Em đi xem thì các thầy bảo em có căn số, nên mọi thứ trong cs em đều xui rủi,mong các thầy luận giải giúp em làm ntn ạ

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
ngoctruc03
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em đi xem thì các thầy bảo em có căn số, nên mọi thứ trong cs em đều xui rủi,mong các thầy luận giải giúp em làm ntn ạ

Gửi bài gửi bởi ngoctruc03 »

Em đi xem thầy thì thầy nói em có căn số xem tướng, xem bói được nên mọi chuyện xui đến với em đều là vì thế. Em đã có mấy lần hụt về việc đi xuất ngoại làm việc, lần gần đây nhất em và bạn trai em đang làm hs bảo lãnh sang nước ngoài theo diện kết hôn, được nửa chừng thì bạn ấy chia tay em và ngưng hồ sơ của em. Chuyện tình cảm của em thì lận đận xuyên suốt, ko có mối tình nào kéo dài quá 2 năm, công việc của em thì cũng vậy, đi làm công ty nào mà nghỉ 1 cái là công ty đó đi xuống hoặc đóng cửa luôn ạ. Em ko bik lá số em ntn mà đến nổi như vậy. Em cũng có tìm hiểu về lá số tử vi cũng như lên mạng tìm hiểu về các cung, sao , mệnh, về lá số của mình mà em thấy nó nhiều quá. Ko bik như thế nào mới là đúng. Mong các thầy giải đáp dùm lá số của em, để em có thêm hiểu biết về môn huyền học này và tìm câu trả lời cho mình. Em cảm ơn nhiều ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”