Nhờ bác Begauhn hữu duyên đôi lời ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hươngq
Tam đẳng
Tam đẳng

Nhờ bác Begauhn hữu duyên đôi lời ạ

Gửi bài gửi bởi hươngq »

Nhờ bác xem giúp cuộc đời cháu với ạ
Công việc thì nhiều thị phi
Tình yêu ai bố mẹ cũng k ưng
Tập tin đính kèm
25AAE48A-8CDE-4DD8-92FE-E27AF0CD51DC.jpeg (302.57 KiB) Đã xem 178 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ bác Begauhn hữu duyên đôi lời ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

hươngq đã viết: 22:52, 23/09/23 Nhờ bác xem giúp cuộc đời cháu với ạ
Năm nay vận nhập công danh , bạn qtam cũng đúng .
Nhưng bất luận công danh ổn hay ko , thì 2024 bạn cũng nhập cách thuyên chuyển , thay đổi .
Nếu đang có dự định thay đổi , thuyên chuyển , nơi trốn vị trí gì , thì sang năm toại nguyện , còn tốt hay ko còn phụ thuộc nhiều yếu tố khác .
2024 cũng là năm biến động cung phụ mẫu cha mẹ , nếu họ chưa có dự tính hay định hướng biến động j thì nên lưu ý . Vì nếu ko có kế hoạch thì sự biến động này mang tính ko lường trc .

Số này làm j cũng dc , tránh các nghề về đất , bds , đầu tư , vì thường trì trệ , các nghề này mà trì trệ là dở r .

Bố mẹ phá sản nợ nần hoặc tay trắng bao h chưa , chưa thì sẽ .

Số này đi xa phát cung , nhưng gốc nợ nhân quả khoá thiên di , thì cơ bản công danh khắc ko thuận , bởi cái phát dc công danh bị chặn do gốc nợ , làm dc nhưng ko phát , hiểu như vậy .
Con cái phức tạp , dần rồi hiểu , kể cả trc mắt ổn cũng vậy , kiếp trc mang nợ hơn là duyên vs con .

Nếu biết An 2 gốc nợ này trong 7 năm tới đếm ngược , thì đi xa rất phát , con cái cũng thuận , cha mẹ cũng ổn .
Ngược lại ko an dc gốc này thì luận đoán k đổi .
Được cảm ơn bởi: hươngq
Đầu trang

hươngq
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nhờ bác Begauhn hữu duyên đôi lời ạ

Gửi bài gửi bởi hươngq »

begauhn đã viết: 08:43, 24/09/23
hươngq đã viết: 22:52, 23/09/23 Nhờ bác xem giúp cuộc đời cháu với ạ
Năm nay vận nhập công danh , bạn qtam cũng đúng .
Nhưng bất luận công danh ổn hay ko , thì 2024 bạn cũng nhập cách thuyên chuyển , thay đổi .
Nếu đang có dự định thay đổi , thuyên chuyển , nơi trốn vị trí gì , thì sang năm toại nguyện , còn tốt hay ko còn phụ thuộc nhiều yếu tố khác .
2024 cũng là năm biến động cung phụ mẫu cha mẹ , nếu họ chưa có dự tính hay định hướng biến động j thì nên lưu ý . Vì nếu ko có kế hoạch thì sự biến động này mang tính ko lường trc .

Số này làm j cũng dc , tránh các nghề về đất , bds , đầu tư , vì thường trì trệ , các nghề này mà trì trệ là dở r .

Bố mẹ phá sản nợ nần hoặc tay trắng bao h chưa , chưa thì sẽ .

Số này đi xa phát cung , nhưng gốc nợ nhân quả khoá thiên di , thì cơ bản công danh khắc ko thuận , bởi cái phát dc công danh bị chặn do gốc nợ , làm dc nhưng ko phát , hiểu như vậy .
Con cái phức tạp , dần rồi hiểu , kể cả trc mắt ổn cũng vậy , kiếp trc mang nợ hơn là duyên vs con .

Nếu biết An 2 gốc nợ này trong 7 năm tới đếm ngược , thì đi xa rất phát , con cái cũng thuận , cha mẹ cũng ổn .
Ngược lại ko an dc gốc này thì luận đoán k đổi .
Bố mẹ e làm nông nghiệp bt. Không có đầu tư gì nên chưa phá sản bao giờ ạ
Em cũng chưa lấy chồng. Giờ cũng k có ng yêu
Em đang lm kế toán sau 3 tháng thất nghiệp ở nhà
E lại đang có ý định về gần quê để làm chứ k làm trên Hà Nội nữa, trên này nhiều chi phí mà lương cũng vậy.
E vẫn chưa hiểu 2 gốc nợ này hic nếu đc mong anh nói rõ hơn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”