Tử vi có xem luận giải được tam tai không các bác???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
meii_meii
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tử vi có xem luận giải được tam tai không các bác???

Gửi bài gửi bởi meii_meii »

Em kết hôn muộn năm 2022, từ 2020 đến khoảng cuối 2022 quen nhau vc e làm ăn khá ổn, tài chính ổn định. Đến cuối năm 2023 bị dính vào vụ làm ăn chung bạn bè lừa gạt hết sạch tiền cộng thêm nợ ngân hàng và gia đình 2 bên cũng khá nhiều, và đến h là vẫn chưa có tài sản gì đứng tên ngoài nợ may mắn là công việc thì vẫn ổn định nhưng các công việc kiếm thêm làm ngoài thì đổ bể hết.
Lấy nhau xong vc em thả tự nhiên nhưng ko được, em đã làm ivf lần 1 nhưng thất bại đang đợi để làm lần 2 :( . Em thì từ trước ít khi xem tử vi hay bói toán, có đi 1 vài lần nhưng thấy cũng ko được chuẩn lắm.
Đây là lá số em lấy online, giờ sinh thì mẹ em cũng ko nhớ chính xác chỉ nhớ là sinh em xong là nghe tiếng đài phát thanh nên đoán là 7h sáng chứ có thể là sớm hơn, ở đây em lấy ta
2 vc em cách nhau 4t (chồng em tuổi Thân) chỉ thấy xem lịch vạn sự là từ năm 2022 đến 2024 vc em gặp tam tai, ko biết có phải thế không mà bị quật thấy xây xẩm mặt mày.
Các cao nhân có thể xem hộ em có phải lá số của em xấu quá ko, em lấy 2 lá theo 7h và 7h kém.
Mong các bác cho ý kiến ạ ^:)^
Tập tin đính kèm
Đây là lá số trước 7h
Đây là lá số trước 7h
Mei2.jpg (185.46 KiB) Đã xem 41 lần
Đây là lá số 7h
Đây là lá số 7h
Mei.jpg (184.15 KiB) Đã xem 41 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”