Các bậc cao nhân hữu duyên, liệu em có thể lâu dài với một người đã có 1 đời vợ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Aloha7979
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bậc cao nhân hữu duyên, liệu em có thể lâu dài với một người đã có 1 đời vợ

Gửi bài gửi bởi Aloha7979 »

5E7ADC9B-3F3A-4006-8D18-9EEEF3FB4A49.jpeg (410.16 KiB) Đã xem 240 lần
Hóng các cao nhân xem cho em đường tình duyên, em đang phân vân một anh đã có vợ nhưng tài chính rất vững.
Được cảm ơn bởi: Aloha7979
Đầu trang

nguyenphuong523
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Các bậc cao nhân hữu duyên, liệu em có thể lâu dài với một người đã có 1 đời vợ

Gửi bài gửi bởi nguyenphuong523 »

Nếu vậy thì ứng số rồi bạn
Đầu trang

Aloha7979
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Các bậc cao nhân hữu duyên, liệu em có thể lâu dài với một người đã có 1 đời vợ

nguyenphuong523 đã viết: 13:24, 25/03/24 Nếu vậy thì ứng số rồi bạn
Bác có thể luận qua cho em về tổng quan ls được không ạ [-O<
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Aloha7979 đã viết: 22:25, 24/03/24 5E7ADC9B-3F3A-4006-8D18-9EEEF3FB4A49.jpegHóng các cao nhân xem cho em đường tình duyên, em đang phân vân một anh đã có vợ nhưng tài chính rất vững.
Số này nợ nhân quả cung công danh và tình duyên .
Cung tình duyên có cách hưởng , kế thừa , cho tặng , thì cũng dễ hiểu câu " tài chính vững " bạn mô tả .
Tuy nhiên nơi đây báo thị phi và hình khắc , có nhóm xa cách do công việc , 1 trong 2 người có thời phải đi xa , tất nhiên ko xấu nhưng xa mặt thì cách lòng , tình cảm liệu có mặn mà ?

Thứ 2 nợ cung công danh thì cái " tài chính vững " này , duy trì tới năm bạn bước sang vận 35 mà thôi , bất luận bạn lấy người này , hay người khác , hoặc ko lập gd đi nữa , thì năm 35 bạn cũng nhập cách hao tán nặng , nếu k muốn nói là phá sản , đập đi xây lại từ đầu .
Và nếu tình cảm đến với nhau vì " tài chính vững " , lại thêm xa cách dài ngày , thì khi gian nan , thậm trí gánh nợ to lù lù , 2 bạn còn kiên trì mà bên nhau hay ko . Nhất là khi có đứa con , thì cái suy nghĩ của ta phải là suy nghĩ cho đứa bé , cảm giác cắn răng gắng gượng vì con , quả thực ko dễ dàng , ko phài muốn dứt là dứt dc như khi còn trẻ , bản thân đã gặp rất nhiều ca như vậy .

Có đc lộc ko khó , giữ dc lộc mới khó , đời biết an 2 gốc nhân quả này trc khi lập gd , thì khắc tụ tài , csong an yên .
Còn như k biết an gốc này , nói về tình thì dễ tan vỡ , mà nói về tiền thì cũng ko bền .
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Làm vợ một người đã có một đời vợ : không thành vấn đề .
Số nầy sao lại nghỉ vậy . Mệnh Khoa Quyền, giáp Lộc . Số tốt, Khoa, Quyền, Lộc, một ngày không xa sẽ có chức quyền, có tiền bạc . 2030, 2031 nhất định sẽ thăng chức, không sai .
Khi đó vấn đề gia đình sẽ suy nghỉ kiểu khác .
Chức mừng .
Đầu trang

Aloha7979
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 19:13, 25/03/24
Aloha7979 đã viết: 22:25, 24/03/24 5E7ADC9B-3F3A-4006-8D18-9EEEF3FB4A49.jpegHóng các cao nhân xem cho em đường tình duyên, em đang phân vân một anh đã có vợ nhưng tài chính rất vững.
Số này nợ nhân quả cung công danh và tình duyên .
Cung tình duyên có cách hưởng , kế thừa , cho tặng , thì cũng dễ hiểu câu " tài chính vững " bạn mô tả .
Tuy nhiên nơi đây báo thị phi và hình khắc , có nhóm xa cách do công việc , 1 trong 2 người có thời phải đi xa , tất nhiên ko xấu nhưng xa mặt thì cách lòng , tình cảm liệu có mặn mà ?

Thứ 2 nợ cung công danh thì cái " tài chính vững " này , duy trì tới năm bạn bước sang vận 35 mà thôi , bất luận bạn lấy người này , hay người khác , hoặc ko lập gd đi nữa , thì năm 35 bạn cũng nhập cách hao tán nặng , nếu k muốn nói là phá sản , đập đi xây lại từ đầu .
Và nếu tình cảm đến với nhau vì " tài chính vững " , lại thêm xa cách dài ngày , thì khi gian nan , thậm trí gánh nợ to lù lù , 2 bạn còn kiên trì mà bên nhau hay ko . Nhất là khi có đứa con , thì cái suy nghĩ của ta phải là suy nghĩ cho đứa bé , cảm giác cắn răng gắng gượng vì con , quả thực ko dễ dàng , ko phài muốn dứt là dứt dc như khi còn trẻ , bản thân đã gặp rất nhiều ca như vậy .

Có đc lộc ko khó , giữ dc lộc mới khó , đời biết an 2 gốc nhân quả này trc khi lập gd , thì khắc tụ tài , csong an yên .
Còn như k biết an gốc này , nói về tình thì dễ tan vỡ , mà nói về tiền thì cũng ko bền .
Dạ em cảm ơn luận giải và lời khuyên bác dành cho em nhiều ạ!
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Chưa thấy Aloha7979 bình luận lời giải của tôi mặc dầu tôi thấy "đa đọc" .
Đầu trang

Aloha7979
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 00:28, 26/03/24 Chưa thấy Aloha7979 bình luận lời giải của tôi mặc dầu tôi thấy "đa đọc" .
:D \:D/ Em comment rồi mà diễn đàn hổng có cho đăng :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”