Nhật Nguyệt tranh huy, lá số phi thường cách

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Gia Di
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhật Nguyệt tranh huy, lá số phi thường cách

Gửi bài gửi bởi Gia Di »

Lá số bạn em, nhà giàu có, đẹp trai, học giỏi, nhiều gái theo.

Phải công nhận là rất hiếm khi thấy lá số đẹp tuyệt vời như vậy. Các chính tinh đều miếu vượng, nhật nguyệt sáng chiếu. Lại được nhiều phụ tinh tốt.
Tập tin đính kèm
Tú.jpg (185.12 KiB) Đã xem 137 lần
EFNO78XN.jpg (239.16 KiB) Đã xem 137 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhật Nguyệt tranh huy, lá số phi thường cách

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Gia Di đã viết: 09:19, 25/03/24 Lá số bạn em, nhà giàu có, đẹp trai, học giỏi, nhiều gái theo.

Phải công nhận là rất hiếm khi thấy lá số đẹp tuyệt vời như vậy. Các chính tinh đều miếu vượng, nhật nguyệt sáng chiếu. Lại được nhiều phụ tinh tốt.
Số cậu bạn này tình duyên trì trệ , lập gdinh muộn , lập gdinh xong thì cũng chủ cách đi xa thuyên chuyển , tuy có lộc nhưng xa cách thì tình cảm cũng ko mấy mặn mà .
Làm ăn và tài lộc ls này là dạng đc mất , là dạng có thời dc nhưng dần phá tán hoặc bị lừa .
Gia đạo người này thực tế mâu thuẫn thị phi từ thời cha mẹ , ko biết bạn hiểu gdinh họ đc bao nhiêu , vì chẳng ai đi kể xấu gia đình mình cho người khác cả .
Đúng là có điều kiện , nhưng mảng hạnh phúc thì gia đình cậu bạn đây ko ổn , gốc nhân quả này duy trì cả khi lập gdinh , lap lại cái mâu thuẫn đó lên vk ck .
Đây thuộc dạng ls có thành tựu nhưng sẽ gãy đổ hoặc gian nan chứ ko tụ , bao gồm trở ngại hôn nhân .

Thực tế học giỏi thời nay nó ko như thời xưa , thạc sĩ cử nhân vẫn thất nghiệp rất nhiều .
Người nhập hỷ gia hồng loan thì cũng đúng có nét tươi , thu hút , nhưng cũng chưa gọi là quá đẹp .
Nền tảng gia đạo có lộc nhưng báo ko bền , mâu thuẫn . Cứ lập gdinh đi rồi sẽ thấm . Bảo gia đạo anh này trc mắt giàu thì nghe đc , Còn bảo gia đạo giàu bền , hay yêu thương nhau và ko mâu thuẫn , thì ls này sai thông tin .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”