Xin cao nhân xem giúp lá số tự sát

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hwmeeruan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin cao nhân xem giúp lá số tự sát

Gửi bài gửi bởi hwmeeruan »

Dạ xin các cao nhân xem giúp em lá số này có phải là chết vì tự sát không ạ ? Em xin cảm ơn nhiều ạ !
Tập tin đính kèm
Hoang my.png.jpg
Hoang my.png.jpg (132.54 KiB) Đã xem 341 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin cao nhân xem giúp lá số tự sát

Gửi bài gửi bởi begauhn »

hwmeeruan đã viết: 16:02, 02/04/24 Dạ xin các cao nhân xem giúp em lá số này có phải là chết vì tự sát không ạ ? Em xin cảm ơn nhiều ạ !
Nguyên thần ls này có cách trì trệ gắng gượng , kìm nén thâm trầm , nhưng cũng có bộ hoả sát liều lĩnh và đột phá , gia thêm ám tinh , kỵ tinh tranh đấu , phe nhịn thắng hay phe bộc phát thắng ? , có thể coi như dung nham sôi sục sâu trong ngọn núi . Nếu nghĩ quẩn thì cũng đã trải qua đấu tranh tư tưởng và cố gắng nhiều chứ ko hẳn là hành động bộc phát .
Tuy hoả sát liều lĩnh nóng vội , nhưng đi vơi cách trì trệ kia thì cũng kìm nén như đá . Nó còn tùy chu kỳ xấu tốt tác động , còn cách cục gốc là thế phân tranh chưa phân thắng bại .
Tình duyên và phụ mẫu là 2 vấn đề xoay quanh ls này , nợ nhân quả công danh và bộ hành động thì nhiều cái ta làm với lúc ta tính nó k ăn khớp . Chủ yếu an đc gốc nợ mở dc bộ hành động ,mọi việc thuận ổn thì khắc vạn sự dung hoà .
Còn như lỡ rồi thì đành chịu .
Được cảm ơn bởi: hwmeeruan
Đầu trang

Hi Du
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hi Du »

hwmeeruan đã viết: 16:02, 02/04/24 Dạ xin các cao nhân xem giúp em lá số này có phải là chết vì tự sát không ạ ? Em xin cảm ơn nhiều ạ !
Đúng rồi em!
Đại vận này dễ gặp bất lợi về tình duyên nặng nề; đại vận sau dễ tự sát vì tình!

Lo tu dưỡng sẽ có thể cứu giải được
Được cảm ơn bởi: hwmeeruan
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

đừng bao giờ nghĩ đến tự sát em ạ, bế tắc đến mấy cũng do nghiệp phải trả chứ không phải chết là hết, xuống đó ngày nào cũng phải diễn lại cái cảnh tự sát cho đến khi hết thọ mạng thực tế, còn đau khổ gấp vạn lần việc phải cố gắng đối mặt khó khăn để vượt qua nên tốt nhất là tu tập xám hối làm việc phước thiện để giảm nhẹ hạn đi qua nhanh, 90% tự sát là do oan gia trái chủ xúi giục họ nhân lúc vận hạn mình xấu kéo đến trả thù bằng cách xúi giục thổi lỗ tai khiến mình tiêu cực, chỗ này là cần phải EQ, mỗi lần cảm thấy tiêu cực hãy nghe nhạc Phật để thư giãn và nâng cao tần số, hoặc các âm thanh chữa lành, tôn giáo nào cũng có các âm thanh tần số cao đều tốt cả, nhưng đạo Phật là đạo trí tuệ vừa nên phải đối diện chấp nhận trả nghiệp vừa nhờ ơn trên gia trì thì sẽ qua thôi!
p/s: sau 1 thời gian nghe nhạc Phật và làm việc phước thiện xám hối thì trong đầu chị không còn những tiếng chê bai dè bỉu gièm pha nữa mà thay vào đó là những lời khen ngợi tung hê, có lý thuyết cho rằng tụng Lục Tự Đại Minh Chú đến giun sán ký sinh trong bụng cũng được siêu thoát.
https://trongsuot.com/nghi-le-phong-sinh/
Tập tin đính kèm
a.jpg (26.98 KiB) Đã xem 215 lần
Được cảm ơn bởi: hwmeeruan, anhtuan05011993
Đầu trang

hwmeeruan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hwmeeruan »

begauhn đã viết: 18:28, 02/04/24
Nguyên thần ls này có cách trì trệ gắng gượng , kìm nén thâm trầm , nhưng cũng có bộ hoả sát liều lĩnh và đột phá , gia thêm ám tinh , kỵ tinh tranh đấu , phe nhịn thắng hay phe bộc phát thắng ? , có thể coi như dung nham sôi sục sâu trong ngọn núi . Nếu nghĩ quẩn thì cũng đã trải qua đấu tranh tư tưởng và cố gắng nhiều chứ ko hẳn là hành động bộc phát .
Tuy hoả sát liều lĩnh nóng vội , nhưng đi vơi cách trì trệ kia thì cũng kìm nén như đá . Nó còn tùy chu kỳ xấu tốt tác động , còn cách cục gốc là thế phân tranh chưa phân thắng bại .
Tình duyên và phụ mẫu là 2 vấn đề xoay quanh ls này , nợ nhân quả công danh và bộ hành động thì nhiều cái ta làm với lúc ta tính nó k ăn khớp . Chủ yếu an đc gốc nợ mở dc bộ hành động ,mọi việc thuận ổn thì khắc vạn sự dung hoà .
Còn như lỡ rồi thì đành chịu .
Dạ em xin cảm ơn tiền bối rất nhiều ạ!!!!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”