Nhà trai giục cưới, mong các bác giúp luận giải cung phu thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Melaniexii
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhà trai giục cưới, mong các bác giúp luận giải cung phu thê

Gửi bài gửi bởi Melaniexii »

Cháu/em chào các bác trên diễn đàn ạ :)
Cháu năm nay 24 tuổi, hiện tại đang quen một anh sinh năm 98, mà gia đình giục cưới quá rồi, kính mong các bác hữu duyên luận giải lá số dưới đây, xem cháu có lấy chồng sớm hay ko, và hôn nhân có thuận lợi như ý muốn hay ko, và chồng cháu có phải người tốt hay không ạ?
Nhân đây xin hỏi các bác về số phận sau này và công danh tiền bạc, liệu sau này cháu có kiếm ổn không ạ?
Lá số vô chính diệu, cháu đã hỏi nhiều nơi mà mỗi người nói một khác, kính mong các cao nhân trên diễn đàn hữu duyên luận giải đôi lời ạ!!!
Tập tin đính kèm
Group FB Tử Vi Việt Nam.png
Group FB Tử Vi Việt Nam.png (755.56 KiB) Đã xem 330 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhà trai giục cưới, mong các bác giúp luận giải cung phu thê

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Dục cưới thì cho cưới đi, lợi phần mình mà .
Được cảm ơn bởi: Quynhnga68
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Melaniexii đã viết: 01:46, 16/12/23 Cháu/em chào các bác trên diễn đàn ạ :)
Cháu năm nay 24 tuổi, hiện tại đang quen một anh sinh năm 98, mà gia đình giục cưới quá rồi, kính mong các bác hữu duyên luận giải lá số dưới đây, xem cháu có lấy chồng sớm hay ko, và hôn nhân có thuận lợi như ý muốn hay ko, và chồng cháu có phải người tốt hay không ạ?
Nhân đây xin hỏi các bác về số phận sau này và công danh tiền bạc, liệu sau này cháu có kiếm ổn không ạ?
Lá số vô chính diệu, cháu đã hỏi nhiều nơi mà mỗi người nói một khác, kính mong các cao nhân trên diễn đàn hữu duyên luận giải đôi lời ạ!!!
Số này ngoài cách học vấn tương đối khá và có mảng đi xa hoặc các lĩnh vực liên quan đối ngoại , ngoại quốc , hoặc nơi xa ra . Thì tình duyên ko bao h ổn do nợ cung nhân quả .
Kể cả cuộc sống hôn nhân có tiền tài , học vấn , thì cũng vẫn ko thể hp .
Biết an gốc nhân quả này trc khi lập gdinh thì thuận . Ngc lại k biết an gốc nhân quả này , thì cứ lấy đi và tự mình trải nghiệm cuộc sống hôn nhân đó , ko ai đưa ra câu trả lời chính xác bằng chính bản thân bạn trải nghiệm cả .
Tuy nhiên có những cái đã rồi , thì ko bao h lấy lại đc , có những cái đã xảy ra thì khó quay đầu , chúc may mắn !
Được cảm ơn bởi: Melaniexii
Đầu trang

Quynhnga68
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Quynhnga68 »

Em xin ké , em cảm ơn ạ . Nhờ các bác xem giúp em năm nào lấy chồng ạ . Gia đình dục quá trời
Tập tin đính kèm
D0A29AB8-F0B1-4AC1-9976-3B0F918C8651.jpeg (362.3 KiB) Đã xem 275 lần
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Quynhnga68 đã viết: 11:53, 16/12/23 Em xin ké , em cảm ơn ạ . Nhờ các bác xem giúp em năm nào lấy chồng ạ . Gia đình dục quá trời
Muốn lấy chồng sớm thì phải bỏ đi cái tính vô duyên (xông vào pic người khác hỏi kẻ là khá vô duyên, ai lấy).
Được cảm ơn bởi: Quynhnga68
Đầu trang

Quynhnga68
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Quynhnga68 »

Dạ anh thông cảm do em cũng muốn đăng riêng lắm mà ko biết cách đăng ạ🥹🥹
Đầu trang

Melaniexii
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 04:37, 16/12/23 Dục cưới thì cho cưới đi, lợi phần mình mà .
Dạ, hiện em thấy mình còn trẻ và đang muốn phát triển sự nghiệp, nên cũng chưa muốn lấy chồng sớm ạ. Bác cho em hỏi thêm với, không biết đường hôn nhân của em có ổn ko ạ?
Đầu trang

Melaniexii
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 08:50, 16/12/23
Melaniexii đã viết: 01:46, 16/12/23 Cháu/em chào các bác trên diễn đàn ạ :)
Số này ngoài cách học vấn tương đối khá và có mảng đi xa hoặc các lĩnh vực liên quan đối ngoại , ngoại quốc , hoặc nơi xa ra . Thì tình duyên ko bao h ổn do nợ cung nhân quả .
Kể cả cuộc sống hôn nhân có tiền tài , học vấn , thì cũng vẫn ko thể hp .
Biết an gốc nhân quả này trc khi lập gdinh thì thuận . Ngc lại k biết an gốc nhân quả này , thì cứ lấy đi và tự mình trải nghiệm cuộc sống hôn nhân đó , ko ai đưa ra câu trả lời chính xác bằng chính bản thân bạn trải nghiệm cả .
Tuy nhiên có những cái đã rồi , thì ko bao h lấy lại đc , có những cái đã xảy ra thì khó quay đầu , chúc may mắn !
Dạ, em cảm ơn bác đã hữu duyên ạ
Bác cho em hỏi, làm cách nào để an gốc cung này được ạ?
Đầu trang

sissinhii
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sissinhii »

Chồng thiên lương chán lắm bạn mình rên miết hixxx kêu giá như biết sớm không cưới giờ muốn bỏ nó khg chịu đòi tự tử
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Melaniexii đã viết: 12:04, 16/12/23
CHUONGZKHUE đã viết: 04:37, 16/12/23 Dục cưới thì cho cưới đi, lợi phần mình mà .
Dạ, hiện em thấy mình còn trẻ và đang muốn phát triển sự nghiệp, nên cũng chưa muốn lấy chồng sớm ạ. Bác cho em hỏi thêm với, không biết đường hôn nhân của em có ổn ko ạ?
Câu đang hỏi trước thì không hỏi, bây giờ hỏi sau .
Còn chưa muốn lấy chồng sớm, sao lai hỏi cưới được chưa . Mai kia mốt nọ, không phát triển được gì hết đồng thời mất mối rồi, ngồi đó mà tiếc .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”