kế bên là hội con trai hò hét, trêu trọc

Gửi bài gửi bởi intheend123mc »

Lâu ko lên cái diễn đàn lý số giờ thành diễn đàn chia sẻ tâm sự rồi hả ta ? Xin lá số tứ trụ với tử vi xem thử cô gái để xem sao mà khó chịu dữ vậy.
Được cảm ơn bởi: ongchinhgia
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhắc đến thời đi học là thấy chán: cứ đi qua hành lang lớp kế bên là hội con trai hò hét, trêu trọc

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Chị cứ thoải mái ra cuộc đời này vui lắm.
Không có ai đẹp nhất
Không có ai giỏi nhất.
Vui là chính thôi.
Ngày mới vui vẻ chị
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”