mong mọi người luận giải đôi lời về lá số của em với ạ, em đang mông lung và thấy chênh vênh quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
EllyVu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mong mọi người luận giải đôi lời về lá số của em với ạ, em đang mông lung và thấy chênh vênh quá

Gửi bài gửi bởi EllyVu »

Em chào mọi người, mọi người cho em hỏi về công việc, và tiền bạc của em với, tài bạch của em bị triệt thì mức ảnh hưởng như nào ạ, mong mọi người luận giải đôi lời về lá số của em. Lần đầu em đăng bài có gì không phải mong mọi người bỏ qua ạ.
Tập tin đính kèm
Vũ Năng Hiếu.png
Vũ Năng Hiếu.png (741.39 KiB) Đã xem 145 lần
Đầu trang

EllyVu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: mong mọi người luận giải đôi lời về lá số của em với ạ, em đang mông lung và thấy chênh vênh quá

Gửi bài gửi bởi EllyVu »

mọi người cho em/cháu xin đôi lời luận giải với ạ, em/cháu mông lung quá
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: mong mọi người luận giải đôi lời về lá số của em với ạ, em đang mông lung và thấy chênh vênh quá

Gửi bài gửi bởi begauhn »

EllyVu đã viết: 11:39, 20/03/24 Em chào mọi người, mọi người cho em hỏi về công việc, và tiền bạc của em với, tài bạch của em bị triệt thì mức ảnh hưởng như nào ạ, mong mọi người luận giải đôi lời về lá số của em. Lần đầu em đăng bài có gì không phải mong mọi người bỏ qua ạ.
Số này nếu nói đáng lưu ý thì là cung tình duyên và sức khoẻ nạn tai . Dễ mâu thuẫn , bất trắc .
Điều này sinh ra do gốc nợ nhân quả đa hệ phá cung phúc ( từ thời họ hàng , âm phần ) . Xa xưa khởi tạo , nên thế hệ sau đôi chút ảnh hưởng , để rõ vấn đề này cần ls họ hàng ng thân mới có thể đưa ra kết luận cụ thể .
Công danh có thời phải đi xa tạo dựng . Trở ngại ban đầu nhưng ko phải xấu .
Mối quan hệ dần có quý nhân dẫn dắt , nhưng đời khó tránh phản vì lợi ích .
Xét cho cùng gốc phúc nợ cung biết an , thì mọi nút thắt dc tháo gỡ , còn như k biết an gốc này thì luận đoán k đổi .
Được cảm ơn bởi: EllyVu
Đầu trang

EllyVu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi EllyVu »

em/cháu cảm ơn về lời luận ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”