Không phải đàn ông nào có vợ muốn yêu phụ nữ cũng là chỉ muốn chơi bời....

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Trả lời bài viết
Lily Hana
Chính thức
Chính thức

Không phải đàn ông nào có vợ muốn yêu phụ nữ cũng là chỉ muốn chơi bời....

Gửi bài gửi bởi Lily Hana »

Không phải phụ nữ nào yêu chồng người khác cũng là muốn lợi dụng tiền bạc, vật chất từ đàn ông.
Ngày hôm nay mình đã rất tức giận khi mình chia sẻ với anh mệnh Thiên đồng rằng mình có bạn tri kỷ là nam giới với mình đã 5 năm. Rồi anh đó nói là người đàn ông sinh năm 76 đang lợi dụng mình, mồm nói là đang ly thân nhưng chỉ là chiêu trò của đàn ông đi câu phụ nữ, vẫn đang ở cùng vợ nhưng lại nói ly thân.

Thế là hôm nay mình có nhắn tin cho anh 76 nói là có người nói anh là đang ở cùng vợ, nhưng nói dối là ly thân. Anh 76 đọc xong lập tức phản hồi và gọi video cho mình quay xem cảnh toàn bộ nhà cửa anh đó.
Mìn thấy nhà 5 tầng. Thì 3 tầng cho thuê người khác thuê làm mặt bằng kinh doanh.
Có cái cổng sắt to đùng giữa tầng 3 và tầng 4, chắc tránh người lạ vào như người thuê nhà, khách mua hàng.
Tầng 4 là 1 phòng khách, 1 phòng ngủ.
Điều gây bất ngờ là trong phòng ngủ có tận 2 cái giường size m2. Đồ đạc trong phòng không có bất kỳ cái gì là của phụ nữ. Nhà tắm cũng không hề có dầu gội, sữa tắm của phụ nữ.
Mà gọi cho mình video luôn sau khi nhận được tin nhắn... Thì chắc chắn là không có thời gian để mà cất hết đống đồ của phụ nữ đi được.
Tầng 5 là nhà bếp và gian thờ, có thờ gia tiên, và thờ Phật bồ Tát.
Và còn nói với mình là bất cứ khi nào em gọi video anh cũng bắt máy.
Mình thấy trước cũng toàn gọi cho mình lúc 22h,23h đêm. Gọi giờ đấy là bởi vì lúc đó mình mới đi làm về thì mới có thời gian online, rep tin nhắn lại. Vẫn gọi cho mình cả vào ban ngày nữa.

Mình không phải bị người đàn ông sinh năm 76 này bỏ. Mà chính mình là người bỏ anh này.
Từ ngày bị mình bỏ từ 2018, 2019, 2020, 2021, 2022, 2023 thì anh này không được mình cho quan hệ tình dục suốt 5 năm. Vậy mình tự hỏi ruốt cuộc là anh 76 này đâu lợi dụng được gì từ mình mà phải bám theo mình lâu thế.
Mà trong từ sau khi chia tay mình tỏ ra hờ hững từ 2019 đến tận 2023 này mới chịu nhắn tin tâm sự nhiều. Tại sao bây giờ mình mới chịu nhắn tin lại nhiều, và cởi mở thân thiết hơn là bởi vì theo mình lâu quá. Thì mình mở lòng thôi.

Nếu như mọi người theo một cô gái, suốt tận 5 năm mà cô gái đó toàn tránh mặt, rồi chặn tin nhắn, hủy kết bạn, có hỏi thì không trả lời, có trả lời thì lại mắng xơi xơi những câu như:" anh muốn gì, đừng nhắn tin em nữa, ....vv thì nếu như chỉ muốn lợi dụng thì mọi người có đủ kiên trì ủ mưu lợi dụng người khác suốt 5 năm mà không được miếng gì không ạ?

Mình không nói là anh 76 này thích mình, yêu gì mình. Mình chỉ cảm thấy anh 76 này quý mình như đứa cháu gái, quan tâm như lo cho đứa cháu. Gọi điện thoại cho mình là để nói về nhiều thứ khác như hỏi han công việc, mình đi lấy chồng rồi thì hỏi cuộc sống ổn không, sinh con thì hỏi đã sinh chưa, sinh ở đâu, con bao kg, sau sinh phải giữ tinh thần tốt, không nghĩ nhiều tránh hậu sản....vv"
Tất nhiên mình là phụ nữ, còn anh này là đàn ông. Mà hiện tại mình đang còn rất trẻ và xinh xắn. Nên mình không phủ nhận người đàn ông thấy thích mình vì vẻ ngoài ưa nhìn của mình, muốn có những nhu cầu tình dục với mình. Nhưng anh 76 này không hề gạ tình dục gì mình VD như nói những câu chuyện chát sex, nếu như lỡ có nói ra cái gì hơi nhạy cảm thì sẽ xin lỗi mình, cũng không yêu cầu gặp nhau để đi tình dục, hay đưa ra bất kỳ cái gì để mồi chài mình như gặp nhau anh cho tiền, hay cho này cho kia.

Mình cũng chẳng lợi dụng được gì từ chú này. Đợt mình mổ mắt chú bảo hỗ trợ cho 20 triệu rồi lai mình đi mổ mắt, mình bảo không lấy. Nếu mình muốn lợi dụng thì có người cho mình lấy luôn chứ từ chối làm gì.

Tuổi năm 76, và nữ là hợp nhau. Hợp tuổi, hợp chi can và hợp mệnh... Nên là nói chuyện với nhau mới hợp, mình cảm thấy vui vẻ thoải mái thì mình nói chuyện.

Còn trong mắt chú mình lúc nào cũng là đứa cháu gái ngoan ngoãn, hiền lành, dịu dàng, nhân hậu, sống tình cảm. Thì là bởi vì đã nói như trên là hợp, mà hợp thì ít khắc khẩu. Mình không có cái gì để mà chửi nhau, cãi lộn với chú hết. Chẳng phải do chú khéo hay gì đâu.
Chứ người khắc kiêủ không hợp với mình, khắc tuổi, khắc mệnh,.... VD Như nam 87 mà nói chuyện với mình. Thì cứ hễ anh đó mở miệng ra nói chuyện với mình, là mình cảm thấy khó chịu, mình cãi lộn mắng xơi xơi. Anh đó bảo là cái cách mà mình nói chuyện khá đanh đá khi mình nồi giận, rồi có sự lanh lợi, sắc bén, thậm chí là lấn lướt người khác. Đó là nói chuyện bằng gọi video, gọi điện thoại. Điều đó nó lại ko thể hiện qua cách mà mình dùng văn viết. Mình có mắng:" đã không hiểu thì đừng có đi phá vỡ tình bạn giữa mình và chú 76 nữa."

Người bạn thân của mình mệnh tử sát, đã chia tay với người yêu, nói với mình rằng:" cảm ơn vì bà đã cho tôi lời khuyên. Nhưng gì bà nói về người yêu tôi rất đúng." Và giờ 2 đứa lại vui vẻ chơi với nhau. Tuy mình nói năng nghe rất thẳng và đau lòng với bạn mình. Nhưng thật vui vì bạn mình không ghét mình vì mình thẳng tính.
Bạn mình sinh năm 2000, mệnh kim... Cũng là tuổi hợp với mình. Nên mình thấy chơi với bạn mình rất vui.
Dù là nam hay nữ. Đã là hợp nhau, và có duyên với nhau thì đều sẽ hút nhau.

Mình ghét khi bị người khác nói những điều tồi tệ về mình. Đừng có nghĩ loài người ai cũng là đểu và xấu như nhau.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”