Lên Hà Nội sống có dễ không, nhờ các bác xem giúp e lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tienkhalifa20
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lên Hà Nội sống có dễ không, nhờ các bác xem giúp e lá số

Gửi bài gửi bởi tienkhalifa20 »

Em chuẩn bị đưa vợ con lên Hà Nội sinh sống, dự định vậy nhưng mọi thứ đều mờ mịt đối với em, tiền bạc không còn nhiều, không có công việc ổn định, chẳng biết sẽ ra sao những vẫn quyết định đi, mong các bác trên diễn đàn xem giúp em lá số
Tập tin đính kèm
Screenshot_136.png (605.24 KiB) Đã xem 176 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lên Hà Nội sống có dễ không, nhờ các bác xem giúp e lá số

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

nếu ở quê ko thể tìm được công việc kể cả làm công nhân thì cứ đi xa để tìm kiếm cơ hội ko nhất thiết cứ phải là Hà Nội mà các tỉnh thành phố khác thậm chí đi nước ngoài nếu có thể
Được cảm ơn bởi: tienkhalifa20
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

tienkhalifa20 đã viết: 22:01, 05/04/24 Em chuẩn bị đưa vợ con lên Hà Nội sinh sống, dự định vậy nhưng mọi thứ đều mờ mịt đối với em, tiền bạc không còn nhiều, không có công việc ổn định, chẳng biết sẽ ra sao những vẫn quyết định đi, mong các bác trên diễn đàn xem giúp em lá số
Năm nay 2024 bạn sẽ chuyển đổi vị trí , vì nó ko phải năm tĩnh , mà thực tế ls này khi lập gdinh cũng là cách bôn ba và phá lộc , nên việc đi vốn đã đc định sẵn .
Tuy nhiên vất vả thì h chưa hẳn là vất vả , mà nó rơi vào 6 năm nữa trở đi , là giai đoạn làm ơn mắc oán , bị điều tiếng , trì trệ , vất vả , phụng sự , nhưng vẫn bám trụ , và khó thay đổi . Dù rằng hiện tại bạn thấy khổ , cũng chưa dc xét là giai đoạn khó khăn như sau này .
Gốc nợ nhân quả phá mẫu , phúc , đời cha mẹ cũng chịu ko ít ảnh hưởng từ gốc nợ này , sang tới đời bạn , gốc này nhị hợp và tam hợp phá tình duyên . Ý nói về lâu dài .
Ngoài ra bạn có số xa con , nếu tốt sẽ là đi xa làm ăn để gdinh o lại , nếu xấu thì co nhiều dạng xa khác ..v..v...
Nhìn chung đời biết an gốc nhân quảvi trí then chốt này , đi xa ắt co thành tựu , mở dc nhóm quý nhân và lộc .
Còn như k biết an gốc này , thì khó nói no đủ hạnh phúc .
Được cảm ơn bởi: tienkhalifa20
Đầu trang

supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Cung tật ách xấu chú ý đến sk và pháp luật.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”