Nam mệnh Liêm Trinh- Mệnh không thân kiếp xin được luận giải

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nam mệnh Liêm Trinh- Mệnh không thân kiếp xin được luận giải

Gửi bài gửi bởi mymmym »

leroicuaphat đã viết: 08:07, 13/02/24
mymmym đã viết: 10:34, 23/01/24 Kính chào các ông/bà/ cô/ bác trong diễn đàn!
Trước khi bầu cháu có nghe mọi người khuyên không nên đẻ tháng 10 âm, mệnh không thân kiếp sau bé vất vả.
Vợ chồng cháu kế hoạch để đẻ tháng 11 âm nhưng người tính không bằng trời tính bé đẻ thiếu tháng nên vẫn dính tháng 10 âm ạ :(( :(( :((
Mong các thầy xem giúp cháu gia đình cần lưu ý điều gì trong quá trình nuôi dạy bé ạ
Đây là lá số bé nhà cháu ạ : lasotuvi/2024/1N1R4MS4.jpg
Cháu xin chân thành cảm ơn ạ !
đứa trẻ sinh ra chịu ảnh hưởng phúc khí của dòng họ, nếu phúc đức dòng họ kém mà cố gắng chọn ngày tháng năm sinh cho thật tốt thì kết quả cũng không tốt hơn. Sau này đứa bé này kém cỏi thì không phải do bạn nuôi dạy kém, mà là nhân duyên - số mệnh chỉ đến đó mà thôi. lá số này không hề xấu, tiền vận công danh sự nghiệp ổn, đến hậu vận thì vấn vả 1 chút vì cung thân có triệt chặn đầu. có kiếp nạn vì tình ái , do đương số khá đào hoa. tôi thấy cung phúc của lá số này chưa ổn , nếu sau này gặp hạn xấu thì nên xem lại phúc khí dòng họ có vấn đề gì không
Dạ em cảm ơn bác đã luận giải Có phần liên quan đến cung phúc Nhờ bác có thể chia sẻ rõ hơn giúp em em cần xem lại phúc khí dòng họ là về mồ mả ông bà đúng ko ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”