NĂM 2024 .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
JasmiaP
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NĂM 2024 .

Gửi bài gửi bởi JasmiaP »

PHDI đã viết: 23:56, 28/01/24
JasmiaP đã viết: 16:12, 23/01/24
PHDI đã viết: 08:55, 19/01/24
Số này làm về Ngân hàng mà phụ trách về nhân sự hay trực tiếp làm về tín dụng .?
Đúng ra thân cư Tử phủ mà Thủy nhị cục thì là chỉ có mua bán nhà mặt tiền đường hay xuất nhập khẩu là đúng cách. !
Ngày giờ sinh của bạn ổn ko .?
Năm 2018 có vấn đề j về phụ mẫu , người thân hay tình cảm ko .?
Dạ em làm mảng liên quan chứng khoán (thuộc ngân hàng), ngày giờ sinh của em là chính xác ạ. Năm 2018 thì ông bà nội của chồng em mất đồng thời.
Năm 2018 có vấn đề về tình cảm , người thân , thì năm nay 2024 nó sẻ trở lại nhưng khác về thời điểm trong năm .!
Có thêm 1 combo về sự hạn chế về quản lý , trách nhiệm , đầu cơ .
Thay đổi về nhân sự trong cv theo chiều hướng tăng người mới , trẻ hóa và bạn là người phải hướng dẫn , đào tạo họ về nghiệp vu .
Cảm ơn bác PHDI nhiều. Năm nay em cũng có kế hoạch tuyển dụng thêm nhân sự. Như bác nói "1 combo về sự hạn chế về quản lý , trách nhiệm , đầu cơ" thì nghĩa là năm nay xem như vẫn chưa có đột phá, gặt hái gì về quản lý, công việc à Bác.
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

DiepThuHoa đã viết: 00:10, 24/01/24
PHDI đã viết: 09:43, 19/01/24
DiepThuHoa đã viết: 22:59, 04/01/24 Cháu đang học đh năm 4 ngôn ngữ anh. Sắp tới phải học thêm năm nữa do thi cử bị xui xẻo ạ. Mong bác xem giúp cháu năm 2024
Năm 2023 nhà trường hay các thầy cô có hổ trợ tích cực cho bạn trong việc học , thí dụ như tăng bật , tăng lớp , tăng giờ .....
Nếu có vấn đề trên , thì ngay bây giờ bạn nên vào bệnh viện để kiểm tra tổng quát về sức khỏe đi ha . Chủ đề chính của 2024 là vấn đề này .
Cháu cảm ơn bác đã xem giúp cháu. Cháu xin hỏi thêm là vài năm tới đây cháu có cơ hội xuất ngoại không và năm nay cháu có xin được việc không ạ? Tại cháu học ngôn ngữ mà không biết ra trường làm nghề gì cho phù hợp. Cảm ơn bác nhiều ạ
Khả năng học tiếp là rất cao . Cũng có thể việc học về ngôn ngữ chỉ là điểm tựa cho bạn về đường học vấn lên cao hơn .
Trong số này thì ko cho thấy là bạn sẻ theo nghiệp về ngôn ngữ , mà như là phỏng vấn về kỷ năng của nhân sự hay về tài chính .
Dù j đi nửa thì cái hạn về bệnh viện của bản thân hay người quen phải có trong năm 2024 thì lá số của bạn mới hợp lý .
Được cảm ơn bởi: DiepThuHoa, Quan Nguyen
Đầu trang

thientruc18
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thientruc18 »

PHDI đã viết: 14:17, 28/01/24
thientruc18 đã viết: 06:22, 23/01/24 Xin chào ạ! Cháu hiện đang học ngành y đa khoa ở nước ngoài, cháu mong muốn được biết nên chọn chuyên khoa nào thì phù hợp, nên chữa bệnh cho cơ quan bộ phận nào ạ? Cá nhân cháu cảm thấy ngành nào cũng có cái hợp và chưa hợp với tính cách hoặc điều kiện nên rất phân vân. Mong hữu duyên tìm được ngành phù hợp ạ/ Cháu muốn làm những việc liên quan đến sự tỉ mỉ, khéo léo, dao kéo, mổ xẻ nhưng lại là nữ, sợ sẽ cực về sau, và ai cũng can ạ.
:) :) >:D<

Hình ảnh
Năm 2017 có tình cảm hay tình đơn phương ko .. ?

Học Y ở nước ngoài là du học sinh hay người có quốc tịch , nếu là du học sinh thì đi năm 2018 hay năm nào .?

Trong việc học năm 2020 và 2023 có phải là có những thay đổi về quy chế khó khăn hơn ko và có bị stress về tình cảm ko ?
Có tham gia vào công tác xã hội , thiện nguyện hay công ích vào năm 2021 ko ?
Dạ năm 2017 cháu có người yêu ạ :) nhưng đã chia tay năm 2019 ạ
cháu là du học sinh, cháu đi cuối năm 2019 ạ.
Dạ thời điểm học hành khó khăn nhất của cháu là từ cuối năm 2020 đến đầu 2023, đến bây giờ thì dễ thở hơn rất nhiều rồi ạ, nhưng bây giờ cháu lại hơi mất định hướng vì chưa xác định được cần làm gì trong tương lai.
Về mặt tình cảm, dạ đúng là cháu có stress năm 2021 và 2023 ạ.
Cháu từ lúc đi học cấp 1 đã thường xuyên tham gia công tác xã hội, làm tình nguyện viên ạ. Năm 2021 cháu cũng có tham gia nhưng nhỏ và không nhiều do việc học rất nặng ạ.
Dạ và từ cuối 2022 cháu còn bị ốm vặt các bệnh liên quan đến đường tiêu hóa và chuyển hóa, bây giờ vẫn chưa tìm ra nguyên nhân ạ :(
Đầu trang

Chu Tướcc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Chu Tướcc »

PHDI đã viết: 13:36, 28/01/24
Chu Tướcc đã viết: 02:51, 23/01/24
PHDI đã viết: 23:22, 15/01/24

Năm 2023 sau khi mở chỗ kd thì có gặp vấn đề về chuyện tình cảm ko !? Cuối năm nơi làm việc có bị cắt giảm quyền lợi và nơi ở or nơi làm việc có 1 số cây trồng bị chết ko .!?
. Kinh doanh về y tế như dụng cụ test hay siêu âm hay loại hình nào .?
Dạ từ lúc kinh doanh thì cháu và người yêu có vài lần tranh cãi, nhưng nhìn chung vẫn ổn và chúng cháu dự định năm 2024 sẽ cưới ạ.
Năm 2023 công việc của cháu vẫn ổn, không bị cắt giảm lợi ích, phòng cháu chỉ có 1 cây cảnh nhỏ và giờ vẫn sống ạ.
Hiện tại cháu đang cho thuê xe máy, sắp tới cháu dự định sẽ cho thuê nhà theo kiểu homestay ạ.
Năm 2024 có nhiều thay đổi về nhân sự ở nơi làm việc , khả năng người ta sẻ cải thiện thu nhập cho bạn , nhưng bạn vẫn muốn đổi nơi làm việc , vì ở nơi khác người ta tuyển dụng nhân sự theo định kỳ , tuy nhiên trong vấn đề này sẻ có sự hứa hẹn ko dứt khoát , tuy là được nhưng phải chậm . Lưu ý về sức khỏe của người thân quen .

Tình cảm của bạn cũng có vấn đề nhưng ý của nó là nguyên hạn nên khả năng sẻ
mạnh hơn năm 2023 . Và kd ngoài của bạn sẻ có hiệu quả tích cực hơn .
Cháu cảm ơn bác ạ. Đúng là theo dự kiến thì cháu sẽ được tăng lương trong quý 1 năm 2024, nhưng cháu vẫn sẽ chuyển công tác về gần quê để lập gia đình ạ (quê cháu ở Bắc nhưng hiện tại đang công tác trong Nam). Do phúc lợi của hệ thống BV cháu đang công tác khá tốt, nên cháu đang suy nghĩ sẽ về một BV mới sắp khai trương trong cùng hệ thống, tuy nhiên sẽ phải chờ tiến độ khai trương của BV này (hiện tại dự kiến là khoảng tháng 6, nhưng nếu BV delay tiến độ khai trương thì cháu dự định về một BV khác ngoài hệ thống).
Vấn đề sức khoẻ của người thân cháu cũng sẽ lưu ý hơn và xin phản hồi tới bác vào năm sau ạ.
Về chuyện tình cảm cháu chưa hiểu rõ ý bác ạ, chuyện tình cảm năm tới của cháu sẽ tốt lên hay xấu đi vậy ạ? :)
Ngoài ra cháu cũng cảm ơn bác về lời tư vấn kinh doanh, cháu sẽ tự tin đẩy mạnh hơn ạ. :D
Được cảm ơn bởi: PHDI
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Trang_Ross đã viết: 08:54, 24/01/24
PHDI đã viết: 11:52, 01/01/24 Xem cho 10 bạn về năm 2024 . Cái cần là giờ sinh phải chính xác , chuyên ngành học và hiện tại đang làm chuyên môn gì .?
Chào thầy ạ, mạn phép cho em hỏi năm 2024 của em về sức khỏe có phải xấu lắm không ạ?
Em cảm ơn ạ
Nếu nói về sức khỏe liên quan đến bệnh viện thì cũng ko hẳn lắm , mà là phải nghỉ ngơi nhiều để hay để dưỡng
sức để hồi phục vì cảm thấy kiệt sức thì là đúng cho năm 2024 .
Nó cũng bị hạn chế và có nhiều ứng dụng tới dược liệu hay hóa chất .

Năm này còn có ý là thêm việc phụ và tăng cường , hổ trợ cho cv của người khác
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

Santis
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Santis »

PHDI đã viết: 11:52, 01/01/24 Xem cho 10 bạn về năm 2024 . Cái cần là giờ sinh phải chính xác , chuyên ngành học và hiện tại đang làm chuyên môn gì .?
Mong bác xem giúp cháu ạ.
Học 2Vb: Kế toán, Kinh dianh quốc tế
Nghề nghiệp: Công việc văn phòng - phòng quản lý chiến lược

Nhờ bác chấm giúp cháu hạn cuối năm quý mão (al), đầu 2024 (DL) về công việc ạ.

Năm 2024, công việc cháu như thế nào và chuyện tình duyên của cháu có được ổn không ạ?

Cháu cám ơn.

Hình ảnh
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

Kbakdm đã viết: 10:13, 24/01/24
PHDI đã viết: 00:23, 24/01/24
Kbakdm đã viết: 10:35, 13/01/24
Chào thầy !!!
Nghe danh thầy đã lâu , nhưng chưa có duyên. Hôm nay bất chợt ghé qua , cũng là có duyên. Không biết thầy xem đủ 10 người chưa????.
Cháu trước đây có học chuyên ngành kỹ thuật điện- trường đại học Công Nghiệp Hà Nội - hệ Cao Đẳng (3năm). Sau đó 2012 ra trường và đi làm công nhân cho 1 công ty bánh kẹo đến hết 2013 âm là nghỉ làm. Cuối tháng 3/2014, cháu đi học nghề cắt tóc nam và sau đó cuối năm 2014 mở quán cắt tóc nam nhỏ , trông coi nhà trọ của gia đình (4-5 phòng) cho đến hiện tại bây giờ. Cháu cũng có đam mê thị trường tài chính ( chứng khoán, ngoại hối forex, đầu tư coin) nhưng không có kết quả, toàn thua lỗ là chính.

Cháu muốn thỉnh giáo thầy tý chút , mong được hữu duyên thầy xem qua 2024, chủ yếu cháu muốn biết khi nào cháu LẤY VỢ SINH CON, có CÔNG VIỆC ỔN ĐỊNH lương tháng 10 triệu đổ lại là ngon thầy ạ🤪😜😁.
Lá số chuẩn men 100% 🥴🥴🥴

CẢM ƠN THẦY Ạ!!!
Tôi cảm thấy ko chuẩn men lắm đâu !
1 . Có thích ngọt và tửu lượng có cao ko ?
2 . Từ năm 2006 việc học bắt đầu bị ảnh hưởng bởi một vấn đề khác đúng hay sai .?
3 . Năm 2009 sau khi trượt đại học 1 năm có vướng vấn đề tình cảm ở giai đoạn này ko .?
4 . Chính thức năm nào thì nhập học Cao đẳng .
5 . Năm 2023 có lưu giữ ẩm thanh , hình ảnh j trên mạng và có tạm ngưng cv 1 thời gian để giải quyết việc cá nhân ko ?.
6 . Có những khách hàng cũ quay lại với mình và có đứng dùm đơn từ hoặc thiết kế lại phòng khách hay phòng ngoài ko .?
6 và 7 ko có là giờ sính ko có men đâu ha ..!!
Cảm ơn thầy đã phản hồi!!!
1, cháu thấy cũng bình thường ạ. Đồ ngọt bao giờ cũng dễ ăn thầy ạ🤪😁. Cháu không biết uống rượu bia, cùng lắm cũng chỉ nửa lon bia hay 1 chén rượu đã là say sưa như con gà rùi thầy ạ.
2, Từ 2006 - 2009 cháu đi học cấp 3 ạ. Cùng lắm cũng chỉ khoảng mùa hè năm 2006 cháu có đi cắt amidan trong cổ họng thôi ạ, nằm ở bệnh viện ngủ 1 đêm rùi về ạ. Thực tế 2006 cháu thấy không có vấn đề gì cả và cũng không có nhiều sự kiện đáng chú ý.
3, Trước 2009 thì cháu FA toàn tập, không yêu đương nhăng nhít, có chăng chỉ là thầm thương trộm nhớ em nào trong lòng thôi ạ🤪😜. Sau 2009 bắt đầu đi học cao đẳng thì tình duyên mới bắt đầu nảy nở , nhưng cũng chỉ là thoáng qua như gió thổi, ít có chuyện tình lãng mạn hay kéo dài...
4, 2009 chính thức nhập học cao đẳng thầy ạ . Nhớ mang máng là như vậy thầy ạ, vì học xong cấp 3 , đi thi đại học cao đẳng giữa năm 2009 , có kết quả thì cháu bắt đầu đi học cao đẳng, cùng lắm cũng chỉ cuối 2009 hoặc đầu 2010 dương lịch thôi ạ ( tính theo âm vẫn 2009 chứ ạ).
5 & 6, Đầu năm 2023 âm, Bố cháu có sửa CỬA CHÍNH ra vào của chiều rộng - căn nhà cháu ở 1 mình. Tại nhà cháu có 3 mảnh đất ạ😁😁😁( ví dụ chiều rộng cửa là 3 mét thì gọi thợ xuống sữa còn 2 mét ; chiều cao giữ nguyên) .
Hỏi cháu có lưu trữ hình ảnh, âm thanh gì không? Chắc là nhiều thầy ạ, tích lũy mấy chục năm trời tính từ lúc 2009 đi học cao đẳng có khi phải tính dung lượng bằng GB (năm nào cũng có thầy ạ!!!)
Công việc vẫn vậy thầy ạ. Làm nghề cắt tóc nam quán nhỏ thì lúc nào thích làm thì làm, nếu bận thì nghỉ thầy ạ , vì cháu là chủ ạ, quán nhỏ có 1 mình cháu thôi. Còn cho thuê nhà trọ thì có khách thì cho thuê, không thì cứ mặc kệ thầy ạ. Mấy năm nay từ lúc dịch COVID 19 đến giờ cháu thấy tình hình thu nhập nhà trọ khá ổn hơn nhiều các năm trước, đây cũng là 1 trong những tin vui, ngoài kia nhiều người họ còn khó khăn, như cháu thì đủ ăn 3 bữa, thích làm thì làm, còn không thì nghỉ , cuộc sống vẫn ok 👍👍👍 chỉ là thu nhập thấp có 3 triệu bạc cả 2 nghề ( tóc + nhà trọ).
Nếu hỏi khách hàng cũ quay lại ???
Về nhà trọ, cũng có nhưng cũng không đi đến đâu chỉ thuê ngắn rùi đi vì có trục trặc liên quan tới tệ nạn xã hội ( ma túy). Đa số là khách mới, khách cũ khó quay lại lắm thầy ạ. Có chăng cũng chỉ ngắn hạn thôi ạ, nhưng cũng nhì nhằng.... Cơ bản do cháu kén chọn người thuê trọ giờ giấc ngủ nghỉ khóa cổng + tránh né mấy thành phần liên quan tới tệ nạn xã hội ( ma túy, mại dâm, trộm cắp...)
Về cắt tóc nam quán nhỏ, cũng có 1 vài khách cũ quay lại, nhưng mục đích của mỗi người khác nhau. Chẳng hạn như năng lực cắt tóc của cháu ở mức bình thường, riêng khoản cạo râu cạo mặt và lấy ráy tai thì cả xã quê cháu không ai bằng, cháu đứng thứ 2 chắc chắn 100% không có ai dám đứng top 1. Tại vì đa số khách hàng người ta chỉ quan tâm tới cắt tóc thôi, chứ mấy ai quan trọng cạo râu cạo mặt, lấy ráy tai. Cho nên lượng khách cắt tóc nam của cháu khá ít , chủ yếu là người nhà, người trung tuổi, người già.
Hoặc khách hàng cắt tóc quay lại cũng chỉ do tháng 12 âm là tháng Tết, đa số các quán người ta tăng giá từ 10-20k, riêng cháu thì không tăng , vẫn giữ nguyên giá cũ.
Cháu cắt tóc chỉ ở mức bình thường thôi. Ví dụ như cắt tóc 20k , cắt tóc + cạo râu cạo mặt 30k, cắt, cạo, ráy tai 40k ( thời gian làm cũng tương tự 20 phút, 30 phút, 40 phút . tính ra là mỗi phút của cháu giá 1,000 vnđ). Ở quê cháu cắt tóc rẻ nhất 50k ( giá hiện tại , chưa tính tháng Tết có lên giá không???)

LÁ SỐ CHUẨN MEN THẦY Ạ 👍👍👍👍

THẦY XEM GIÚP CHÁU HẠN 2024 Ạ ??? KHI NÀO CHÁU LẤY VỢ 2 VÀ SINH CON Ạ ??? CHÁU 1 LẦN VỢ RÙI Ạ ( LÀM ĐÁM CƯỚI CUỐI NĂM 2015, LY THÂN CUỐI NĂM 2016, CHÍNH THỨC RA TÒA LY HÔN 2017 Ạ)
Năm 2024
1 . Với ý nghĩa đầu tiên là đúng như câu hỏi của bạn về lấy vợ , quen biết , tìm hiểu và tiến xa hơn .
2 . Có người cho , tặng , dòm ngó và hướng dẫn 1 số kỷ năng trong nghề .
3 . Áp lực nặng nề về sự đầu tư , huy động . Có tính chất như tiền ảo .
4 . Có vấn đề về chuyện tình cảm , trách nhiệm và quản lý .
@ . Theo như bạn đây là lá số chuẩn giờ sinh . Và tôi căn cứ trên số để trả lời cho bạn .
Và nếu như đúng hạn năm 2024 thì số này phải đến lúc có con thì mới đạt được con số thu nhập theo như câu hỏi của bạn..... Vì số bạn là thân cư TỬ TỨC .!!!
Được cảm ơn bởi: Kbakdm
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

thaottt18 đã viết: 10:57, 25/01/24 Hy vọng may mắn được anh quan tâm ạ.
Em tốt nghiệp SP tiếng Anh; Đang làm trái ngành tại 1 cty IT
Mong a xem giúp e tình hình công việc và tình yêu 2024; cả 2 điều khiến e rơi vào bế tắc
Cụ thể công việc: Cty đang tái cơ cấu, e được gửi qua 1 team làm việc trái chuyên ngành, đc giao những task kĩ thuật hầu như e k thể đảm nhận đc vì e k có background; Nghe nói đây là chiêu mà cty hay sử dụng để sa thải ng ạ.
Tình yêu e k biết nên buông bỏ hay k, Thật sự đây là thời điểm khó khăn nhất trong đời e từ nhỏ h :(
Mong nhận đc hồi âm từ anh ạ,
Trân trọng,
EM k đăng đc lá số lên ạ :( ( sn: 11-2-1994, 2:am dương lịch)

Năm 2024 như số này thì stress lắm .!
Công việc , áp lực , sức khỏe người thân , đi lại , di chuyển , định hướng , phải tự mình hạn chế bớt vì tình hình xấu .
Chỉ được vài thg mùa thu bạn bè rảnh rỗi sinh nông nổi..
Kỵ vào bếp trong mùa tết này tránh dao , kéo , vật sắc nhọn , bén .
Được cảm ơn bởi: thaottt18
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

cv111 đã viết: 11:03, 25/01/24
PHDI đã viết: 10:04, 25/01/24
cv111 đã viết: 11:57, 17/01/24

Ngon lànhhhhhh cành đào :> Chậm cũng hem sao, dù sao thì chưa 2024 âm mà :x
Hình ảnh
Lá số đã dc kiểm tra thành công (về đại vận và tiểu hạn chả hạn) :x
Mình tự giới thiệu là chuyên ngành cntt, nhưng có thời gian khá dài làm bên cả mảng tài chính và chuyên ngành. Từng rớt từ cuối 2017 đến 2022, cũng vì vậy mà sau thời gian này, tính cách, quan điểm và suy nghĩ, hành động của mìn ko còn đúng vs lá số (trên 70% chả hạn) nữa.

Cảm ơn rất nhìu B-)

Năm 2024 .
1 . Kết quả của sự nắm giữ thành công . Tăng thu nhập .
2 . Có lời mời về những lĩnh vực mới or lên 1 khu vực truyền đạt .
3 . Đối tác sẽ dặm chân tại chỗ , mất hồ sơ , giấy tờ .
4 . Có tranh luận về vấn đề di chuyển , đi lại , áp đặt .
5 . Có liên quan đến luật .
Chà, cảm ơn bạn nhiều, thật là tuyệt vời, có vẻ như 2024 những điều may lành sẽ đến bạn nhỉ?
Bạn có thể giúp mình xem 1 chút, rằng số 3 và số 5 có liên quan đến nhau ko bạn? Mình đang theo mấy vụ kiện về đất đai (bên mình là chủ đất), có vẻ 2024 sẽ xử và chia thành nhiều bước và toà ở các cấp độ khác nhau, mấy vụ kiện này có hoàn thành trong nửa đầu 2024 ko bạn?

Mục số 4 là sao nhỉ, mình chưa hiểu rõ lắm, di chuyển về công việc hay là về việc gì khác hả bạn? Và khoảng cách địa lý nó ở vn hay cả nước ngoài hả bạn?

Bạn ơi, cho mình hỏi 1 điều nữa nhé, năm 2024 có bứt phá mạnh ko, ý mình nói là nó phải nhảy cóc lên chục bậc ấy, chứ đi 2 3 bậc chán lắm, mình rớt đến cuối 2022 mí về, làm lại từ đầu oải lắm, chán luôn B-)

Cảm ơn bạn một lần nữa.
3 . Đúng nghĩa của nó là đối tác ko muốn tiến hành tiếp tục nửa., mà mình ( chủ số ) phải đứng ra theo dõi , trông
chừng nó . Và đây là khu vực nộp hồ sơ chứ ko phải giải quyết hay chia cắt ra .
5 . Là khu vực xử lý sòng phẳng a là a và b là b và nghĩa nó là người ta sẻ chấp nhận cái đòi hỏi tăng đôi của mình để hạn chế bớt sự giải tỏa , giải phóng .

@ vậy 3 có thể là tiến trình liên kết cùng 5 , chỉ có điều trong 3 có thêm từ rót vốn .

Còn 4 là người khác áp đặt bạn phải dời đi , dời khỏi cv hiện tại . Ko phải tính chất đi chỗ này hay chỗ khác.
Đầu trang

PHDI
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi PHDI »

MinhBich đã viết: 15:09, 25/01/24
Em chào anh PHDI, em được anh hữu duyên xem 2023 và thấy 1 năm qua đúng là nhiều điều đáng buồn khi nhận phải việc đối xử không công bằng từ gia đình chồng nhưng không sao, em đã vượt qua. Đã là số thì không thể tránh khỏi nên em cũng hoan hỷ. Điều em hy vọng khi sang năm 2024 là vào giữa năm 2024 em đậu thai như mong muốn và sẽ vượt qua cửa ải sinh đẻ, an toàn thuận lợi bình an cả mẹ lẫn con. Mong anh hữu duyên xem giúp em về đường con cái và công việc. Hiện tại em đang làm việc nhưng chỉ là visa ngắn hạn bên Đài Loan và dự định vợ chồng em thả có bầu giữa năm, cuối năm 2024 sẽ về Việt Nam để dưỡng thai.
Hình ảnh
Năm 2024 chuyện tình cảm của e có vấn đề , tốt nhất khi sự việc xảy ra thi e nên đi đâu đó tránh mặt , để đạt được dự tính cho cái bầu vào mùa thu và 1 khi có được e phải giữ gìn cẩn trọng cho đến hết cuối năm mới gọi là chắc nhé .

Về thu nhập có thể có hiệu quả nhưng ko phải do tăng mà là tiết kiệm . Vì nó có ý là e sẻ hổ trợ tài chính cho người khác khi họ cần đến và e áp đặt người ta theo định hướng của mình . Đó là những ý chính của 2024 .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”