Duyên NỢ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Unknownn98
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duyên NỢ

Gửi bài gửi bởi Unknownn98 »

___ XIn chào ANH CHỊ trên DIỄN ĐÀN.

Hiện tại em đang trong một mối quan hệ đã được 3 năm, trong quá trình yêu thì anh ấy là người rất quan tâm, yêu thương, nhưng vấn đề phần nhiều ở em vẫn do dự về sự khác biệt tôn giáo, chính vấn đề đó khiến em cảm thấy bọn em khó thể tiến xa được.
-- EM muốn hỏi mối quan hệ này trong năm nay thế nào ? và cung PHU THẾ của em ra sao?

--- MONG Mọi người hữu duyên giúp em!
Tập tin đính kèm
Hoa Hướng Dương.png
Hoa Hướng Dương.png (724.99 KiB) Đã xem 89 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Duyên NỢ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Unknownn98 đã viết: 19:11, 08/04/24 ___ XIn chào ANH CHỊ trên DIỄN ĐÀN.

Hiện tại em đang trong một mối quan hệ đã được 3 năm, trong quá trình yêu thì anh ấy là người rất quan tâm, yêu thương, nhưng vấn đề phần nhiều ở em vẫn do dự về sự khác biệt tôn giáo, chính vấn đề đó khiến em cảm thấy bọn em khó thể tiến xa được.
-- EM muốn hỏi mối quan hệ này trong năm nay thế nào ? và cung PHU THẾ của em ra sao?

--- MONG Mọi người hữu duyên giúp em!
Đầu tiên bạn nên nắm đc khi yêu và khi cưới là 2 khái niệm rất khác nhau .
Ai trc khi cưới , hầu như cùng đều ưng nửa kia của mình thì mới cưới , nên việc yêu thương , quan tâm trc khi cưới về , là rất bình thường .
Vấn đề ở sau khi kết hôn , có duy trì đc hay ko . Thà rằng anh ko tốt nhưng lấy tôi về r , anh thay đổi tu chí làm ăn , thì vẫn còn sướng hơn bà hàng xóm , lúc yêu thì ngọt ngào khi cưới về toàn vũ lực , trăng hoa .

Nói theo góc độ tử vi , thì khi yêu và sau khi cưới là 2 cung khác nhau . Nên việc thay đổi là rất dễ hiểu . Mình có topic đã phân tích chi tiết về 2 cung này rồi nên tạm ko nhắc lại .
Còn ls bạn , thì rõ ràng phu thê báo bất ổn và mâu thuẫn . Đặc biệt ở các vị trí nhị hợp và lục hại , dễ ảnh hưởng tới sự duy trì hp .
Thứ 2 , số này bộ trợ lực nợ nhân quả phá tật và tài , phụ nữ theo ck nên tạm ko bàn tài chính cá nhân , bàn về tật nợ nhân quả , mang nặng nỗi buồn kinh tế và tình duyên sau khi lập gd , có sao hình thì dễ thương tích và tranh chấp .
Biết an gốc nợ này trc khi nhập cung , tức trc khi lập gd thì đời viên mãn , còn như k biết an gốc này , thì mời bạn cưới và quay lại nghiệm lý cuộc sống sau 1 năm chứ ko cần quá lâu .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”