LUẬN ĐOÁN ĐẠI VẬN QUA GÓC NHÌN CƠ BẢN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tuanda96
Chính thức
Chính thức

LUẬN ĐOÁN ĐẠI VẬN QUA GÓC NHÌN CƠ BẢN

Gửi bài gửi bởi tuanda96 »

Dạ em chào các thầy và mọi người, em lên đây chủ yếu học hỏi và tiếp thu về kiến thức tử vi qua chính lá số của bản thân. Em hiện tại đang ở đại vận thiên không và có lộc tồn, trong đại vận này đúng là có lúc em mơ hồ và không biết nên làm gì, trải qua 5 năm đầu e như một đứa chỉ biết lo học cho ra hai tấm bằng đại học sau đó đi làm thêm. Đến hiện nay thì e cũng là 1 viên chức mới đây và cũng song song tập kinh doanh nhỏ, e có 1 ước mơ là mở đc trung tâm dạy học lớn, e hiện tại cũng đã mở nhỏ và có 4-5 bạn nhân viên, mặc dù cũng không có lời gì nhiều nhưng e cũng dám bắt tay vào làm mặc dù e là đứa cả thèm chóng chán. E biết đại vận này là đại vận dễ trắng tay nhưng biết sao giờ e bị đào hoa tam hợp kích thích và e làm e ko có mong cầu lời nhiều và chủ yếu là mình đc trải nghiệm và không đc có ý nghĩa tham lam hay làm trái với tiêu chí ban đầu đề ra, e mong những năm sắp tới e đc phát triển hơn nhất là về bản thân mình. E thấy đại vận 33 của e là có tham lang chỉ tiếc là hỏa tinh lại giáp cung chứ ko đồng cung, mệnh e có linh tinh nhị hợp đc sang điền nên e biết đại vận từ 33 e không có khả năng phát mạnh về tiền bạc cho lắm nhưng dù gì e nghĩ nếu bạo phát thì cũng sẽ bạo tàn, nếu kiếm tiền bằng con đường từ từ sẽ lâu bền hơn và đặc biệt e rất thích về bất động sản nhất là khoản cho thuê nhà và cũng muốn tự bản thân mua đc nhà cửa mặc dù tương lai e cũng đã đc thừa kế. Giai đoạn mà e nghĩ đẹp nhất chắc là từ 43 trở đi ạ vì đại vận đó e được hội đủ các sao đẹp nên có vẻ sơ đồ cuộc đời e tuy có chậm nhưng nó ngày càng đi lên, biết là lá số e có thể đánh giá là ổn nhưng ko phải vì thế mà e ko có tham vọng hay phấn đấu. E học tử vi là để hiểu chính mình, nếu có lời khuyên gì mong các thầy và mọi người bình luận để e có thể 1 ngày tốt hơn ạ, e xin chân thành cám ơn mọi người!
Tập tin đính kèm
IMG_8038.jpeg (280.99 KiB) Đã xem 121 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”