Nữ mệnh lận đận, nhờ cao nhân xem giúp lá số và hướng hóa giải

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kate9x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nữ mệnh lận đận, nhờ cao nhân xem giúp lá số và hướng hóa giải

Gửi bài gửi bởi Kate9x »

begauhn đã viết: 11:28, 14/11/23
Kate9x đã viết: 11:01, 14/11/23
begauhn đã viết: 09:03, 14/11/23

Mệnh thân đồng cung thì trc hay sau ko có nhiều thay đổi , chủ yếu dựa vào thời vận mà thôi , mà đã là thời vận thì ko lâu dài .
Cuộc sống công danh va vấp k ít , bản thân có dấu hiệu gắng gượng và thị phi , có lộc chứ k phải ko , nhưng bị triết giảm kha khá .

Số này đi xa thực tế sẽ gỡ dc thế cục này , nhưng ngặt nỗi bộ thuyên chuyển phương xa vướng nợ cung nhân quả , nên sẽ xảy ra 2 trường hợp , 1 là ko thể đi xa vì 1 lý do nào đó , 2 là đi xa cũng chẳng đâu ra đâu .
Nó chỉ phát và mở cung tình duyên viên mãn khi an dc gốc nhân quả , khi đó thuyên chuyển là ra thành tựu , còn chưa an gốc nợ này , đi hay k cũng vậy .
Nghiệp cung thuyên chuyển này đa số là kiếp trc gây ra vấn đề khi đi xa , kiểu như kiếp trc gây tai nạn nhưng chạy trốn , hoặc kiếp trc bỏ qua sinh mạng vốn có thể cứu đc khi đang đi xa ..v..v..

Nghiệp này vận vào phu thê và mệnh thân báo sự gắng gượng điều tiếng .
Biết an 2 cung vị nợ nhân quả trên thì bài toán công danh tình duyên trên ls này đc tháo gỡ hoàn hảo , còn như k biết an gốc này sớm , thì giờ sao sau cũng vậy , ko thể mong cầu đột biến .
Dạ em chân thành cảm ơn thầy. Em cũng nghĩ chắc do nghiệp quả từ kiếp trước của em ko tốt, một số thầy khác luận cho em bảo là em phải gánh nghiệp của tổ tiên và mắc nợ phụ mẫu nên sẽ rất mệt mỏi. Giờ em chỉ biết qua được ngày nào hay ngày ấy chứ ko biết phải làm sao luôn ạ😅
Tố chất nguyên thần đc , có khả năng và sự xông pha ko ngại khó nhất định .
Nó thiếu cách quý nhân , giống như Xích thố chưa gặp tướng tài cùng nó xông pha , thì sử sách cũng nào biết xích thố là cái gì .
Quý nhân thì gặp ở hoàn cảnh bên ngoài , mà bộ ngoài xh lá số này lại vướng nợ cung , thì rõ là kẻ hiền ko gặp thời , k gặp minh chủ tốt .
Nếu nói sống chỉ biết qua ngày là ko đúng , nguyên thần kém nó khác , còn như ls này nó khác .
Các ls bình bình hoặc ko có tố chất ko bao h mình luận , ls này bộc phát là có , nhưng phải biết an gốc nhân quả mới toại .
Nó giống như 1 cái khách sạn 5* bị tắt hết đèn , bạn đang nghĩ rằng mình chỉ có túp lều tranh u tối , bạn sai , đó là 1 cái khách sạn tráng lệ , rực rỡ sang trọng nếu dc thắp sáng , có điều bạn biết bật công tắc đc hay ko .
Vậy mới nói , k biết an gốc nhân quả này , thì trc sau như 1 , khổ vẫn hoàn khổ mà thôi . Tiếc ở chỗ khổ trên 1 thế đứng ko khổ .
Dạ, đúng là trong tâm em vẫn có chút ko cam lòng và muốn vùng vẫy ra chứ ko hẳn là bỏ trôi. Vì vậy nhờ thầy hoan hỷ xem giúp em 1 số vấn đề chính e cần lưu ý vào năm sau để em bớt mò mẫm trong bóng tối với ạ.
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

Kate9x đã viết: 00:50, 16/11/23
Hi Du đã viết: 19:16, 15/11/23 X là 10, đọc theo tiếng Tàu là Thập “+”. Gã đó tiền chôn hết vào đất, giờ đang ôm cục đất khóc đấy! Em đến an ủi gã là như buồn ngủ gặp chiếu manh luôn! :))
:)) em ko biết an ủi đâu. Anh bảo lão ấy trồng cây trên cục đất rồi em qua xin làm nông dân kiếm tí xiền trả nợ thì được =))
Thế thì dễ cho gã ấy quá, mà em cũng dễ bị knockout! Gã ấy có thể tự mình tạo ra cây trong một nốt nhạc bằng cách đứng trên cục đất, hai tay cầm hoa lá giơ lên trời là em dễ sập hầm luôn! :))
Đầu trang

chieclaxanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chieclaxanh »

người mệnh Kim, cung Mệnh Liêm Tham thì ăn mạnh vào sao Tham Lam.
Tham Lam Hóa Kỵ thì là người thích sống một mình, hướng nội :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”