PHÁ QUÂN THÌN TUẤT

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Quý Mão 12345
Nhất đẳng
Nhất đẳng

PHÁ QUÂN THÌN TUẤT

Gửi bài gửi bởi Quý Mão 12345 »

Mệnh lá số có phá quân thìn tuất, có giải thần phượng các, tả hữu, thai tọa giáp khôi việt, liệu có làm nên k ạ?
Tập tin đính kèm
1.jpg (184.15 KiB) Đã xem 183 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: PHÁ QUÂN THÌN TUẤT

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Quý Mão 12345 đã viết: 09:58, 18/03/24 Mệnh lá số có phá quân thìn tuất, có giải thần phượng các, tả hữu, thai tọa giáp khôi việt, liệu có làm nên k ạ?
Nguyên thần nắm tuế , có cách ngôn luận , hà khắc và ước vọng tài chính .
Gia thêm nhóm hoả sát và bộ nóng vội thì thêm phần gia trưởng .
Tất nhiên rồi , nguyên thần này mà phu thê ko có kỵ thị phi tranh cãi suốt ngày mới lạ .
Gọi có trí thì có , trí lớn là khác , nhưng có tài thì e là ko , nung nấu thôi chứ nào làm đc ,ko làm đc quay sang gia trưởng bắt lỗi cô vk cả ngày .
Thân cu tài , quan , đều phạm nợ nhân quả , có số đi xa nhưng khó thành , thương cho cô vk sau này thôi , biết an gốc nhân quả này hẵng suy nghĩ xa xôi . Ko thì chỉ là lãnh đạo trên bàn nhậu , nói rất hay , chí rất lớn , ngồi nc bắt lỗi cả tổng thống mỹ cũng đc luôn .
Đầu trang

Quý Mão 12345
Nhất đẳng
Nhất đẳng

begauhn đã viết: 11:43, 18/03/24
Quý Mão 12345 đã viết: 09:58, 18/03/24 Mệnh lá số có phá quân thìn tuất, có giải thần phượng các, tả hữu, thai tọa giáp khôi việt, liệu có làm nên k ạ?
Nguyên thần nắm tuế , có cách ngôn luận , hà khắc và ước vọng tài chính .
Gia thêm nhóm hoả sát và bộ nóng vội thì thêm phần gia trưởng .
Tất nhiên rồi , nguyên thần này mà phu thê ko có kỵ thị phi tranh cãi suốt ngày mới lạ .
Gọi có trí thì có , trí lớn là khác , nhưng có tài thì e là ko , nung nấu thôi chứ nào làm đc ,ko làm đc quay sang gia trưởng bắt lỗi cô vk cả ngày .
Thân cu tài , quan , đều phạm nợ nhân quả , có số đi xa nhưng khó thành , thương cho cô vk sau này thôi , biết an gốc nhân quả này hẵng suy nghĩ xa xôi . Ko thì chỉ là lãnh đạo trên bàn nhậu , nói rất hay , chí rất lớn , ngồi nc bắt lỗi cả tổng thống mỹ cũng đc luôn .
Em cảm ơn bác Begaugn, em xin phản hồi lại là số này k biết uống rượu và k uống được rượu luôn ạ😀
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Phá quân Thìn Tuất cái xấu của nó là lòng người không chính trực, mưu mẹo để đoạt được kết quả .
Số nầy là vậy, Phá quan cư Tuất nhưng được tam Hoa, khôi, Việt . Sự việc thành công mọi mặt .
Đầu trang

Quý Mão 12345
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 16:20, 18/03/24 Phá quân Thìn Tuất cái xấu của nó là lòng người không chính trực, mưu mẹo để đoạt được kết quả .
Số nầy là vậy, Phá quan cư Tuất nhưng được tam Hoa, khôi, Việt . Sự việc thành công mọi mặt .
Cháu cảm ơn bác CHUONGZKHUE, bác xem giúp cháu lá só tứ trụ, bác cho cháu vài lời với ạ
Tập tin đính kèm
2 (2).jpg
2 (2).jpg (237.92 KiB) Đã xem 81 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”