Nghiệm Lý - Cách cục được nhờ vợ (chồng) trong tử vi ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
marco
Chính thức
Chính thức

Nghiệm Lý - Cách cục được nhờ vợ (chồng) trong tử vi ?

Gửi bài gửi bởi marco »

Mình cần thu thập các lá số đời thật được nhờ vợ (chồng) về tài chính, điền sản để nghiệm lý.
Có thể là chính bạn hoặc người mà bạn biết, nhưng phải đúng giờ sinh nhé !
Các bạn giúp mình với nhé, cảm ơn nhiều :x
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm Lý - Cách cục được nhờ vợ (chồng) trong tử vi ?

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Lá số của em ạ . Đk mọi người bảo là nhờ vk mới lên danh phận .
Hiện tại vk em đang học đại học năm cuối . Còn em làm thợ xây thôi ạ . Hy vọng sự học hành của vk em tốt để e mát mặt 😅
Tập tin đính kèm
IMG_0389.jpeg (315.19 KiB) Đã xem 187 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nghiệm Lý - Cách cục được nhờ vợ (chồng) trong tử vi ?

Gửi bài gửi bởi begauhn »

marco đã viết: 08:27, 04/04/24 Mình cần thu thập các lá số đời thật được nhờ vợ (chồng) về tài chính, điền sản để nghiệm lý.
Có thể là chính bạn hoặc người mà bạn biết, nhưng phải đúng giờ sinh nhé !
Các bạn giúp mình với nhé, cảm ơn nhiều :x
Thường thì quang quý thể hiện sự gắn kết và ràng buộc trong các mối qh khá lớn , tốt thì vì nhau mà đánh đổi , hy sinh , ở dạng này quan niệm dc nhờ cũng đc , còn xấu thì có nhiều cái khiến ràng buộc ko kết thúc đc . Vdu như ghét nhau lắm nhưng vì đứa con nên cố chả hạn , hoặc tôi ghét anh nhưng anh kinh tế vững , gia dinh tôi thì đang ốm đau nên đành cố ..v..v...

Còn gọi là dc nhờ theo 1 dạng chỉ có mặt tốt , ko có mặt xấu , thì thực tễ cung phu thê xấu cũng vẫn có khả năng dc nhờ , rat nhieu ng ko có j , vừa nghèo vừa bệnh , vẫn rat yeu thương nhau .
Nó cần các sự bổ trợ để tạo nên cái dc nhờ , chứ k phải 1 sao , hay 1 cách cục nào nhất định .
Vdu 2 người phải trải qua vận xấu , vận phá tán , rồi sau mới thành công , từ đó biet cam chịu , cố gắng , hoặc cung nô phải sạch , ko có cám dỗ , tiểu tam , cung con cái cũng hiểu chuyện , tâm lý , gia đình họ hàng cô vk có dieu kiện tạo dựng cho ta ..v..v... Mỗi thứ bổ sung 1 tý , thì vk ck sẽ thấy gia đình là trên hết , la tuyệt vời . Con cái , vk ck là quan trọng , đáng để ta hy sinh . Để ta vì họ mà lam mọi thứ , từ đó sinh ra dc nhờ . Đc nhờ phải từ 2 phía , và cần rất nhiều cung vị bổ sung .
Ko thể xét cách cục nào là đc nhờ hay ko , cung phu thê anh đẹp cỡ mấy , mà cung Di tật xấu , cũng ko chung đường lâu dài .
Hay nhu quan , tài , xấu , tới mức lao lý , thì cũng chỉ còn ty thật lòng sau tấm song sắt , cung phu thê đẹp , ko có nghĩa ty viên mãn , kể cả cung công danh dep cũng đầy ng bần hàn bôn ba , đó là kinh nghiệm xương máu .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”