Liêm Trinh ở cung Phu Thê có phải là rất xấu ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoalando
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Liêm Trinh ở cung Phu Thê có phải là rất xấu ???

Gửi bài gửi bởi hoalando »

Ai mà phu thê liêm trinh thì học cách bị kiểm soát đi thì sẽ hạnh phúc. Liêm trinh nó là tù tinh, là 4 bức tường đấy, lấy nhau về người kia sẽ có xu thế kiểm soát với mình, cuộc sống hôn nhân muốn hạnh phúc thì phải đúng phu xướng phụ tuỳ, không thì khắc khẩu cãi nhau suốt. Nhưng về mặt nào đó thì phu thê liêm trinh cũng có điểm tốt, nhất là đối với mấy anh bán giời không văn tự, chơi bời không điểm dừng thì lấy vợ các anh sẽ thay đổi hẳn luôn, việc này thực tế không có thiếu đâu.
Phu thê liêm trinh thì trong mối quan hệ vợ chồng, người kia sẽ đóng vai trò là người quản lý- cai ngục nhé :))
Đầu trang

thienluong0578
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thienluong0578 »

Tôi muốn nhắn gửi đến những tâm hồn Phá Quân nhạy cảm ngoài kia, rằng tính nhạy cảm đang dần bị đánh giá quá thấp trong thời đại này. Và rằng những người được sinh ra với tâm hồn nhạy cảm hẳn cũng chưa được trân trọng đúng mực. Tôi muốn bạn hiểu rằng, bản thân sự nhạy cảm là một vẻ đẹp. Sự thấu hiểu người khác dù phải chấp nhận mình không được kẻ khác hiểu cho, là một vẻ đẹp. Sự rung động trước nghệ thuật, ngôn từ, văn chương, là một vẻ đẹp. Xúc cảm mạnh mẽ với nỗi hoài niệm, niềm đau và tan vỡ, là một vẻ đẹp. Thấu hiểu, mở lòng, chấp nhận người khác mà không phán xét, cũng là một vẻ đẹp.
Nếu bạn có một tâm hồn nhạy cảm, hãy đi tìm cho mình những trái tim rộng mở. Hãy đi tìm những người quan tâm mà không toan tính hay vụ lợi. Hãy đi tìm những ai trân trọng tính nhạy cảm của bạn, ngay ở những khoảnh khắc bạn hiện diện trong cuộc đời họ, chứ không phải khi bạn đã rời đi. Những người này không phải là số đông, nhưng tôi tin, họ vẫn tồn tại. Đâu đó ngoài kia. Hãy đi tìm họ, và nếu bạn đã tìm được họ, hãy giữ họ bên cạnh.
Và hãy học cách từ bỏ. Học cách nhận biết khi nào nên ngừng cho đi. Học cách dừng lại. Học cách bảo vệ tâm hồn mình. Bởi vì có những thời điểm, khi mà bạn vẫn còn tiếc nuối vì những điều đã qua, một số người đã rời bỏ bạn để đến với những thú vui mới. Hãy để họ đi. Học cách dũng cảm để từ bỏ. Bởi vì bạn xứng đáng với những điều tốt đẹp hơn thế.
🙏❤️
Được cảm ơn bởi: dinhhungvlcrk27, LadyR
Đầu trang

Đang học xem số
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Đang học xem số »

Các cao nhân cho e hỏi lá số của e với ạ, cung phụ thê ntn liệu có hạnh phúc ko
Tập tin đính kèm
(594.13 KiB) Chưa tải về lần nào.
Đầu trang

anna210
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anna210 »

các cao nhân cho em hỏi liệu liêm trinh ở cung phu thê có tuần triệt thì có giảm xấu đi chút nào ko có phải 2 đời ck ko ạ ;;) ;;) ;;)
Tập tin đính kèm
80956F04-9424-4D41-B57C-1F043948B3A9.jpeg (212.81 KiB) Đã xem 389 lần
Đầu trang

lehongminh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lehongminh »

ôi chị ơi, lần đầu tiên em thấy có người giống với lá số của em như này :)) lạ lùng quá. Chính tinh ở các cung y hệt nhau luôn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nina149
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Liêm Trinh ở cung Phu Thê có phải là rất xấu ???

Gửi bài gửi bởi Nina149 »

Phucnd79 đã viết: 23:46, 20/06/10 Với Liêm trinh độc thủ cung Phu thên nên lập gia đình mộn sẽ tốt hơn, có thể tránh lập gia đình nhiều lần (Liêm trinh độc thủ cung Phu thê tại thân), nhưng có thể nói là cung phu thê này là khá xấu.
Nói thật nhé, Thân cưu Quan lộc, lại gặp Thiên Diêu, Thiên hình thì bản thân bạn đã không tốt cho chồng rồi. Lại có Mệnh giữa Mộ & Thiên không càng thấy rõ điều đó. khả năng bạn lập gia đình nhiều lần lại càng nhiều nguy cơ xảy ra,
chúc bạn may mắn,
Thiêu Diêu, THiên Hình, Hóa Kỵ nó luôn nằm trong tam hợp mà bạn ? Vậy ai cũng bị xấu ở điểm này hay sao ?
Đầu trang

đạt đoàn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi đạt đoàn »

Cung phu thê em cũng có con mã, đúng thật em quen toàn ở xa, năm nay đại hạn tiểu hạn năm em cùng cung thê có thiên mã gặp lưu thiên mã, e thì trong sg, bạn kia thì nam định, 3 tháng mà e ra tận 6 lần. Công nhận tử vi đúng quá.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”