Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Em chắc thích mỗi cưỡi ngựa và bắn cung.
Tặng mọi người
https://m.youtube.com/watch?v=gWKbfQ4kY ... qq6JKZ5Y-k
Em thích nhất vùng nội mông mông cổ, được leo lên ngọn núi cao, được cưỡi ngựa, được tụng kinh trong chùa,...
Vua Quang Trung nếu không mất sớm nước Việt ta giàu mạnh cỡ nào.
Ngày mới vui vẻ mọi người 😆✌️
Được cảm ơn bởi: Phuong Lê, toitaolao, ddk49
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Em là đi đến đâu vào cúng tất cả các vị thần linh có tiếng nơi đó. Em gọi là thần thổ địa ở nơi đó, tất cả vị anh hùng, em đều quỳ xuống chắp tay khấn vái mong được bình an thôi. Nếu xe chạy ngang qua em cũng chắp tay lạy lạy xin được đi ngang qua.
Ai cũng nói em hơi khùng khùng nhưng em biết để các vị ấy vui lòng chứ mà không chắp tay chào hỏi là sẽ mệt lắm.
Trong nho giáo lễ nghi là rất quan trọng.
Em cũng là phân nửa là tây nhưng tôn trọng nơi mình đến là tốt nhất.
Thấy may mắn lắm luôn được lộc ăn.

Em kể có thể mọi người không tin.
Em vào một ngôi chùa rất linh thiêng, em chi muốn vào chắp tay lạy, ít tiền cúng dường, cho xin được ghé ngang qua ở 1 ngày rồi lên đường.
Chén chè sư thầy vừa cúng xong mang ra đưa cho em ăn. Mọi người mới lại hỏi em nó là ai mày bưng cho nó. Thật sự em chỉ là người qua đường thôi.

Em nghiêng cứu về Tây con cái không có nghĩ vụ với cha mẹ và cha mẹ cũng không có nghĩa vụ với con cái khi con cái 18 tuổi.
Sau khi học Phật em nghĩ làm con phải có nghĩ vụ với cha mẹ, em nghĩ về việc tạo phước cho chính bản thân mình. Đúng là khi chăm lo cho cha mẹ em thì em luôn được gặp may mắn trong việc làm ăn.
Phật pháp thật nhiệm màu.
Nam mô a Di Đà Phật 🙏
Được cảm ơn bởi: Rainbowlight, ddk49
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Tudotutronghanhphuc đã viết: 11:45, 10/10/23 Em là đi đến đâu vào cúng tất cả các vị thần linh có tiếng nơi đó. Em gọi là thần thổ địa ở nơi đó, tất cả vị anh hùng, em đều quỳ xuống chắp tay khấn vái mong được bình an thôi. Nếu xe chạy ngang qua em cũng chắp tay lạy lạy xin được đi ngang qua.
Ai cũng nói em hơi khùng khùng nhưng em biết để các vị ấy vui lòng chứ mà không chắp tay chào hỏi là sẽ mệt lắm.

Em vào một ngôi chùa rất linh thiêng, em chi muốn vào chắp tay lạy, ít tiền cúng dường, cho xin được ghé ngang qua ở 1 ngày rồi lên đường.
Chén chè sư thầy vừa cúng xong mang ra đưa cho em ăn. Mọi người mới lại hỏi em nó là ai mày bưng cho nó. Thật sự em chỉ là người qua đường thôi.

Em nghiêng cứu về Tây con cái không có nghĩ vụ với cha mẹ và cha mẹ cũng không có nghĩa vụ với con cái khi con cái 18 tuổi.
Sau khi học Phật em nghĩ làm con phải có nghĩ vụ với cha mẹ, em nghĩ về việc tạo phước cho chính bản thân mình. Đúng là khi chăm lo cho cha mẹ em thì em luôn được gặp may mắn trong việc làm ăn.
Nam mô a Di Đà Phật 🙏
các tài xế xe khách cũng thường hay đổ rượu khi đi qua những đoạn đường hay có tai nạn em ạ, họ làm vậy để xe được đi qua bình an, mấy chục người trên chuyến xe chứ ít gì nên đảm bảo an toàn là ưu tiên hàng đầu :( kiểu như đa phần tai nạn giao thông là do say rượu nên thôi cúng cho ma men ít rượu cho họ đỡ phá...
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

ddk49
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ddk49 »

ddk49 đã viết: 11:00, 10/10/23
toitaolao đã viết: 10:51, 10/10/23
TLXD đã viết: 10:38, 10/10/23 Hi hi 20 năm rồi. Đến lúc thầy di lý ra HN đc rồi ạ. Nhưng mà HN giờ nhiều bụi lắm, kinh hoàng.
Mà hồi đó thầy là đoàn trẻ em đi thăm lăng Bác đúng kg?
Thực ra em lúc đó em đi ra Hà Nội để dự thi Tin Học, còn được tham quan chỉ là phụ trợ được mấy thầy dẫn đi trong thời gian rảnh thôi chứ cũng không có trong lịch... do lúc đó mấy thầy cũng lần đầu ra HN...

Mà vì không đi theo đoàn du lịch nên chả ai biết món nào ngon, chỗ nào ăn ngon... kết quả là đụng đâu ăn đó nên mới có thảm cảnh như vậy... :)) :)) :))...

Giờ đi du lịch em chỉ thích chỗ nào mát mẻ yên tĩnh ít người thôi... chứ HN xô bồ quá... :(
H có nhiều lắm a. Ví dụ nếu a thích mát mẻ, núi rừng thì có Gia Nghĩa, Quảng Khê của Đak Nông. Măng Đen là Đà Lạt thứ 2 của VN. 2 chỗ này cao hơn ĐL ;;) Còn a muốn gần gần thì có Bảo Lộc hoặc về Lâm Hà. Khánh Sơn - Khánh Hoà thì có là có sương mù sáng sớm như ĐL :) cũng mát mẻ mà yên tĩnh. Đó là theo quan điểm của e chứ ngoài ra còn nhiều chỗ lắm
Chỗ này là huyện gần đà lạt cách trung tâm 60km mà còn hoang sơ. Ở đây cảnh đa phần núi rừng vs đồi chè. Thu hút nhất vẫn là hồ Tà Đùng giáp ranh Lâm Hà vs Đak Nông. Chỗ này đẹp, yên tĩnh, cảnh thì dù là hồ mà nó có mấy cái đảo nhỏ nhỏ nhìn như Hạ Long. Nghỉ dưỡng thì có mấy cái homestay nhìn cũng thiên nhiên lắm. E nghĩ e nên đến đây một lần
Được cảm ơn bởi: toitaolao, Phuong Lê, LadyR, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

ddk49
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ddk49 »

toitaolao đã viết: 10:55, 10/10/23 Chị LadyR like dạo... dạo này trầm lắng thế nhỉ... :D...
Còn về chị Lây Đi á
A phải chờ có
Trời xanh, mây trắng, nắng vàng
Gió Thu nhẹ đưa chiếc lá
Giật mình chợt rút cái phone ra
Lời nhắn toạ đây tựa bao giờ :))

Nói chung là "chờ đợi là Hạnh phúc" a à :D
Bây giờ trời đang mưa chắc c ấy ko hiển linh đâu a :)
Được cảm ơn bởi: toitaolao, LadyR, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Rainbowlight đã viết: 11:49, 10/10/23
Tudotutronghanhphuc đã viết: 11:45, 10/10/23 Em là đi đến đâu vào cúng tất cả các vị thần linh có tiếng nơi đó. Em gọi là thần thổ địa ở nơi đó, tất cả vị anh hùng, em đều quỳ xuống chắp tay khấn vái mong được bình an thôi. Nếu xe chạy ngang qua em cũng chắp tay lạy lạy xin được đi ngang qua.

Nam mô a Di Đà Phật 🙏
các tài xế xe khách cũng thường hay đổ rượu khi đi qua những đoạn đường hay có tai nạn em ạ, họ làm vậy để xe được đi qua bình an, mấy chục người trên chuyến xe chứ ít gì nên đảm bảo an toàn là ưu tiên hàng đầu :( kiểu như đa phần tai nạn giao thông là do say rượu nên thôi cúng cho ma men ít rượu cho họ đỡ phá...
Nhớ tụi bạn quá, giờ đứa nào cũng giàu.
Bạn bè em chơi lành mạnh lắm.
Ai cũng chửi mấy đứa học nhảy nhưng học một môn thể thao sẽ phấn chấn tinh thần sau này cũng dễ được hạnh phúc và thành công
https://m.youtube.com/watch?v=bvCq8pF840s&t=781s
Tặng chị ngày mới vui vẻ :x
Được cảm ơn bởi: Rainbowlight, toitaolao
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

8X 9X nhảy rất đỉnh hồi xưa.
Có Thành Đạt, Tiến Đạt em nhớ được hai người nhớ có nhiều lắm khai mở hip hop chắc là Thành Đạt.
Tụi trong trường múa như điên thầy cô không cho do sợ gãy tay.
Tại hồi nhỏ bẻ người trong học nhảy và học võ chùa thiếu Lâm nhảy được nhưng thật sự mà nói không bằng bất kì ai trong đoạn video này, nhảy rất có hồn, em thích nhảy nhưng không có tài chỉ là bắt chước y chang nên không có được cái hồn và vẻ đẹp của bài múa.
Thích xem lắm luôn.
Hồi đó tụi nó nhảy rất hay luôn.
Nhớ cấp hai là tụi nó thi nhảy rất nhiều.
Giờ chắc là toàn là dân Free Fire😙
Được cảm ơn bởi: toitaolao, ddk49
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rainbowlight
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Rainbowlight »

Tudotutronghanhphuc đã viết: 13:33, 10/10/23
Rainbowlight đã viết: 11:49, 10/10/23

Nam mô a Di Đà Phật 🙏
Nhớ tụi bạn quá, giờ đứa nào cũng giàu.
Bạn bè em chơi lành mạnh lắm.
Ai cũng chửi mấy đứa học nhảy nhưng học một môn thể thao sẽ phấn chấn tinh thần sau này cũng dễ được hạnh phúc và thành công
https://m.youtube.com/watch?v=bvCq8pF840s&t=781s
Tặng chị ngày mới vui vẻ :x
ai lại chửi mấy người học nhảy là thế nào :-/ chị thì ác mộng với cái môn khiêu vũ cha cha cha, bị học lại lần 2 mãi mới đỗ vớt :)) chị cũng bị học lại điền kinh và bóng chuyền nhưng là do bị mất điểm thi học kì do thi xong quên không ký xác nhận nên lúc chị đi học lái xe ô tô lúc đi thi chị lúc nào cũng nhớ là thi môn thực hành xong phải hỏi có cần ký xác nhận gì không, nói chung là ám ảnh :| nói chung là do mình không để ý xung quanh xem người ta nào mình vậy mải hóng hớt đâu đâu nên mới thế, sống nhiều khi cứ phải cảnh giác cao độ rất là mệt mỏi nhưng mà ko vậy ko được. Đến cái trường học mà nhiều chỗ còn phải chạy tiền để cho đỡ bị trù ẻo qua môn thì chắc chả có nơi mie nào an toàn =)) thế nên chị rất là ngán cái cõi ta bà này, chỉ mong hết đời được vãng sinh về Tây Phương Cực Lạc, nam mô a di đà Phật [-O< [-O< [-O<
Sửa lần cuối bởi Rainbowlight vào lúc 15:38, 10/10/23 với 7 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: toitaolao, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

kphungng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kphungng »

Măng Đen là Măng Đen chứ sao nhiều người vẫn hay nói MĐ như ĐL thứ 2 nhỉ? Mục tiêu phát triển du lịch khác nhau hoàn toàn, thời tiết cũng ôn hoà khác với ĐL bây giờ mà?

Măng Đen xa SG nên tập trung hút khách khu vực miền Trung hơn. Du lịch theo hướng bền vững, văn hoá, giữ gìn môi trường và bảo tồn rừng nhiều hơn chứ không phải phát triển chỉ để có hình đẹp. Ai muốn du lịch chụp hình sẽ không phù hợp đâu.

Mỗi nơi có cái hay riêng và phù hợp với đối tượng khác nhau, cơ bản là không thể so sánh với nhau được.
Được cảm ơn bởi: toitaolao, LadyR, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

hanh286
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hanh286 »

TLXD đã viết: 10:21, 09/10/23
hanh286 đã viết: 02:57, 09/10/23
TLXD đã viết: 19:55, 08/10/23

Chị thích việc em nói sẽ rút kinh nghiệm để bớt rụt rè lại. Nghe cách nói của em thì em khá lễ phép, nhu mì kiểu của Cự giải. Khg hiểu sao chị nghĩ em sẽ có nét gì đó giống với bé Phụng trong topic này. Thực ra ngoại hình là cái dễ sửa nhất bằng việc đầu tư, chăm chút để có 1 cơ thể khoẻ đẹp, ánh mắt tươi tắn, tự tin. Em yêu thích mình thế nào, người khác cũng sẽ yêu thích như thế hoặc hơn nên em cứ từng bước yêu thương những gì m có nhé.
C tin rằng một ngày gần đây, có thể em sẽ thấy rằng mình thật đẹp và bất giác gửi một ảnh lên đây thì sao. Tuổi trẻ, đam mê và sự tự do vốn đã rất đẹp rồi mà c tin rằng em đang sở hữu cả ba.
Dạ em xin phép chào chị TLXD và chị LadyR..em thực sự rất biết ơn khi đọc được những chia sẻ động viên của 2 chị đã dành cho em..và em thực sự xin lỗi vì post đầu tiên khá là " ngây ngô " của em.. có lẻ mọi người sẽ đọc được dòng tin nhắn này của em vào ngày thứ 2 đầu tuần..em chúc mọi người có một ngày thật nhiều niềm vui và hạnh phúc <3 Em pik đây là Topic về hình dáng tướng mạo qua tử vi và đó cũng chính là " nỗi buồn " và điểm yếu trong cs của em..Em xin phép được nói ra những vết thương suy nghĩ của em về lá số của em và rất hi vọng được nghe chia sẻ bàn luận của mọi người, em rất xin lỗi nếu nó quá dài :((. Theo lá số Mệnh của em an tại Mão ( Vũ khúc thất sát là chính tinh ) tang môn đại hao gặp triệt tại mệnh và cung huynh đệ và cung thân an tại Dậu Thiên di ( Thiên phủ chính tinh ) gặp Tuần với cô Nô bộc. Từ bé khi em sinh ra em đã cảm thấy mọi người ko thích và nhận xét em ko giống mẹ em ( mẹ em thời trẻ rất đẹp ask ) có lẻ vì gương mặt trông u buồn ít cười của e)và e đc nghe nói lúc mang thai em mẹ em bị trầm cảm về cv của ba em ko thuận lợi..sau khi sinh em ra mqh của ba mẹ ko đc tốt và lúc e 5 tuổi cv kinh doanh của ba e thất bại và ba ở nhà 1 thời gian phụ mẹ và làm cò môi giới bất động sản đến bây giờ ( cv ko thuận lợi ) và vì lí do đó thỉnh thoảng ba mẹ có nói e ko hợp vs ba mẹ.Vì tính cách ko giống mẹ nên mẹ ko thích và gần gũi với e nhiều.vì lẻ đó em luôn cảm thấy cô độc thiếu thốn tình cảm gia đình và phải học tập làm việc xa nhà để tránh mâu thuẫn và xung khắc.em là gái thứ 3 trong nhà 4ace(2nam2 nu).Dạ mn cho em hoi có phải khi 1 cô gái sinh ra TANG MÔN tại mênh là trả nợ cho nghiệp kiếp trước mình đã gây ra ? bản thân sẽ ko bao giờ cảm thấy an yên hạnh phúc mà luôn lo nghĩ nhiều cho cs mọi người xung quanh..sức khỏe thể chất và tinh thần của em vốn ko tốt, cơ thể hay gặp tai nạn xe để lại nhiều sẹo tích trên người, hay bị suy nhược thần kinh vì suy nghĩ nhiều đôi khi có những cơn trầm cảm đến ko thể kiểm soát, bệnh lý của con gái ko ổn định,não cá vàng trí nhớ ko tốt sau đợt Covid sức khỏe e suy giảm rất nhiều khả năng làm việc yếu đi , hay quên và cơ thể hay đau nhức nhiều hơn, em ko pik có phải vì tác dụng của Triệt tại mệnh ko nên em luôn cảm giác có 1 đám mây mù đen trong đầu óc em trong những năm tháng đầu của tuổi trẻ, việc học cũng trầy trặc rất nhiều và đã tốt nghiệp TKTtrang và hiện tại em cũng ko làm đúng công việc em đã học,khởi nghiệp kinh doanh trà sữa lề đường 2021 gặp covid tiếp tục mở quán vào năm 2022 vì lao lực sức khỏe suy giảm trầm trọng tay và mặt nhiều vết thương do bỏng khi làm đồ ăn khách nên em phải dừng lại, bị mẹ nói thất bài và so sánh vs những người khác, đỉnh điểm từ năm 2022 đến bây giờ, năm Đân và Mão ảnh hưởng của sao Thiên không địa kiếp kiếp sát, em mất đi bản thân ko tha thiết cuộc sống luôn muốn "tu tu " để kết thúc, ám ảnh tổn thương những lời nói từ bố mẹ, ko có động lực để làm bất kì điều gì, mất đi phương hướng, thất vọng về bản thân và những mqh xung quanh, thay vì những lời sẻ chia thấu hiểu thì chỉ có sự phán xét chê trách và tính toán với em, Thay vì những gì em đã lắng nghe và chia sẻ vs mọi người xung quanh thì những gì họ đối xử vs em là sự coi thường, chỉ trích dưới góc nhìn của họ vì em ko giống họ và ko sống ổn định như mọi người bth, cưới chồng đẻ con ổn định cv cs, đối với e Công Việc Sự Nghiệp rất quan trọng vì chỉ khi đc làm việc mình thích tạo ra giá trị cho xã hội em mới thấy bản thân em có Giá TRị, đóng góp cho sự phát triển của xã hội, Thời gian qua em rất sợ thịt,mỗi lần nhìn thấy miếng thịt hoặc những cảnh làm thịt ở chợ em rất sợ hãi và ăn chay, phóng sinh, nghe kinh Phật mỗi ngày và hay suy nghĩ mong muon được sống ở Chùa một thời gian như một cách để chữa lành tâm hồn sau những chuyện ko may đã xãy ra.Trong suốt 3 năm qua em xem Tử Vi Lá Số như 1 cách hiểu rõ bản thân mình hơn và như một ngọn đuốc soi sáng tìm ra lối đi trong cuộc đời tăm tối của em,em đã từng xem bói và trong buổi xem bói đó luôn xảy ra những việc khiến các Cô đang xem cho em phải dừng lại như điện thoại đổ reo liên tục và có khách đến nhà thăm nên phải ngừng lại và trong suốt 6 năm học tập và sinh sống làm viêch tại Sài Gòn em gặp rất nhiều biến cố giống như mảnh đất này " ko thích " em, tháng3/2023 sau nhiều năm ở trọ 15m2 và chuyển trọ liên tục em đã muốn vay mượn mua 1 can hộ giá rẻ để an cư lập nghiệp nhưng ko may dự án ko thành và bây giờ sau Nữa năm em vẫn chưa lấy đc Tiền ( khoảng 2 trăm mấy triệu tiền cọc) ( tiên này mẹ vay ngân hàng giúp e) và em đang trong quá trình cố gắng nỗ lực lấy lại :(( em xin dừng lại vì bài viết quá dài rồi, em xin chân thành cảm ơn a/chị đã đọc tới đây, em rất biết ơn và xin mn cho e một lời khuyên về công việc hướng đi nào phù hợp vs lá số em trong tương lai ? Em có phù hợp ở Việt Nam hay phải sinh sống tại Nước Ngoài,qua 30 Triệt được tháo gỡ những năm có sao Sát tinh như Thienkhong diakiep kiépat em phải làm sao để tránh giảm nhẹ biến cố tổn thất hoặc vấn đề sẽ xảy ra vs em và mn xung quanh, em xin chân thành cảm ơn rất nhiều ạ
Chị ôm em thật chặt đã nhé. Con trai chị cũng có Tang môn thủ mệnh và vài người bạn gái chị quen cũng thế. Có những việc xẩy ra mà kg nằm trong sự kiểm soát của mình thì mình cũng chỉ viết cố gắng giải quyết theo cách tốt nhất có thể thôi, lấy lại được gì tốt đó.
Hôm qua lúc nhắn tin cho em chị đã nghĩ ngay đến cháu chị , cô bé con gái của em gái chị đó. Con bé năm nay học lớp 10. Khi mà đặt càng nhiều hi vong thì sẽ càng bị thất vọng nếu như nó kg đạt ai cũng vậy nhưng cái cách người thân thể hiện ra với nhau nhiều khi rõ ràng nhất, gây tổn thất tinh thần nhất trong khi những ng thân đó, đặc biệt là bố mẹ có thể kg hề muốn làm vậy. Thường khi con đau 1 bố mẹ sẽ đau 2 vì vừa đặt m trong nỗi đau đó vừa thương con m. Nhưng cách thể hiện nỗi đau của bố mẹ với con là thay vì an ủi họ sẽ nổi những cơn thịnh nộ, đặc biệt là khi đứa trẻ đó phản kháng.
Nếu được chị nghĩ tạm thời em đóng băng cảm xúc tiêu cực với bố mẹ lại tập trung vào những việc khác em muốn làm, mở rộng các mối quan hệ. Em có mong muốn về sự nghiệp, muốn đóng góp giá trị cho cuộc đời thật tốt. Em kg thích ăn thịt nữa cũng kg sao, em có thể tìm cách ăn chay nào phù hợp và ngon miệng, dễ làm với m để lên thực đơn phù hợp vì hiện nhiều người đã chứng minh ăn chay tốt cho sức khoẻ thế nào mà.
Còn việc đi nước ngoài thì để các thầy khác xem nhé vì chị kg biết về tử vi mấy. Nhưng có điều chị chắc chắn là mình muốn gì mình cứ quyết tâm làm thôi. Nếu em có mục đích và mong muốn đi trải nghiệm hay bất cứ gì đó thì em xem xét tìm cách đi cho phù hợp vì em còn trẻ. Tuổi trẻ là lúc em có thể trải nghiệm nhiều nhất, em có tự do và kg vướng bận điều gì.
Các sao xấu hay tốt trên là số thì chắc kg tránh được đâu vì nó ở sẵn trên đó rồi có điều kg phải lúc nào ý nghĩa nó cũng xấu như lúc nào. Quan trong hơn hết và cách em tiếp nhận các biến cố trong cuộc đời thế nào thôi. Sẽ kg vì những ngày giông bão mà m ở mãi trong nhà đc đúng kg?
Em đọc Phật pháp chị nghĩ cũng sẽ giúp em phần nào bình tĩnh hơn, đối diện với thực tế ổn hơn. Theo dõi diễn đàn lâu mà giờ em mới bày tỏ cũng có nghĩa em đã thay đổi về cách chia sẻ của mình rồi. Có 1 cộng đồng bên cạnh sẽ giúp m cảm thấy m vẫn luôn có ai đó hiểu và nghe m nói. Và cũng chỉ cần thế thôi. Có rất nhiều người kg nghe m nói hoặc nghe xong cũng kg hiểu j vì bản thân cũng có đủ rắc rối rồi chứ kg phải vì họ kg yêu quý m.
C viết nhiều rồi nhưng chị nghĩ em cứ để lại các câu hỏi của em chân thành nhất, chắc chắn sẽ có người đáp lại. Topic của chị Lady R xưa nay vốn thế đấy em ạ. Chúc em một ngày vui vẻ nhé.

Dạ em gái Hanh286 xin phép được chào chị TLXD, em đã đọc hết những dòng chia sẻ của tất cả các anh/chị ở đây và sẽ trả hết tất cả những lời khuyên chia sẻ của a/chị đã yêu thương dành cho em..Thực sự em đã rất xúc động với tất cả những gì em được đọc và em thực sự suy nghĩ tại sao nhiều năm trước em đã ko vào diễn đàn để được nói chuyện xin lời khuyên và bàn luận về tử vi với anh/chị sớm hơn..Chị TLXD chị thực sự rất ấm áp dễ thương tình cảm sâu sắc và trí tuệ và tất cả các a/chị ở đây thực sự là những "Quý Nhân" ĐA TÀI TRÍ TUỆ trong xã hội mà em đã hằng khao khát được gặp gỡ và nói chuyện..từng câu từng chữ của chị như dòng nước mát chữa lành vết thương em mà trước giờ em cảm giác ko một ai có thể thấu hiểu đc và tận tâm chia sẻ vs em mà hiểu cho những khúc mắc trong lòng em..Ngoài những câu nói như là: bị tram cam thì Đi gặp bác sĩ Tâm lí đi, Thay đổi bản thân mình đi , hồi trước tôi gặp nhiều chuyện hơn bạn có dám than thở với ai đâu, bạn sai rồi bạn sao đó người ta mới như vậy với bạn ??? Vì những câu nói đó càng khiến em sợ giao tiếp với những cá nhân cá thể môi trường xung quanh nên khi gặp một ai lắng nghe e em lại lỡ nói quá nhiều về những câu nói đc nghe sẽ quay trở lại và đau nhói rỉ máu..em thực sự rất biết ơn những dòng chia sẻ của mọi người (Hi vọng tất cả anh/chi yeu dấu đã bình luận về lá số của em có thể đọc được những dòng này ) và em sẽ trả lời hết tất cả ạ,,vì em phải lưu lại đọc một mình suy ngẫm và ghi nhớ do đó em trả lời hơi lâu :((((..Em mong mọi người thông cảm..Gửi chị TLXD một lời cảm ơn sâu sắc từ tận trái tim của em..hi vọng trong tương lai chị em mình có thể được gặp nhau và em đc nhận cái ôm từ chị và e sẽ ôm lại chị 1 cách âm áp nhất <3..Em cảm ơn cảm ơn cảm ơn chị rất nhiều
Được cảm ơn bởi: Phuong Lê, LadyR, toitaolao, TLXD, Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”