Dạ,mong hữu duyên mọi người luận giải giúp mình về công việc và tình duyên giúp mình với ạ.Dạ,mình xin cảm ơn ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Mai Xuân Dương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ,mong hữu duyên mọi người luận giải giúp mình về công việc và tình duyên giúp mình với ạ.Dạ,mình xin cảm ơn ạ.

Gửi bài gửi bởi Mai Xuân Dương »

Tập tin đính kèm
Screenshot_2024_0321_135048.jpg (195.67 KiB) Đã xem 89 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dạ,mong hữu duyên mọi người luận giải giúp mình về công việc và tình duyên giúp mình với ạ.Dạ,mình xin cảm ơn ạ.

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Mai Xuân Dương đã viết: 16:12, 25/03/24 Dạ,mong hữu duyên mọi người luận giải giúp mình về công việc và tình duyên giúp mình với ạ.Dạ,mình xin cảm ơn ạ.
Số này phu thê tình ái nhiều bất đồng hoặc thị phi mâu thuẫn , trở ngại nói chung .
Điều này sinh ra do nợ nhân quả phá nô bộc , và phúc đức .
Nô bộc mô tả cái nguồn của phu thê , gặp ai quen ai yêu ai đều từ nô ,mất nô thì nguồn cung thường ko có người như ý , nô cũng mô tả áp lực từ người khác , hoặc tiểu tam nói chung .
Đó là lý do dẫn đến tranh cãi thị phi , hao tán , cô độc ở tình duyên bạn , dù lập gdinh hay chưa thì bộ khung của nó vẫn vậy , phát ra chỉ là vấn đề chu kỳ, thời điểm .

Cha mẹ cũng có thời bôn ba bôn tẩu , gặp nhiều trở ngại , nói 1 cách chính xác , thì cha mẹ bạn cũng chịu ảnh hưởng gián tiếp từ gốc nhân quả này , bạn là thế hệ thứ 2 phải gánh . Kế thừa 1 số đặc tính phá cách trùng lặp vs thế hệ đi trc .

Công danh thì ko lo , có thời ngã phải tự mình đứng dậy , rồi tứ cú ngã đó mà nên cơ đồ , dần có người tương trợ , và có thành tựu .
Số này nếu nói nan giải , là gốc nợ phá tình duyên và bộ trợ lực , thuộc dạng nhân quả đa hệ .
Đời biết an gốc này thì tài quan song mỹ , gia đạo an vui ,
Còn như k biết an gốc này , thì tiền tài cũng khó mua hạnh phúc , ngay cả bạn tri kỷ cũng khó tìm , ta tin họ , hy sinh vì họ , cũng khó tránh chữ phản phía sau ,
Được cảm ơn bởi: Mai Xuân Dương
Đầu trang

Mai Xuân Dương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Dạ,mong hữu duyên mọi người luận giải giúp mình về công việc và tình duyên giúp mình với ạ.Dạ,mình xin cảm ơn ạ.

Gửi bài gửi bởi Mai Xuân Dương »

Dạ,mình cảm ơn bạn nhiều ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”