Nhờ bạn Koolee xem hộ khẩn thiết lun

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Bebanbot
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ bạn Koolee xem hộ khẩn thiết lun

Gửi bài gửi bởi Bebanbot »

Dear Koolee!
Dù đã xem nhiều nơi nhưng chưa thấy ưng ai phán như cậu, trước tình cờ đc cậu phán qua bạn Thu Autobe mà giờ mất liên lạc vs cậu rồi không biết làm sao. Lá tớ giống Thu thất sát độc thủ nè. Nay bầu bạn thứ 2 mà định chọn giờ mổ. Tin mỗi KooLee thôi nhờ cậu chọn cho tớ tháng 5 dương này giờ sinh để mổ cháu có cuộc đời bình yên hạnh phúc vs k mơ giàu sang hoàng tráng gì đâu, Số mình đã vât vả rồi h chỉ mong con được bình yên thui, Koolee đọc được thì rep tớ vs nhé, Cảm ơn cậu nhiều. Vụ chọn giờ mổ tớ biết nó cũng tương đối thôi chứ không chuẩn được nhưng cẩn thận vẫn hơn :D
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Re: Nhờ bạn Koolee xem hộ khẩn thiết lun

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Up cho chủ top
Chợt nhớ ra mình cũng thất lạc với koolee nhắn tin hỏi thăm chút xem có mấy bé rồi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Bebanbot đã viết: 13:52, 18/03/24 Dear Koolee!
Dù đã xem nhiều nơi nhưng chưa thấy ưng ai phán như cậu, trước tình cờ đc cậu phán qua bạn Thu Autobe mà giờ mất liên lạc vs cậu rồi không biết làm sao. Lá tớ giống Thu thất sát độc thủ nè. Nay bầu bạn thứ 2 mà định chọn giờ mổ. Tin mỗi KooLee thôi nhờ cậu chọn cho tớ tháng 5 dương này giờ sinh để mổ cháu có cuộc đời bình yên hạnh phúc vs k mơ giàu sang hoàng tráng gì đâu, Số mình đã vât vả rồi h chỉ mong con được bình yên thui, Koolee đọc được thì rep tớ vs nhé, Cảm ơn cậu nhiều. Vụ chọn giờ mổ tớ biết nó cũng tương đối thôi chứ không chuẩn được nhưng cẩn thận vẫn hơn :D
Giống lá của thutobe, khác bộ quang quý thai tọa thì chỉ có bạn tên Hương buôn chứng bán coin, có chồng là IT thôi. Vì mình có xem qua các lá số mà thutobe giới thiệu cũng nhiều, cả về tử vi và tướng số.

Về việc chọn ngày giờ để có lá số đẹp thì mình thú thật, Hương nên chọn cho bé cái tên hợp với lá số sinh theo duyên phận của bé có theo tự nhiên thì hơn, dù cho là được chỉ định sinh mổ vẫn ứng đến 80%, chứ chọn giờ sinh thì không còn thuận theo tự nhiên nữa, chỉ đạt được 40 50% thôi. Hương nên cân nhắc.
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 14:26, 18/03/24 Up cho chủ top
Chợt nhớ ra mình cũng thất lạc với koolee nhắn tin hỏi thăm chút xem có mấy bé rồi
Chào Jêmbon Hồng Hạnh. Anh đây, Hạnh muốn nhắn tin hỏi thăm gì anh thì cứ hỏi tự nhiên nhé :-bd
Được cảm ơn bởi: Hồng Hạnh
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

koollee đã viết: 22:12, 19/03/24
Hồng Hạnh đã viết: 14:26, 18/03/24 Up cho chủ top
Chào Jêmbon Hồng Hạnh. Anh đây, Hạnh muốn nhắn tin hỏi thăm gì anh thì cứ hỏi tự nhiên nhé :-bd
Hôm nay Cu lì xưng Anh thì chắc có cháu bế rồi sao :))
Hỏi thăm các thầy sắp lên chức ông nội ông ngoại chưa ấy mờ
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 09:13, 20/03/24 Hôm nay Cu lì xưng Anh thì chắc có cháu bế rồi sao :))
Hạnh nói thế nào ấy chứ...anh chỉ hơn Hạnh có vài tuổi thôi, mới lên chức bố không lâu, gì mà lên chức ông nội ông ngoại hử?
Hạnh vẫn điêu như ngày nào Hạnh ạ... #-o
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

koollee đã viết: 23:04, 20/03/24
Hồng Hạnh đã viết: 09:13, 20/03/24 Hôm nay Cu lì xưng Anh thì chắc có cháu bế rồi sao :))
Hạnh nói thế nào ấy chứ...anh chỉ hơn Hạnh có vài tuổi thôi, mới lên chức bố không lâu, gì mà lên chức ông nội ông ngoại hử?
Hạnh vẫn điêu như ngày nào Hạnh ạ... #-o
Thầy Cu lì chậm hơn bé rồi . Bé con đàn cháu đống rồi cơ
Hồng điêu nhầm hồng điệp mà không điêu sao làm được địp vin
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 09:46, 21/03/24 Thầy Cu lì chậm hơn bé rồi . Bé con đàn cháu đống rồi cơ
Hồng điêu nhầm hồng điệp mà không điêu sao làm được địp vin
Hạnh đừng gọi anh là Thầy nhé.
Hạnh có gâu gâu đàn, meo meo đống thì có ấy, tuy Hạnh rất điêu nhưng bù lại được cái thảo mai.
Nếu Hạnh là địp vin thì Hạnh hãy dùng tâm linh, thần thức kết nối vạn vật để đìu tra anh đi Hạnh 8->
Đầu trang

Bebanbot
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bebanbot »

koollee đã viết: 22:07, 19/03/24
Bebanbot đã viết: 13:52, 18/03/24 Dear Koolee!
Giống lá của thutobe, khác bộ quang quý thai tọa thì chỉ có bạn tên Hương buôn chứng bán coin, có chồng là IT thôi. Vì mình có xem qua các lá số mà thutobe giới thiệu cũng nhiều, cả về tử vi và tướng số.

Về việc chọn ngày giờ để có lá số đẹp thì mình thú thật, Hương nên chọn cho bé cái tên hợp với lá số sinh theo duyên phận của bé có theo tự nhiên thì hơn, dù cho là được chỉ định sinh mổ vẫn ứng đến 80%, chứ chọn giờ sinh thì không còn thuận theo tự nhiên nữa, chỉ đạt được 40 50% thôi. Hương nên cân nhắc.
Ui. Koolee nhớ dai ghê. Thế thôi m không hỏi h nữa vậy. Dạo này bận quá quên mất k on . Cảm ơn nhìu :). Thôi để thuận theo tự nhiên vậy. :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”