Lận đận tuổi 30. Nhờ các cao nhân xem giúp em đường công danh - tình duyên ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Toantddh9x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lận đận tuổi 30. Nhờ các cao nhân xem giúp em đường công danh - tình duyên ạ

Gửi bài gửi bởi Toantddh9x »

Năm nay 30t, mọi thứ đều lận đận. Nhờ câc cao nhân coa duyên vài lời bình ạ.
Em xin cám ơn.
Tập tin đính kèm
NDT.jpg (186.24 KiB) Đã xem 146 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lận đận tuổi 30. Nhờ các cao nhân xem giúp em đường công danh - tình duyên ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Toantddh9x đã viết: 12:23, 20/04/24 Năm nay 30t, mọi thứ đều lận đận. Nhờ câc cao nhân coa duyên vài lời bình ạ.
Em xin cám ơn.
Ls này nhìn chung có tiềm năng , nguyên thần tham vọng và có ý chí , muốn làm lớn , gánh vác . Cũng có thời làm lớn và phát triển nơi xa .
Tuy nhiên cung tài bạch và công danh ko dung nạp đc các suy nghĩ tối thượng đó , thành ra cái ta làm ko hẳn là cái ta tính , ta muốn thế này sao nó lại ra thế nọ .
Nó giống như mang cái túi nilong mỏng dính , đi đào vàng thỏi nặng hàng cân vậy , ko dung nạp đc thì biến cố là điều khó tránh .
Bản chất đây ko hoàn toàn là cách xấu , nhưng ko phải lúc nào tốt cũng hay , ko thiếu người cách cục tốt vẫn te tua , vì vậy dung nạp dc hay chăng mới là cái quan trọng . Ls này khổ vì tiền tài sự nghiệp .
Trên sa mạc đôi khi 1 cốc nước giá trị hơn 1 chiếc nhẫn vàng , cách xấu nhưng hợp , đôi khi vẫn hay hơn cách đẹp nhưng ko hợp .
Lập gdinh xong cơ bản mở dc nhóm lộc , nhưng thực tế ko tối ưu hoá dc cơ may , gia đạo cũng dễ thị phi hoăc biến cố .
Bài toán trên ls này là cần biết an gốc nhân quả cung mệnh để từ đó mở dc quyền tinh , phát triển hoài bão và tiến xa , kế đó cần biết an gốc nhân quả cung tài , từ đó thành tựu ắt hiện hữu , mỡ dc mã đi xa ắt nên cơ đồ nhanh chóng ,
Còn như k biết an gốc này , thì ko riêng tài chinh sự nghiep , mà gia đạo cũng rất phức tạp theo thời gian .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
marco
Chính thức
Chính thức

Re: Lận đận tuổi 30. Nhờ các cao nhân xem giúp em đường công danh - tình duyên ạ

Gửi bài gửi bởi marco »

Lận đận như thế nào ạ? Phá quân (chủ phu thê) ở mệnh với Vũ khúc cung thê đều khắc bản mệnh hỏa mình nên lận đận là đúng rồi!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”