Nhờ các thầy hữu duyên lý giải lá số giúp ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ryuuzaki0712
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các thầy hữu duyên lý giải lá số giúp ạ

Gửi bài gửi bởi ryuuzaki0712 »

Kính nhờ các thầy hữu duyên xem giúp em cung Quan Lộc với ạ. Chuyện là em cứ làm đâu tầm 2-3 năm là lại có vấn đề, không làm đâu lâu dài được. Hiện tại em làm ở công ty mà đấu đá làm em thấy phiền não quá mà tìm việc từ năm ngoái sang năm nay vẫn chưa tìm được. Thầy nào giải giúp em năm nay liệu em có tìm được việc mới phù hợp không ạ?
Em chân thành cảm ơn nhiều
Tập tin đính kèm
Lasotuvi.png (733.81 KiB) Đã xem 103 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các thầy hữu duyên lý giải lá số giúp ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số tốt . Thân cư Quan, Minh Lộc ám Lộc, ngộ Triệt . Có lúc trắc trở không đang kể .
Cứ làm việc hiện tại, sẽ phát triển mạnh .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các thầy hữu duyên lý giải lá số giúp ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

ryuuzaki0712 đã viết: 20:03, 26/03/24 Kính nhờ các thầy hữu duyên xem giúp em cung Quan Lộc với ạ. Chuyện là em cứ làm đâu tầm 2-3 năm là lại có vấn đề, không làm đâu lâu dài được. Hiện tại em làm ở công ty mà đấu đá làm em thấy phiền não quá mà tìm việc từ năm ngoái sang năm nay vẫn chưa tìm được. Thầy nào giải giúp em năm nay liệu em có tìm được việc mới phù hợp không ạ?
Em chân thành cảm ơn nhiều
Đc , năm 2024 có dấu hiệu thuyên chuyển , đi lại , thay đổi , chuyển đổi công danh . Ngoài ra kích phát cung tình duyên , có chuyện xoay quanh tình ái .
Còn về tranh chấp thị phi thì rơi vào năm ngoái 2023 . Thực tế chu kỳ gần đây ko thuận . Nô bộc có dấu hiệu mâu thuẫn thị phi , bế tắc cản trở .
Công danh có bộ cách xa nhà xa xứ thuyên chuyển xa gần nhiều , từ đó dần phát dc con lộc mà có thành tựu . Tuy nhiên nợ nhân quả tại mệnh phá bộ trợ lực cũng như công danh , nên bước chuyển thường ko đơn giản .
Phụ mẫu cha mẹ khi xưa cũng bị ảnh hưởng đôi chút từ gốc này , tạo ra 1 số trở ngại , từ đó xem như 2 con lộc bị khoá . Mất lộc thì đương nhiên công danh khó khăn , hoặc ko bền .
Tiếp nữa thái âm và thiên phủ là 2 tài tinh , cũng đang bị gốc nợ đánh phá , thì rõ là có năng lực nhưng khó phát huy .
Ls này nói là xấu thì ko xấu , vì tiềm lực rất khá , đời biết an gốc nhân quả trên , mở dc bộ thuyên chuyển , đi xa hanh thông thuận lợi , càng đi càng chuyển đổi , tài lộc càng dồi dào .
Còn như k biết an gốc này , thì rõ khó bền , có thành tựu cũng nay dc mai mất . Tuy gốc này ko ảnh hưởng nhiều tới tình duyên , nhưng cung tình duyên này hơi nghịch lý , khi bản cung yếu nhược nhưng nắm cách bạo phát , đột biến , nó giống như đói 3 ngày cho 1 nắm cơm để nuốt vội vậy , rất dễ sinh ra vấn đề do không có khả năng thích ứng .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”