Kính nhờ anh CHUONGZKHUE và các thầy khác cho em xin luận giải lá số rắc rối vì đào hoa

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
maikabenho@yahoo.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ anh CHUONGZKHUE và các thầy khác cho em xin luận giải lá số rắc rối vì đào hoa

Gửi bài gửi bởi maikabenho@yahoo.com »

Kính nhờ anh CHUONGZKHUE và các thầy khác cho em xin luận giải lá số này.
Đâyh là bát tự của em trai em. Năm nay gặp rất nhiều rắc rối phát sinh trong tình cảm, liên tục thay đổi tình cảm sau ly hôn. Liệu có phải là do nó quá đào hoa hay kg ạ? Có cách nào chế ngự được tính cách này và giúp có chuyên tâm vào cuộc sống hơn kg ạ?
Em xin cảm ơn.
Tập tin đính kèm
Tuna.jpeg (238.5 KiB) Đã xem 480 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ anh CHUONGZKHUE và các thầy khác cho em xin luận giải lá số rắc rối vì đào hoa

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Đi về phía Tây kinh mà lánh nạn có nghĩa là phải tu tâm dưỡng tánh .
Được cảm ơn bởi: maikabenho@yahoo.com
Đầu trang

maikabenho@yahoo.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ anh CHUONGZKHUE và các thầy khác cho em xin luận giải lá số rắc rối vì đào hoa

Lá số của em trai có điểm gì tốt kg ạ? Nếu nó cứ cứng đầu theo đuổi những mối quan hệ sinh lý như vậy liệu tương lai sẽ ra sao ạ?
Đầu trang

maikabenho@yahoo.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 23:35, 29/07/22 Đi về phía Tây kinh mà lánh nạn có nghĩa là phải tu tâm dưỡng tánh .
Dạ chào bác Khuê, mong bác xem giúp cho em trai em năm mới thì công việc có tiến triển hơn khg ạ. Liệu có thoát được các mối quan hệ tình cảm rắc rối với những người phụ nữ lớn tuổi hơn kg ạ? Gần một năm nay nó quen và ăn ở với một người đàn bà hơn nó 16 tuổi, đã ly hôn nhưng không nuôi con, người đàn bà này tuổi Mão có tài chính và gia thế tốt.
Nó hiện không đi làm ở đâu cố định, chỉ đi dạy thêm, tiền nuôi con còn phải nhờ mẹ em hỗ trợ. Vợ cũ và con đã chuyển đi xa.
Dạ đây là lá số tử vi
Còn đây là bát tự ạ
Có lần bác đã nói là số này sau này sẽ giàu và lấy vợ hai.
Cháu cảm ơn bác ạ.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

maikabenho@yahoo.com đã viết: 02:00, 06/01/24
CHUONGZKHUE đã viết: 23:35, 29/07/22 Đi về phía Tây kinh mà lánh nạn có nghĩa là phải tu tâm dưỡng tánh .
Dạ chào bác Khuê, mong bác xem giúp cho em trai em năm mới thì công việc có tiến triển hơn khg ạ. Liệu có thoát được các mối quan hệ tình cảm rắc rối với những người phụ nữ lớn tuổi hơn kg ạ? Gần một năm nay nó quen và ăn ở với một người đàn bà hơn nó 16 tuổi, đã ly hôn nhưng không nuôi con, người đàn bà này tuổi Mão có tài chính và gia thế tốt.
Nó hiện không đi làm ở đâu cố định, chỉ đi dạy thêm, tiền nuôi con còn phải nhờ mẹ em hỗ trợ. Vợ cũ và con đã chuyển đi xa.
Dạ đây là lá số tử vi
Còn đây là bát tự ạ
Hình ảnh
Có lần bác đã nói là số này sau này sẽ giàu và lấy vợ hai.
Cháu cảm ơn bác ạ.
La so.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Có lẽ e đúng của nó rồi . Vợ sau giàu .
Được cảm ơn bởi: maikabenho@yahoo.com
Đầu trang

maikabenho@yahoo.com
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 02:37, 06/01/24 Có lẽ e đúng của nó rồi . Vợ sau giàu .
Bác cho cháu hỏi, nếu nó quyết làm vậy thì có ảnh hưởng tới mẹ cháu hay không vì chắc chắn mẹ cháu sẽ không chấp nhận mối quan hệ này. Hiện tại mẹ cháu cũng chưa biết gì về mối quan hệ này nhưng rất buồn vì sự lông bông của nó.
Bác thấy lá số của em cháu có vấn đề gì về bệnh tật hay tù tội không ạ. Em cháu khá trăng hoa, ong bướm bác ạ. Gần đây mới thể hiện rõ chứ trước kia thì không, luôn ngoan và nghe lời gia đình.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”