Mong được các bác xem giúp dụng thần và công việc

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Hoamai.22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong được các bác xem giúp dụng thần và công việc

Gửi bài gửi bởi Hoamai.22 »

Minh.jpg (239.73 KiB) Đã xem 158 lần
Mong được các bác và mọi người xem giúp cháu dụng thần và công việc sắp tới của cháu có tốt hơn ko, cháu có phải thay đổi cty hay di chuyển sang nước khác ko?
Bố mẹ cháu ly dị khi cháu 10-12 tuổi
Từ nhỏ lớn, học hành và công việc suôn sẻ
2003 du học
2010 cưới vợ
2016 Bố mất
2018 mất khoản tiền lớn
2020 chuyển sang 1 nước khác định cư vì chuyển đổi công việc

Cháu cảm ơn các bác và mọi người nhiều.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong được các bác xem giúp dụng thần và công việc

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Dũng thần mà làm gì . Chuyễn qua nước khác, hiện thời làm gì . Kinh doanh thì hơn .
Muốn biết sự thực không ?
Được cảm ơn bởi: HANH_DM, Hoamai.22
Đầu trang

Hoamai.22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cháu chào bác Chương Khuê. Cảm ơn bác đã xem lá số giúp cháu. Mong bác có thể cho cháu biết sự thật lá số cháu. Lá số của cháu nghèo bền vững à bác ?

Về phần cháu sau khi tốt nghiệp DH ở VN thì 2003 cháu du học làm nghiên cứu, sau đó định cư ở lại làm việc đến nay.
2011 cháu làm việc cty thứ 1
2019 cháu chuyển sang cty thứ 2 (thành phố khác)
2021 cháu chuyển sang nước khác

Bản thân cháu là người ko thích thay đổi, 2 lần chuyển việc cháu đều ko chủ động đi tìm việc mà phía cty mới họ đề nghị. Công việc cháu ko liên quan kinh doanh, cháu là dân nghiên cứu nên cũng chưa từng nghĩ đến kinh doanh vì bản thân ko nhanh nhạy và ko có khả năng ấy. Cháu muốn ổn định cuộc sống tuy nhiên 10 năm qua cháu phải di chuyển, đổi nhà, đổi việc khá nhiều nên ko biết bước qua đại vận mới công việc và cuộc sống của cháu có được yên ổn ko? Cháu rất cảm ơn bác và chúc bác sức khỏe.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Tại sao không nghỉ là giàu bền vững mà nói nghèo .
Số nầy tích trử mà giàu, không đại phú nhưng giàu có . Nói là không thích kinh doanh nhưng số có thể đổi hướng hay thay đổi suy nghỉ .
Nhìn lên số chỉ Thực và Tài . Thực Thương sinh Tài .
Đại nầy tuy có Kiếp nhưng vẫn Thương sinh Tài . 2 đại vận tiếp thì tích tiểu thành đại, giàu có .
Vận trình la vậy không có gì thay đổi .
Được cảm ơn bởi: Hoamai.22
Đầu trang

Hoamai.22
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cháu cảm ơn bác vì đã dành thời gian chia sẻ với cháu. Cháu cũng mong được yên ổn, ko phải thay đổi nhiều như những năm qua. May quá cháu ko nghèo. So với mặt chung lương của cháu cũng tương đối nhưng cháu chi ra cũng hết bác ạ. Bản thân cháu sống ko phung phí nhưng mỗi tháng cháu làm 10 phần, dư được 4 phần thì cháu sẽ gửi hết 4 phần ấy về chia sẻ với gd họ hàng 2 bên ở VN (hơn 10 năm nay đều đặn mỗi tháng như thế). Tất cả là cháu tự nguyện, ko ai bắt ép cả. Vậy nên cháu cũng chỉ đủ sống, chưa bao giờ dám nghĩ bản thân khá giả, giàu có bác ạ.
Một lần nữa cháu cảm ơn bác rất nhiều. Cháu chúc bác cuối tuần an lành.
Cháu Minh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”