NGHIỆM LÝ NGHỀ NGHIỆP TRONG LÁ SỐ TỬ VI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mr.0
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NGHIỆM LÝ NGHỀ NGHIỆP TRONG LÁ SỐ TỬ VI

Gửi bài gửi bởi Mr.0 »

nguyenhuy đã viết: 17:13, 06/04/24
Mr.0 đã viết: 15:18, 06/04/24
nguyenhuy đã viết: 14:47, 06/04/24 Gửi bạn lá số mình SPT làm NV kinh doanh
Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Bạn có thể chia sẻ thêm về quá trình được không? Bạn làm NVKD từ trước tới nay không đổi nghề hay sao? Trong suốt những năm qua bạn có thăng tiến trong sự nghiệp không?
Mình làm dc 12 năm rồi, đôi lần mình thất nghiệp hơn năm không làm gì cả, cũng tính bỏ vì ko thấy phù hợp sở trường nhưng làm riết rồi cũng quen. Mình làm chưa có thăng tiến gì cả chủ yếu nhân viên nhưng làm ở đâu cũng dc đánh giá khá cao
Bạn có chắc là đúng giờ sinh không? Vì lá số này rất dễ đạt được sự thăng tiến, dễ lên làm quản lý.
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

Mr.0 đã viết: 17:21, 06/04/24
Mr.0 đã viết: 15:18, 06/04/24
Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Bạn có thể chia sẻ thêm về quá trình được không? Bạn làm NVKD từ trước tới nay không đổi nghề hay sao? Trong suốt những năm qua bạn có thăng tiến trong sự nghiệp không?
Mình làm dc 12 năm rồi, đôi lần mình thất nghiệp hơn năm không làm gì cả, cũng tính bỏ vì ko thấy phù hợp sở trường nhưng làm riết rồi cũng quen. Mình làm chưa có thăng tiến gì cả chủ yếu nhân viên nhưng làm ở đâu cũng dc đánh giá khá cao
Bạn có chắc là đúng giờ sinh không? Vì lá số này rất dễ đạt được sự thăng tiến, dễ lên làm quản lý.
Lá số giờ mùi mình thấy không ứng lắm.
Tập tin đính kèm
IMG_0962.jpeg (283.37 KiB) Đã xem 123 lần
Được cảm ơn bởi: Mr.0
Đầu trang

Mr.0
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mr.0 »

nguyenhuy đã viết: 17:28, 06/04/24
Vậy bạn sinh trong khoảng mấy giờ đến mấy giờ bạn biết chứ?
Để mình luận lá mão cái nhé, bạn là con người suy tính cẩn trọng, có hệ thống, có tài ăn nói, dễ suy nghĩ tiêu cực. Bạn dễ gặp bất ổn vào năm dần thân. Đại vận 15 đến 24 có nhiều thay đổi mới mẻ trong cuộc sống. Vận từ 25 đến 34 được nhiều tiếng khen, nổi danh.
Ở lá giờ dần, bạn là con người dám nghĩ dám làm, hay thay đổi, thích trải nghiệm và có nhiều sáng tạo, hơi khép kín hoặc hướng nội, giữ tiền tốt. Bạn gặp bất ổn vào những năm dậu sửu. Vận năm 24 đến 33 dễ thăng tiến, đào hoa.
Cả 2 lá cha mẹ đều khó khăn.
Mời bạn nhận xét.
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

Mr.0 đã viết: 17:41, 06/04/24
nguyenhuy đã viết: 17:28, 06/04/24
Vậy bạn sinh trong khoảng mấy giờ đến mấy giờ bạn biết chứ?
Để mình luận lá mão cái nhé, bạn là con người suy tính cẩn trọng, có hệ thống, có tài ăn nói, dễ suy nghĩ tiêu cực. Bạn dễ gặp bất ổn vào năm dần thân. Đại vận 15 đến 24 có nhiều thay đổi mới mẻ trong cuộc sống. Vận từ 25 đến 34 được nhiều tiếng khen, nổi danh.
Ở lá giờ dần, bạn là con người dám nghĩ dám làm, hay thay đổi, thích trải nghiệm và có nhiều sáng tạo, hơi khép kín hoặc hướng nội, giữ tiền tốt. Bạn gặp bất ổn vào những năm dậu sửu. Vận năm 24 đến 33 dễ thăng tiến, đào hoa.
Cả 2 lá cha mẹ đều khó khăn.
Mời bạn nhận xét.
Mình ko có tài ăn nói, ít giao tiếp xã giao, giữ tiền tốt, thích cái gì mới mẻ, sáng tạo. Vận năm 24 33 là vận mình kém nhất đến giờ trong đó năm sửu 2021 là khó khăn nhất từ công việc và gia đình nên mình nghỉ giờ dần đúng nhất.
Đầu trang

Hnagnad
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hnagnad »

Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Cho mình hỏi chút là giờ sinh có chính xác không ạ? Nếu giờ sinh là chính xác thì bạn cho mình hỏi là ba mẹ bạn có làm trong chính quyền hoặc là người có địa vị không? Trong thời gian công tác thì có sự thay đổi nào về vị trí không, hay được đãi ngộ học tập bồi dưỡng?
[/quote]

Giờ sinh của mình chính xác. Cha mẹ của mình ko làm trong chính quyền nhưng đều thuộc kiểu người có tiếng nói trong dòng họ. Cha t từng đi bộ đội chiến trường Campuchia.
Lúc t vào làm thì đc chỉ định cho vị trí thẩm định nhưng yêu cầu phải ít nhất 1 năm kinh nghiệm nên đc chuyển sang tổ khác trong phòng đào tạo, 1 năm sau mới về đúng tổ. Trong thời gian làm việc cũng từng đc cử đi học, tập huấn nhiều lần
Đầu trang

Ziyu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ziyu »

Đang học ngành quản trị khách sạn, yêu thích ngoại ngữ và đang mong muốn chuyển ngành
Tập tin đính kèm
Group FB Tử Vi Việt Nam.png
Group FB Tử Vi Việt Nam.png (754.27 KiB) Đã xem 54 lần
Đầu trang

cv111
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi cv111 »

bạn Mít tờ Zia râu bỏ quên cái năm 2024 của mìn rồi xao :(
Đầu trang

Trả lời bài viết