Mới đầu năm mà lại quá buồn, mong được mọi người coi giúp ạ, lại là tam hợp từ phủ vũ tướng liêm...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Mới đầu năm mà lại quá buồn, mong được mọi người coi giúp ạ, lại là tam hợp từ phủ vũ tướng liêm...

Gửi bài gửi bởi toiyeulysovn »

Xin chào diễn đàn lyso,

Không hiểu sao cú mỗi khi vào hạn tử vũ phủ tướng, là mình lại bị đau đớn trong tình yêu (bị phản bội và thao túng tâm lý bởi người mh 1 mực thương yêu va tính kết hôn)... cách đây 4 năm mình cũng đã gặp chuyện tương tự... lúc đó tiểu hạn rơi vô cung điền trạch ạ,
Mình không biết tại sao vận hạn vô tam hợp này mình lại toàn đau buồn thế nhỉ, mình thấy tam hợp này của mình cũnng ko tới nỗi, mong năm mới, mọi người cho mình ít lời,
Mình cũng xin được hỏi về công việc và cuộc sống chung của năm nay ạ,

Mình sinh ngày 06/10/1994, lúc 13h35p
Hiện đang công tác trong lĩnh vực CNTT, mình tình duyên lận đận nê vẫn độc thân,
Mình là con cả sau còn 2 em, 1 nữ 1 nam,
Bố mẹ mình làm ăn buôn bán nhỏ ạ,

Mong được tiền bối chỉ dạy cho em/cháu, kính chúc mọi người 1 năm mới tuyệt vời,
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: ASPIRE
Đầu trang

akas139
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mới đầu năm mà lại quá buồn, mong được mọi người coi giúp ạ, lại là tam hợp từ phủ vũ tướng liêm...

Gửi bài gửi bởi akas139 »

Vấn đề ngay ở mệnh đào hoa gặp cả kình lẫn kỵ, kém duyên lắm lại còn hay làm ơn mắc oán nữa, cung phu ăn bộ đồng cự thì mệt rồi, thân có hồng loan hình hao sau này chú ý yêu đương tiền bạc phải phân minh ko thì mất cả tình lẫn tiền đấy. Nhìn điền, tài tiền bạc hay bị thất thoát lắm, coi chừng bị cháy nhà. Đại vận này nói chung công việc ổn, tốt đẹp. Tình duyên thì mệt cả đời, nếu được thì đừng đăng ký kết hôn làm gì, yêu thì về ở với nhau thôi, nếu đăng ký thì đừng làm lễ to càng ít người biết càng tốt thì sẽ đỡ hơn.
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mới đầu năm mà lại quá buồn, mong được mọi người coi giúp ạ, lại là tam hợp từ phủ vũ tướng liêm...

akas139 đã viết: 22:42, 14/03/24 Vấn đề ngay ở mệnh đào hoa gặp cả kình lẫn kỵ, kém duyên lắm lại còn hay làm ơn mắc oán nữa, cung phu ăn bộ đồng cự thì mệt rồi, thân có hồng loan hình hao sau này chú ý yêu đương tiền bạc phải phân minh ko thì mất cả tình lẫn tiền đấy. Nhìn điền, tài tiền bạc hay bị thất thoát lắm, coi chừng bị cháy nhà. Đại vận này nói chung công việc ổn, tốt đẹp. Tình duyên thì mệt cả đời, nếu được thì đừng đăng ký kết hôn làm gì, yêu thì về ở với nhau thôi, nếu đăng ký thì đừng làm lễ to càng ít người biết càng tốt thì sẽ đỡ hơn.
Mình cảm ơn bạn nha, số mh có vẻ khổ rồi, hình xung khắc tè le, bạn còn điểm j có lời khuyên cho số mh hk
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Các bạn cho mình hỏi năm nay cung hạn mh là cung nào nhỉ?
Đầu trang

toiyeulysovn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

akas139 đã viết: 22:42, 14/03/24 Vấn đề ngay ở mệnh đào hoa gặp cả kình lẫn kỵ, kém duyên lắm lại còn hay làm ơn mắc oán nữa, cung phu ăn bộ đồng cự thì mệt rồi, thân có hồng loan hình hao sau này chú ý yêu đương tiền bạc phải phân minh ko thì mất cả tình lẫn tiền đấy. Nhìn điền, tài tiền bạc hay bị thất thoát lắm, coi chừng bị cháy nhà. Đại vận này nói chung công việc ổn, tốt đẹp. Tình duyên thì mệt cả đời, nếu được thì đừng đăng ký kết hôn làm gì, yêu thì về ở với nhau thôi, nếu đăng ký thì đừng làm lễ to càng ít người biết càng tốt thì sẽ đỡ hơn.
bạn akas139 cho mh hỏi, cung vận mh năm nay là rơi vô cung Thê hay cung Tật Ách vậy ạ?

mh la nam mà up nhầm lá nữ hehe
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”