Mong được luận giải lá số LGBT mệnh Vũ Sát

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Rhee1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong được luận giải lá số LGBT mệnh Vũ Sát

Gửi bài gửi bởi Rhee1 »

Chào mọi người, mình thuộc LGBT, thiên hướng bot. Mong hữu duyên được luận giải về lá số.
Hiện tại mình quan tâm tình duyên của mình như nào, vì đến bây giờ mình vẫn chưa có mối tình nào.
Cảm ơn mọi người và chúc mọi người nhiều sức khỏe!
Tập tin đính kèm
Lá số LGBT mệnh Vũ Sát
Lá số LGBT mệnh Vũ Sát
Group FB Tử Vi Việt Nam.png.jpg (134.52 KiB) Đã xem 179 lần
Được cảm ơn bởi: catcherblock
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong được luận giải lá số LGBT mệnh Vũ Sát

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Rhee1 đã viết: 00:44, 29/03/24 Chào mọi người, mình thuộc LGBT, thiên hướng bot. Mong hữu duyên được luận giải về lá số.
Hiện tại mình quan tâm tình duyên của mình như nào, vì đến bây giờ mình vẫn chưa có mối tình nào.
Mình ko nắm rõ lgbt thiên hướng bot là gì , nhưng qua ls bạn có thể thấy tình duyên và con cái là 2 điểm nhấn rất phức tạp , và nhiều trở ngại , ngang trái .
Điều này sinh ra do nô bộc nợ cung nhân quả , thuộc nhóm trợ lực người xh , các mối quan hệ nói chung , khi chưa lập gdinh thì ta gặp ai quen ai , đối tượng nào cũng đều xét là nô .
Theo nhân quả , bạn hiểu đây là cái nghiệp cũng đc . Gây phức tạp trong các mới quan hệ của bạn , tất nhiên bao gồm cả tình yêu .
Do liên quan đến mẫu , nên nếu có ls cha mẹ , sẽ xét đc chi tiết hơn về cái nghiệp này , là do tiền kiếp của bạn , hay do cha mẹ tạo , cha mẹ bất ổn nên hình thành gốc này hay ko .

Do bế tắc trong tình cảm , nên ls này có xu hướng tap trung công danh tài chính , chứ k tha thiết yêu đương , như để quên đi mọi thứ , tuy nhiên gốc nợ nhân quả cũng phá cung công danh , thành ra bỏ thì thương mà vương thì tội , tiến thoái lưỡng nan .
Đời biết an gốc nhân quả nhóm trợ lực , thì bài toán xem như dc tháo gỡ , gặp quý nhân như ý .
Còn như k biết an gốc này , thì rõ luận giải như trên .
Đầu trang

Rhee1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong được luận giải lá số LGBT mệnh Vũ Sát

Gửi bài gửi bởi Rhee1 »

begauhn đã viết: 09:00, 29/03/24
Rhee1 đã viết: 00:44, 29/03/24 Chào mọi người, mình thuộc LGBT, thiên hướng bot. Mong hữu duyên được luận giải về lá số.
Mình ko nắm rõ lgbt thiên hướng bot là gì , nhưng qua ls bạn có thể thấy tình duyên và con cái là 2 điểm nhấn rất phức tạp , và nhiều trở ngại , ngang trái .
Điều này sinh ra do nô bộc nợ cung nhân quả , thuộc nhóm trợ lực người xh , các mối quan hệ nói chung , khi chưa lập gdinh thì ta gặp ai quen ai , đối tượng nào cũng đều xét là nô .
Theo nhân quả , bạn hiểu đây là cái nghiệp cũng đc . Gây phức tạp trong các mới quan hệ của bạn , tất nhiên bao gồm cả tình yêu .
Do liên quan đến mẫu , nên nếu có ls cha mẹ , sẽ xét đc chi tiết hơn về cái nghiệp này , là do tiền kiếp của bạn , hay do cha mẹ tạo , cha mẹ bất ổn nên hình thành gốc này hay ko .

Do bế tắc trong tình cảm , nên ls này có xu hướng tap trung công danh tài chính , chứ k tha thiết yêu đương , như để quên đi mọi thứ , tuy nhiên gốc nợ nhân quả cũng phá cung công danh , thành ra bỏ thì thương mà vương thì tội , tiến thoái lưỡng nan .
Đời biết an gốc nhân quả nhóm trợ lực , thì bài toán xem như dc tháo gỡ , gặp quý nhân như ý .
Còn như k biết an gốc này , thì rõ luận giải như trên .
------
LGBT là mình là nam nhưng chỉ thích nam thôi á,
Mình ko có ý định chuyển giới hay gì hết, chỉ là người mình thích là nam thôi, còn mọi thứ với mình đều bình thường ạ.
cha mẹ mình ko có lá số cụ thể vì họ không biết giờ sinh ngày sinh. Nhưng trước khi cha mẹ mình lấy nhau có được ông ngoại xem tử vi thì được ông ngoại bảo ko hợp tuổi, ko cho lấy nhưng cuối cùng vẫn lấy nhau.
Cha mình Canh Tuất 1970, mẹ mình Mậu Thân 1968 ạ, hy vọng thông tin này sẽ hữu ích ah
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”