Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ddk49
Chính thức
Chính thức

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi ddk49 »

LadyR đã viết: 21:35, 10/10/23 Trẻ trung xinh đẹp quá nàng ui!!! Cho ngắm cái mẹt đi nào ;;)

Mình cũng hơi ngạc nhiên nàng có hình xăm ở cổ đó nha............ ;))
Cứ tưởng là ls c giống e hoá ra là ko p à. Hoá da c là Thất Sát à. Hoá da, bây lâu nay cứ tưởng là ai ngờ :(
Được cảm ơn bởi: LadyR, Tudotutronghanhphuc, hanh286
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

TLXD đã viết: 22:01, 10/10/23
Hi Du đã viết: 21:57, 10/10/23
TLXD đã viết: 21:30, 10/10/23 He he, cũng bon chen khoe cái ảnh m mới đc bà c đi QN cùng gửi. Kg gửi ảnh tr vì ăn mặc hơi kỳ, gửi cái ảnh đằng sau khoe vẻ thoải mái khi đi QN thôi nhé.
QN Large.jpeg
Thế này là em bảo anh ôm từ phía sau à? :))
He he, anh sợ r hả?
Sao lại sợ? Thế càng tình tứ nhỉ! :))

Sao có vẻ khuôn mặt em nhìn nghiêng trong hình này đầy đặn hơn hình gửi lần đầu nhỉ?
Được cảm ơn bởi: LadyR, TLXD
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

hanh286 đã viết: 21:54, 10/10/23
Hi Du đã viết: 08:47, 10/10/23
hanh286 đã viết: 02:57, 09/10/23
Dạ em xin phép chào chị TLXD và chị LadyR..em thực sự rất biết ơn khi đọc được những chia sẻ động viên của 2 chị đã dành cho em..và em thực sự xin lỗi vì post đầu tiên khá là " ngây ngô " của em.. có lẻ mọi người sẽ đọc được dòng tin nhắn này của em vào ngày thứ 2 đầu tuần..em chúc mọi người có một ngày thật nhiều niềm vui và hạnh phúc <3 Em pik đây là Topic về hình dáng tướng mạo qua tử vi và đó cũng chính là " nỗi buồn " và điểm yếu trong cs của em..Em xin phép được nói ra những vết thương suy nghĩ của em về lá số của em và rất hi vọng được nghe chia sẻ bàn luận của mọi người, em rất xin lỗi nếu nó quá dài :((. Theo lá số Mệnh của em an tại Mão ( Vũ khúc thất sát là chính tinh ) tang môn đại hao gặp triệt tại mệnh và cung huynh đệ và cung thân an tại Dậu Thiên di ( Thiên phủ chính tinh ) gặp Tuần với cô Nô bộc. Từ bé khi em sinh ra em đã cảm thấy mọi người ko thích và nhận xét em ko giống mẹ em ( mẹ em thời trẻ rất đẹp ask ) có lẻ vì gương mặt trông u buồn ít cười của e)và e đc nghe nói lúc mang thai em mẹ em bị trầm cảm về cv của ba em ko thuận lợi..sau khi sinh em ra mqh của ba mẹ ko đc tốt và lúc e 5 tuổi cv kinh doanh của ba e thất bại và ba ở nhà 1 thời gian phụ mẹ và làm cò môi giới bất động sản đến bây giờ ( cv ko thuận lợi ) và vì lí do đó thỉnh thoảng ba mẹ có nói e ko hợp vs ba mẹ.Vì tính cách ko giống mẹ nên mẹ ko thích và gần gũi với e nhiều.vì lẻ đó em luôn cảm thấy cô độc thiếu thốn tình cảm gia đình và phải học tập làm việc xa nhà để tránh mâu thuẫn và xung khắc.em là gái thứ 3 trong nhà 4ace(2nam2 nu).Dạ mn cho em hoi có phải khi 1 cô gái sinh ra TANG MÔN tại mênh là trả nợ cho nghiệp kiếp trước mình đã gây ra ? bản thân sẽ ko bao giờ cảm thấy an yên hạnh phúc mà luôn lo nghĩ nhiều cho cs mọi người xung quanh..sức khỏe thể chất và tinh thần của em vốn ko tốt, cơ thể hay gặp tai nạn xe để lại nhiều sẹo tích trên người, hay bị suy nhược thần kinh vì suy nghĩ nhiều đôi khi có những cơn trầm cảm đến ko thể kiểm soát, bệnh lý của con gái ko ổn định,não cá vàng trí nhớ ko tốt sau đợt Covid sức khỏe e suy giảm rất nhiều khả năng làm việc yếu đi , hay quên và cơ thể hay đau nhức nhiều hơn, em ko pik có phải vì tác dụng của Triệt tại mệnh ko nên em luôn cảm giác có 1 đám mây mù đen trong đầu óc em trong những năm tháng đầu của tuổi trẻ, việc học cũng trầy trặc rất nhiều và đã tốt nghiệp TKTtrang và hiện tại em cũng ko làm đúng công việc em đã học,khởi nghiệp kinh doanh trà sữa lề đường 2021 gặp covid tiếp tục mở quán vào năm 2022 vì lao lực sức khỏe suy giảm trầm trọng tay và mặt nhiều vết thương do bỏng khi làm đồ ăn khách nên em phải dừng lại, bị mẹ nói thất bài và so sánh vs những người khác, đỉnh điểm từ năm 2022 đến bây giờ, năm Đân và Mão ảnh hưởng của sao Thiên không địa kiếp kiếp sát, em mất đi bản thân ko tha thiết cuộc sống luôn muốn "tu tu " để kết thúc, ám ảnh tổn thương những lời nói từ bố mẹ, ko có động lực để làm bất kì điều gì, mất đi phương hướng, thất vọng về bản thân và những mqh xung quanh, thay vì những lời sẻ chia thấu hiểu thì chỉ có sự phán xét chê trách và tính toán với em, Thay vì những gì em đã lắng nghe và chia sẻ vs mọi người xung quanh thì những gì họ đối xử vs em là sự coi thường, chỉ trích dưới góc nhìn của họ vì em ko giống họ và ko sống ổn định như mọi người bth, cưới chồng đẻ con ổn định cv cs, đối với e Công Việc Sự Nghiệp rất quan trọng vì chỉ khi đc làm việc mình thích tạo ra giá trị cho xã hội em mới thấy bản thân em có Giá TRị, đóng góp cho sự phát triển của xã hội, Thời gian qua em rất sợ thịt,mỗi lần nhìn thấy miếng thịt hoặc những cảnh làm thịt ở chợ em rất sợ hãi và ăn chay, phóng sinh, nghe kinh Phật mỗi ngày và hay suy nghĩ mong muon được sống ở Chùa một thời gian như một cách để chữa lành tâm hồn sau những chuyện ko may đã xãy ra.Trong suốt 3 năm qua em xem Tử Vi Lá Số như 1 cách hiểu rõ bản thân mình hơn và như một ngọn đuốc soi sáng tìm ra lối đi trong cuộc đời tăm tối của em,em đã từng xem bói và trong buổi xem bói đó luôn xảy ra những việc khiến các Cô đang xem cho em phải dừng lại như điện thoại đổ reo liên tục và có khách đến nhà thăm nên phải ngừng lại và trong suốt 6 năm học tập và sinh sống làm viêch tại Sài Gòn em gặp rất nhiều biến cố giống như mảnh đất này " ko thích " em, tháng3/2023 sau nhiều năm ở trọ 15m2 và chuyển trọ liên tục em đã muốn vay mượn mua 1 can hộ giá rẻ để an cư lập nghiệp nhưng ko may dự án ko thành và bây giờ sau Nữa năm em vẫn chưa lấy đc Tiền ( khoảng 2 trăm mấy triệu tiền cọc) ( tiên này mẹ vay ngân hàng giúp e) và em đang trong quá trình cố gắng nỗ lực lấy lại :(( em xin dừng lại vì bài viết quá dài rồi, em xin chân thành cảm ơn a/chị đã đọc tới đây, em rất biết ơn và xin mn cho e một lời khuyên về công việc hướng đi nào phù hợp vs lá số em trong tương lai ? Em có phù hợp ở Việt Nam hay phải sinh sống tại Nước Ngoài,qua 30 Triệt được tháo gỡ những năm có sao Sát tinh như Thienkhong diakiep kiépat em phải làm sao để tránh giảm nhẹ biến cố tổn thất hoặc vấn đề sẽ xảy ra vs em và mn xung quanh, em xin chân thành cảm ơn rất nhiều ạ
Mệnh em là mệnh tướng soái, làm chị Hai người ta, sẽ giàu có nhưng tuổi trẻ bôn ba cực nhọc. Em cứ nhìn cung Quan có Tử Phá Kình dương miếu là khí phách hơn người, gặp núi phạt núi, gặp sông lấp sông! Có Tả Hữu giáp thêm Xương Khúc, Thiên Khôi phò tá nên sẽ có nhiều thủ hạ trợ lực.

Cung Tài Liêm Tham này hợp với những công việc thù tạc nhiều, khởi đầu bán trà sữa cũng hợp. Kiếm tiền có tính hoạnh tài, thời vụ nên hợp làm chủ hơn là hưởng lương.

Thiên Phủ ở Thân là chủ ổn định sau trung niên. Tuổi trẻ cần can đảm dấn thân lập nghiệp thì sau trung niên mới có cái để mà ổn định.

Đại vận này chú ý bệnh tật dễ bất ngờ trở nặng.

Mệnh này kị đầu tư. Vốn liếng nên dồn vào cơ nghiệp. Coi chừng nhà ở hoặc công ty bị phóng hoả. Đi ra là tốt hơn ở quê.
Dạ con hanh2806 chào thầy Hi Du ạ <3
Con xin cảm ơn về những chia sẻ lời khuyên của Thầy cho lá số của con ạ..dạ thầy oi cho con xin phép hỏi là trong tương lai nhiều năm sau con có thể cùng chồng phụ giúp nhau làm ăn kinh doanh chung đc ko ask hay mỗi người tự kinh doanh riêng ko liên quan tới nhau ạ ? và cn tình cảm của con cũng ko đc thuận lợi lắm ạ..con ko pik sau này chồng con có phải người nước ngoài ko ask..và con có nên làm bàn thờ Mẹ Quan ÂM ở nhà ko ạ ( khi đã có nhà riêng để ở ) con xin chân thành cảm ơn ạ..vì theo lá số con thấy con vs chồng sẽ cự cãi nhau nhiều bất đồng ý kiến và sẽ có ảnh hưởng của sao địa kiếp thiên không kiếp sát ko pik con với chồng có nên đi xa vs nhau ko ( xe ô tô hoặc tàu máy bay có an toàn ko ạ ? con xin chân thành cảm ơn ạ
Chồng cơ bản là tốt đôi, đối đãi tuy có lúc căng thẳng nhưng sau cũng ổn, vk ck nên phu xướng phụ tùy.

Cái em cần lo là chuyện con cái. Đại vận này những người chung quanh hay phiền mình, làm tốn tiền mất tình cảm và căng thẳng đầu óc đấy!
Được cảm ơn bởi: LadyR, hanh286, Tudotutronghanhphuc, toitaolao
Đầu trang

hanh286
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hanh286 »

toitaolao đã viết: 22:00, 10/10/23
hanh286 đã viết: 21:42, 10/10/23 Nói không chừng nếu em quay xe chuyển về hướng công việc có tính chất "hưởng lương" sẽ có "thành tựu". dạ anh toitaolao..dạ cách đây mấy tháng trước em có được một anh em gặp thông qua bạn em đang làm cho BHNT Nhật Bản cũng gần 15 năm anh đó có hỏi e là có muốn làm thêm cv bán bảo hiểm ko ? nếu muốn khi nào công ty có tổ chức lớp học đào tạo a sẽ gửi hồ sơ em vào để học nghiệp vụ rồi đi thi ? Em cứ suy nghĩ ? Em van chua tra loi ask,phân vân ko pik là em có hợp vs nghề Sale bảo hiểm ko ? vì ở Sài gòn bây giờ rất đông các bạn bán bảo hiểm , em cũng ko pik mình có nên thử sức ko ? a cho em xin lời khuyên về vấn đề này ask..em xin cảm ơn nhiều ạ
Hic... thực ra anh nghĩ em là người phù hợp nhất có thể trả lời câu hỏi này... chứ không phải anh...

Có lẽ lúc này em đang bị rối trí một chút nên mất phương hướng nhưng nếu có thể em nên đi đâu đó cho khuây khỏa rồi tự quyết định là tốt nhất.

Bây giờ nếu anh khuyên em làm gì đó thì đó là kiến giải của anh, kinh nghiệm của anh... và nó chỉ phù hợp với anh... nên anh không dám khuyên...

Anh chỉ có thể đưa ra một vài góc nhìn về tính chất trên lá số và một vài ví dụ tượng trưng bằng kiến giải đáy giếng của anh thôi... hi vọng em có thể dựa vào đó tìm ra đường đi phù hợp cho mình, còn không thì em có thể thử sai...

Cái thằng bạn mà anh nói... để có được mức lương 5k$ như hiện tại nó phải fail 2 cái start up, nhảy việc qua 7 công ty trong suốt 7 năm mới có thể ổn định ở cty bây giờ đó...
dạ vâng em hiểu rồi ạ <3 em xin chân thành cảm ơn a
Được cảm ơn bởi: LadyR, Tudotutronghanhphuc, toitaolao
Đầu trang

hanh286
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hanh286 »

Hi Du đã viết: 22:17, 10/10/23
Hi Du đã viết: 08:47, 10/10/23
Mệnh em là mệnh tướng soái, làm chị Hai người ta, sẽ giàu có nhưng tuổi trẻ bôn ba cực nhọc. Em cứ nhìn cung Quan có Tử Phá Kình dương miếu là khí phách hơn người, gặp núi phạt núi, gặp sông lấp sông! Có Tả Hữu giáp thêm Xương Khúc, Thiên Khôi phò tá nên sẽ có nhiều thủ hạ trợ lực.

Cung Tài Liêm Tham này hợp với những công việc thù tạc nhiều, khởi đầu bán trà sữa cũng hợp. Kiếm tiền có tính hoạnh tài, thời vụ nên hợp làm chủ hơn là hưởng lương.

Thiên Phủ ở Thân là chủ ổn định sau trung niên. Tuổi trẻ cần can đảm dấn thân lập nghiệp thì sau trung niên mới có cái để mà ổn định.

Đại vận này chú ý bệnh tật dễ bất ngờ trở nặng.

Mệnh này kị đầu tư. Vốn liếng nên dồn vào cơ nghiệp. Coi chừng nhà ở hoặc công ty bị phóng hoả. Đi ra là tốt hơn ở quê.
Con xin cảm ơn về những chia sẻ lời khuyên của Thầy cho lá số của con ạ..dạ thầy oi cho con xin phép hỏi là trong tương lai nhiều năm sau con có thể cùng chồng phụ giúp nhau làm ăn kinh doanh chung đc ko ask hay mỗi người tự kinh doanh riêng ko liên quan tới nhau ạ ? và cn tình cảm của con cũng ko đc thuận lợi lắm ạ..con ko pik sau này chồng con có phải người nước ngoài ko ask..và con có nên làm bàn thờ Mẹ Quan ÂM ở nhà ko ạ ( khi đã có nhà riêng để ở ) con xin chân thành cảm ơn ạ..vì theo lá số con thấy con vs chồng sẽ cự cãi nhau nhiều bất đồng ý kiến và sẽ có ảnh hưởng của sao địa kiếp thiên không kiếp sát ko pik con với chồng có nên đi xa vs nhau ko ( xe ô tô hoặc tàu máy bay có an toàn ko ạ ? con xin chân thành cảm ơn ạ
Chồng cơ bản là tốt đôi, đối đãi tuy có lúc căng thẳng nhưng sau cũng ổn, vk ck nên phu xướng phụ tùy.

Cái em cần lo là chuyện con cái. Đại vận này những người chung quanh hay phiền mình, làm tốn tiền mất tình cảm và căng thẳng đầu óc đấy!
Cái em cần lo là chuyện con cái. Đại vận này những người chung quanh hay phiền mình, làm tốn tiền mất tình cảm và căng thẳng đầu óc đấy! Con đọc xong mà nghẹn quá ko pik nói gì luôn vì đúng quá :(((( dạ hôm nay con phải đi mua lại phụ liệu may mặc cho bạn con vì hôm nó ra chơi treo nhiều tối đồ trên xe mưa gió rớt khi nào con ko hay mắc phụ liệu vs áo đồ của bạn..nên con phải lo đền 1 khoản cho bạn ask...mấy tháng trước bên tòa án dân sự con bị hù mấy câu..con cốt thỏ nên yếu dễ vì mấy câu nói là sợ hãi khóc lóc..con đang cố gắng cân bằng lại cs để giải quyết vượt qua năm Đại vận này ask..con rất biết ơn Thầy..con chúc thầy thật nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cs <3 <3
Được cảm ơn bởi: ddk49, LadyR, Tudotutronghanhphuc, toitaolao
Đầu trang

kphungng
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kphungng »

LadyR đã viết: 18:19, 10/10/23 Em Phụng tập pilates một thời gian rùi cho chị em cái review xem có xứng đáng theo hok nhé ;))

Chị thì vốn dĩ lười vận động lém em ah.. may muh có “metabolism” đặc bịt seo đó muh khó béo.. chứ hok thì "thắt lưng buộc bụng".. hok dám ăn gì mất :P

Uh muh chị cũng nhớ mang mang anh nhà em là người châu Âu muh seo hôm trước đọc hỉu nhầm seo lại ra người Thái :)) Nàng bắt đầu học tiếng Pháp chưa?? Hay anh ý có chịu khó học thêm tiếng Vịt hok hihi Chị cũng bít 1 cặp vợ Vịt chồng Pháp, nói chuyện tâm tình với nhau bằng tiếng Anh ;)) Nhưng như vậy hok thích bằng nói bằng 1 trong 2 ngôn ngữ native của 2 người, em nhỉ :)

Em tập cho bé bú bình đi, rùi hoặc chịu khó dạy đêm pha sữa, còn hok thì pha sẵn rùi hâm lại cũng được... Chắc hok khó đâu, vì bú bình đỡ mất sức với mấy bạn ấy hơn :))
Em dành mỗi ngày 5 phút để học tiếng Pháp thêm thui ạ, cũng gần 2 năm rùi, nhưng mục đích từ đầu vì sở thích thôi chứ ko vì ai cả :P

Em có thử pha bình rồi nhưng nhất định ko chịu, thèm cảm giác ti cơ chứ cũng chẳng đói nhiêu í chị… Dạo gần đây bé đang có nhiều biểu hiện hung dữ, thể hiện cảm xúc tức giận nhiều khi có gì đó ko vừa ý làm em cũng lo lắng quá. Nhiều lúc em stress em cũng sợ mình ko kiềm chế được cảm xúc rồi làm nhiều hành động bé học theo í huhu

Hôm bữa em lần đầu được nghe người thật việc thật kể chuyện thôi miên tiền kiếp, người em nổi da gà cả buổi và sau đó nghĩ chuyện đó hoài luôn. Làm thì em sẽ không làm vì giờ em ko có khúc mắc gì cả, mà cứ kiểu tò mò ấy. Nếu có thể mọi người có muốn thử hông ạ?
Được cảm ơn bởi: LadyR, Tudotutronghanhphuc, toitaolao
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Có lần em về thăm bà, bà nói xung quanh em có rất nhiều người tu hành. Em cũng thừa nhận em luôn nghe tiếng tụng kinh.
Giống như mình sống nhưng những người từng là bạn bè kiếp trước luôn đi theo ta.
Nhiều khi thấy sợ sợ 🥹😱
Ngủ ngon mọi người 😆
Được cảm ơn bởi: toitaolao
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

hanh286 đã viết: 22:18, 10/10/23
toitaolao đã viết: 22:00, 10/10/23
hanh286 đã viết: 21:42, 10/10/23 Nói không chừng nếu em quay xe chuyển về hướng công việc có tính chất "hưởng lương" sẽ có "thành tựu". dạ anh toitaolao..dạ cách đây mấy tháng trước em có được một anh em gặp thông qua bạn em đang làm cho BHNT Nhật Bản cũng gần 15 năm anh đó có hỏi e là có muốn làm thêm cv bán bảo hiểm ko ? nếu muốn khi nào công ty có tổ chức lớp học đào tạo a sẽ gửi hồ sơ em vào để học nghiệp vụ rồi đi thi ? Em cứ suy nghĩ ? Em van chua tra loi ask,phân vân ko pik là em có hợp vs nghề Sale bảo hiểm ko ? vì ở Sài gòn bây giờ rất đông các bạn bán bảo hiểm , em cũng ko pik mình có nên thử sức ko ? a cho em xin lời khuyên về vấn đề này ask..em xin cảm ơn nhiều ạ
Hic... thực ra anh nghĩ em là người phù hợp nhất có thể trả lời câu hỏi này... chứ không phải anh...

Có lẽ lúc này em đang bị rối trí một chút nên mất phương hướng nhưng nếu có thể em nên đi đâu đó cho khuây khỏa rồi tự quyết định là tốt nhất.

Bây giờ nếu anh khuyên em làm gì đó thì đó là kiến giải của anh, kinh nghiệm của anh... và nó chỉ phù hợp với anh... nên anh không dám khuyên...

Anh chỉ có thể đưa ra một vài góc nhìn về tính chất trên lá số và một vài ví dụ tượng trưng bằng kiến giải đáy giếng của anh thôi... hi vọng em có thể dựa vào đó tìm ra đường đi phù hợp cho mình, còn không thì em có thể thử sai...

Cái thằng bạn mà anh nói... để có được mức lương 5k$ như hiện tại nó phải fail 2 cái start up, nhảy việc qua 7 công ty trong suốt 7 năm mới có thể ổn định ở cty bây giờ đó...
dạ vâng em hiểu rồi ạ <3 em xin chân thành cảm ơn a
Cô chị làm mười mấy năm đất Mỹ lương còn thấp hơn bạn của anh ToiTaoLao, dưới mức nghèo luôn.
Hơn 40 tuổi mới kiếm được việc lương cao.
Cố gắng lắm luôn.
Có số đó em.
Cứ cố gắng.
Bả làm giáo viên lương rất thấp.
Bả đi làm bánh mì cho lũ nhỏ không lấy tiền mỗi bữa sáng mặc dù bả nghèo không nhà cửa.
Bởi vậy chị tin Phước Đức lắm luôn.
Đừng khinh thường ai, cứ cố gắng tạo phước, hơn thua nhau ở cái phước thôi.
Ngày mới vui vẻ em 💕
Được cảm ơn bởi: toitaolao, Rainbowlight, hanh286
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

hanh286 đã viết: 22:34, 10/10/23
Hi Du đã viết: 22:17, 10/10/23

Cái em cần lo là chuyện con cái. Đại vận này những người chung quanh hay phiền mình, làm tốn tiền mất tình cảm và căng thẳng đầu óc đấy! Con đọc xong mà nghẹn quá ko pik nói gì luôn vì đúng quá :(((( dạ hôm nay con phải đi mua lại phụ liệu may mặc cho bạn con vì hôm nó ra chơi treo nhiều tối đồ trên xe mưa gió rớt khi nào con ko hay mắc phụ liệu vs áo đồ của bạn..nên con phải lo đền 1 khoản cho bạn ask...mấy tháng trước bên tòa án dân sự con bị hù mấy câu..con cốt thỏ nên yếu dễ vì mấy câu nói là sợ hãi khóc lóc..con đang cố gắng cân bằng lại cs để giải quyết vượt qua năm Đại vận này ask..con rất biết ơn Thầy..con chúc thầy thật nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cs <3 <3
What make you happy to live everyday?
Sit down , enjoy your coffee , relax yourself.
You are so confused now, so stressed, so worried.... Who should I become? I want to become rich people. I don't care I just want to become the rich one to buy everything I want, I want everybody looks at me with all respect.
Even if you are rich you can't control how the other look at you and how all people in this planet should treat you.
Work for the thing you like to spend your time💕
Don't need to care or worry how the other look at you.
This is what freedom mean.
Love yourself for who you are is also a freedom.
Don't need to listen the other, don't need to put the other words into your heart is also call freedom.
Take time to love yourself, love your job.
Bring your happy smile to the other.
Work for the better.
Enjoy your time 😊
Maybe you can't buy that expensive thing you want now, work hard, save up the money for the thing you want to have, one day it will belong to you.
Don't stress out yourself.
I am still on my journey to become better of myself
Now I love myself so much.
6 Am sit down and enjoy cup of coffee then go to work be happy and work hard for every single order bring people cool time, cool product.
My life is so simple.
Happy everyday 😙
Được cảm ơn bởi: toitaolao, hanh286
Đầu trang

toitaolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi toitaolao »

hanh286 đã viết: 22:34, 10/10/23 Cái em cần lo là chuyện con cái. Đại vận này những người chung quanh hay phiền mình, làm tốn tiền mất tình cảm và căng thẳng đầu óc đấy! Con đọc xong mà nghẹn quá ko pik nói gì luôn vì đúng quá :(((( dạ hôm nay con phải đi mua lại phụ liệu may mặc cho bạn con vì hôm nó ra chơi treo nhiều tối đồ trên xe mưa gió rớt khi nào con ko hay mắc phụ liệu vs áo đồ của bạn..nên con phải lo đền 1 khoản cho bạn ask...mấy tháng trước bên tòa án dân sự con bị hù mấy câu..con cốt thỏ nên yếu dễ vì mấy câu nói là sợ hãi khóc lóc..con đang cố gắng cân bằng lại cs để giải quyết vượt qua năm Đại vận này ask..con rất biết ơn Thầy..con chúc thầy thật nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cs <3 <3
Nghe em xưng hô "con" mà anh thấy thầy Hi "già" hẳn... :)) :)) :)) ...

Chắc anh cũng phải chuyển qua xưng hô thành "chú Hi Du"... cho thấy anh trẻ trung... :)) :)) :))...

Đùa chứ... anh tin em mệnh Vũ Sát đủ mạnh mẽ để vượt qua mọi sóng gió... cố lên nhé.
Được cảm ơn bởi: LadyR, Tudotutronghanhphuc, TLXD, hanh286
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”