Số Thất Nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
zhaowei
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Số Thất Nghiệp

Gửi bài gửi bởi zhaowei »

Chào các cao nhân ạ!

Em hiện tại đã nghỉ việc ở công ty cũ, nhưng nộp đơn ở rất nhiều công ty khác đều không nhận được phản hồi.

Mong mọi người luận giải giúp xem vận hạn năm nay thế nào, liệu em có tìm được việc trong vài tháng tới không ạ!
Tập tin đính kèm
IMG_7936.jpeg (228.96 KiB) Đã xem 163 lần
Đầu trang

zhaowei
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Số Thất Nghiệp

Gửi bài gửi bởi zhaowei »

Mong nhận được phản hồi ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Số Thất Nghiệp

Gửi bài gửi bởi begauhn »

zhaowei đã viết: 15:46, 16/04/24 Chào các cao nhân ạ!

Em hiện tại đã nghỉ việc ở công ty cũ, nhưng nộp đơn ở rất nhiều công ty khác đều không nhận được phản hồi.

Mong mọi người luận giải giúp xem vận hạn năm nay thế nào, liệu em có tìm được việc trong vài tháng tới không ạ!
Rất tiếc là ko , năm 2025 bạn mới chuyển biến công danh , số này thực tế tốt xấu đan xen , chả duy trì an ổn đc lâu .
Tuy rằng vận 32 trở đi có phần chuyển đổi tốt hơn trc .
Là dạng cách đi xa mà nên cơ đồ , tuy nhiên bộ thuyên chuyển nợ nhân quả thì bước tiến cũng ko mấy trôi chảy . Thuộc nhóm tật huynh điền , tránh các mảng đất cát bds , sau có thời lâm nạn phải đi xa chữa trị tốn kém . Nhiều ng nhìn nghĩ vận tốt . Nhưng ko hẳn .
Ví như bạn đi xe đạp , nhưng cho bạn bộ động cơ AMG , thì thực tế chưa chắc đã hay , dù nó rất tốt và giá trị .
Tử vi là vậy , bạn nhận j ko quan trọng bằng bạn dung nạp đc gì .
Cho người tiểu đường ăn kem sịn view cao thoáng mát thì cũng thăng sớm chứ nào phải hay , cùng 1 cách cục nhưng nó tốt với ng này , chưa chắc đã tốt với ng kia .
Nhìn chung đời biết an gốc nhân quả này thì thẳng tiến nơi xa hanh thông viên mãn , còn như k biết an gốc này , thì có tốt cũng ko dc bao lâu , kể như xin dc việc cũng ko gọi là bước ngoặt thay đổi rõ nét , sớm nở sớm tàn , tuy nó ko liên quan đến tình duyên , nhưng 1 toà nhà có thể sụp đổ vì thiếu 1 viên gạch , 1 cái ốc vít , sự rạn nứt , k ổn định , đôi khi sẽ tạo nên bất ổn cái lớn theo thời gian .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”