Nhờ mọi người luận giải lá số của mình với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nhl123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ mọi người luận giải lá số của mình với ạ

Gửi bài gửi bởi nhl123 »

Nhờ mọi người xem năm nay công việc của em như thế nào ạ, mình thất nghiệp cũng được 1 năm hơn rồi, công việc của mình thuộc ngành đặc thù, sắp tới mình rời quê hương tìm việc làm không biết có được công việc mong muốn hay không ạ, chủ yếu là tìm được việc và ổn định đi ạ. Nếu tiện thì xem tổng quát về lá số của mình luôn cũng được ạ, mình cảm ơn mọi người ạ :D :D
Tập tin đính kèm
jpg.jpg (223.69 KiB) Đã xem 146 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ mọi người luận giải lá số của mình với ạ

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Mạnh dạn đoán lá này là người bê đê .
Đầu trang

nhl123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhl123 »

truy mệnh đã viết: 23:33, 27/03/24 Mạnh dạn đoán lá này là người bê đê .
Mình thẳng bạn ơi, chỉ có điều dễ thu hút ng cùng giới thôi :D :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

nhl123 đã viết: 23:29, 27/03/24 Nhờ mọi người xem năm nay công việc của em như thế nào ạ, mình thất nghiệp cũng được 1 năm hơn rồi, công việc của mình thuộc ngành đặc thù, sắp tới mình rời quê hương tìm việc làm không biết có được công việc mong muốn hay không ạ, chủ yếu là tìm được việc và ổn định đi ạ. Nếu tiện thì xem tổng quát về lá số của mình luôn cũng được ạ, mình cảm ơn mọi người ạ :D :D
Sao lại sắp đi . 2023 chả phải cũng có bước thuyên chuyển vị trí nơi chốn , thay đổi gì đó rồi hay sao ?
2024 này thì chuyển biến công danh , nhưng có tranh châp hoặc ý kiến ra vào nhé , chứ ko phải 1 cái ngon ngay đâu ,
Số đi xa thì đúng rồi .
Tình duyên mỗi người nhịn 1 tý thì vẫn bền lâu , ko lo , còn ko thì bộ cách này cãi nhau suốt ngày , cãi chán cãi mệt thì dễ buông , cãi vì lý do gì , thì dần bạn sẽ rõ , đây là mô tả tổng quát cung phu thê cả đời .
Số nàu nếu nói là then chốt , ko phải công danh hay tình duyên , mà là tật ách , chủ bệnh lý hoặc tai nạn xa nhà , có tính chất ko đơn giản và bất ngờ , do nợ cung nhân quả .
Đời biết an gốc nợ này trc khi đi xa , thì mọi sự an ổn , viên mãn , dần dần thành tựu .
Còn như k biết an gốc này , khoan bàn công danh tài lộc , bởi ngay bản thân , sức khoẻ , cũng nhiều điều khó nói . Khó lường .
Đầu trang

nhl123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhl123 »

begauhn đã viết: 08:20, 28/03/24
nhl123 đã viết: 23:29, 27/03/24 Nhờ mọi người xem năm nay công việc của em như thế nào ạ, mình thất nghiệp cũng được 1 năm hơn rồi, công việc của mình thuộc ngành đặc thù, sắp tới mình rời quê hương tìm việc làm không biết có được công việc mong muốn hay không ạ, chủ yếu là tìm được việc và ổn định đi ạ. Nếu tiện thì xem tổng quát về lá số của mình luôn cũng được ạ, mình cảm ơn mọi người ạ :D :D
Sao lại sắp đi . 2023 chả phải cũng có bước thuyên chuyển vị trí nơi chốn , thay đổi gì đó rồi hay sao ?
2024 này thì chuyển biến công danh , nhưng có tranh châp hoặc ý kiến ra vào nhé , chứ ko phải 1 cái ngon ngay đâu ,
Số đi xa thì đúng rồi .
Tình duyên mỗi người nhịn 1 tý thì vẫn bền lâu , ko lo , còn ko thì bộ cách này cãi nhau suốt ngày , cãi chán cãi mệt thì dễ buông , cãi vì lý do gì , thì dần bạn sẽ rõ , đây là mô tả tổng quát cung phu thê cả đời .
Số nàu nếu nói là then chốt , ko phải công danh hay tình duyên , mà là tật ách , chủ bệnh lý hoặc tai nạn xa nhà , có tính chất ko đơn giản và bất ngờ , do nợ cung nhân quả .
Đời biết an gốc nợ này trc khi đi xa , thì mọi sự an ổn , viên mãn , dần dần thành tựu .
Còn như k biết an gốc này , khoan bàn công danh tài lộc , bởi ngay bản thân , sức khoẻ , cũng nhiều điều khó nói . Khó lường .
Mình cảm ơn bạn ạ, thật ra mình thất nghiệp lâu nên đã về quê ở cùng ba mẹ để tìm việc mới thời gian đầu thì cũng bị bàn ra không cho đi xa ạ vì gđ lo sợ thêm một phần là nhiều người tác động gđ này kia, lúc đó rất stress nhưng dần dần thì gđ mới ủng hộ cho mình đi, do thất nghiệp lâu mình về quê nên mình mới bảo là sắp đi trong năm nay thôi ạ.

Còn tình duyên, mình nhẫn nhịn thì dc rồi còn người phối ngẫu thì mình cũng rõ, cái này chắc để tương lai ạ.

Cho mình thêm từ chỗ "đời an gốc nợ này trước khi đi xa..." có nghĩa là sao ạ, mình chưa hiểu lắm, mong được giải thích thêm ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”