Mong được mọi người hữu duyên xem giúp em cung phu lá số này với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huong1999
Chính thức
Chính thức

Re: Mong được mọi người hữu duyên xem giúp em cung phu lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi huong1999 »

Em cảm ơn bác brianj ạ
Đầu trang

huong1999
Chính thức
Chính thức

brianj đã viết: 17:40, 02/04/21 Cái tính của em hơi giống đàn ông. Không chịu thua ai cả, không sợ việc khó khăn. Tuy nhiên tạm thời bây giờ, em hơi sợ bộc lộ bản thân, hơi thiếu tự tin, nhưng rồi càng về sau, từng trải hơn, hiểu đời hơn thì em sẽ rất tự tin và chủ động trong cuộc sống, nhiều khi đến mức độ táo bạo. Em rất có máu làm ăn và thích có công việc riêng của mình chứ không muốn đi làm cho người khác.

Em không ham tiền, nhưng mà em cần có đủ tiền để cảm thấy bình yên trong cuộc sống. Có đủ tiền thì tính em rất dễ chịu, thiếu tiền thì không ai chịu nỗi em cả.

Về chuyện yêu đương thì rất mơ mộng. Em muốn chuyện yêu đương là phải như trong phim và tiểu thuyết, có tình tiết, có trở ngại, có vượt qua .... này nọ chứ không chỉ đơn giản là hẹn hò.

Về chuyện hôn nhân thì em nên lấy chồng trễ. Nếu lấy sớm thì sẽ nảy sinh nhiều chuyện, nhưng nếu lấy trễ thì mọi thứ trong cuộc sống đều tốt đẹp.
topic này được gần 3 năm rồi. Hôm nay em mới xem lại, mọi thứ đang dần thay đổi theo cách bác brianj nói. Bây giờ em cũng đang kết hợp kinh doanh và làm công việc giảng dạy, mặc dù vừa mới trả xong nợ vốn kinh doanh và khá vất vả nhưng em vẫn cố gắng duy trì cân bằng cả 2 việc , giờ em cũng tiếp xúc được với nhiều kiểu người trong xã hội và cũng đỡ thiếu tự tin hơn rất nhiều. Bác Brianj còn hoạt động trên diễn đàn nữa không ạ ?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Sau 3 năm rồi trỏ lại, vẫn hỏi chuyện chồng con .
Mệnh Cư Cơ Mão Dậu ngộ song Hao, sao không thấy giàu, vẫn muốn kinh doanh . Kinh doanh thì không hơn không thua, không lợi bao nhiều . Chú trọng làm nghề chuyên môn thì hơn.
Cung Phu, Thân cu Phu, chắc phải có chồng không chóng thì chày, tôi tìm đuôc hạn hỹ . Có lẽ không bền .
Cung Tử đóng gaN kề cung Phu, nhị họp, chồng con có liên quan . Có thể có con gái mà không có con trai.
Rốt cuộc, đương số sẽ nhờ vả thằng rể và cháu ngoại .
Kết hợp Tử vi va Tử bình để đoán .
Được cảm ơn bởi: huong1999
Đầu trang

huong1999
Chính thức
Chính thức

CHUONGZKHUE đã viết: 04:18, 16/01/24 Sau 3 năm rồi trỏ lại, vẫn hỏi chuyện chồng con .
Mệnh Cư Cơ Mão Dậu ngộ song Hao, sao không thấy giàu, vẫn muốn kinh doanh . Kinh doanh thì không hơn không thua, không lợi bao nhiều . Chú trọng làm nghề chuyên môn thì hơn.
Cung Phu, Thân cu Phu, chắc phải có chồng không chóng thì chày, tôi tìm đuôc hạn hỹ . Có lẽ không bền .
Cung Tử đóng gaN kề cung Phu, nhị họp, chồng con có liên quan . Có thể có con gái mà không có con trai.
Rốt cuộc, đương số sẽ nhờ vả thằng rể và cháu ngoại .
Kết hợp Tử vi va Tử bình để đoán .
em cảm ơn bác ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”