Nữ mệnh Phá Quân vất vả công danh sự nghiệp tiền tài

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thuyyphuongg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nữ mệnh Phá Quân vất vả công danh sự nghiệp tiền tài

Gửi bài gửi bởi thuyyphuongg »

Em chào mọi người, em mới tham gia vào diễn đàn nên xin mạn phép được đăng lá số của bản thân, mong nhờ mọi người qua lại hữu duyên đôi lời. Em nữ mệnh phá quân tại Dần đến nay 26t vẫn vất vả lận đận đủ đường. Em xin cảm ơn mọi người nhiều ạ!
Tập tin đính kèm
NIZPDBZG.jpg (185.66 KiB) Đã xem 151 lần
Đầu trang

KMD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nữ mệnh Phá Quân vất vả công danh sự nghiệp tiền tài

Gửi bài gửi bởi KMD »

Cháu có biết gốc của công danh sự nghiệp tiền tài nằm ở đâu không?
Được cảm ơn bởi: thuyyphuongg
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

thuyyphuongg đã viết: 16:07, 23/04/24 Em chào mọi người, em mới tham gia vào diễn đàn nên xin mạn phép được đăng lá số của bản thân, mong nhờ mọi người qua lại hữu duyên đôi lời. Em nữ mệnh phá quân tại Dần đến nay 26t vẫn vất vả lận đận đủ đường. Em xin cảm ơn mọi người nhiều ạ!
Số này lưu ý cung tình duyên , ngoài ra có cách thuyên chuyển xa gần khá hay nhưng cơ bản những cách phát triển , đột phá bị chặn khá đáng tiếc .
Mất nhóm khoa tinh , lộc tinh , và nhóm sao công nhận , thì thường cái ta bỏ ra thì nhiều nhưng nhận về ko như ý , ko xứng đáng , hoặc cảm giác năng lực ta cỡ 10 , nhưng cái ta làm là chật vật ở ngưỡng 5.6 , suy cho cùng là cần quý nhân trọng dụng .
Quay sang nhìn con mã và nhóm quý nhân , thì vướng nợ cung nhân quả , thành ra người tài giúp ta thì ít , mà để ta tự phát triển thì cũng ko khả thi , ví như xích thố bị trói , thì khác mấy con gà là bao .

Năng lực tiềm ẩn thì đánh giá cao , để vận hành đúng thì tới 46 thành tựu , nhưng vướng nợ nhân quả dạng này thì cái thành tựu này chủ về mơ ước , tham vọng , chứ thực hiện tối ưu lại là chuyện khác .
Cái thành tựu nơi xa , làm chủ đúng nghĩa ở ls này ví như mỏ vàng , khai thác dc hay k , thì cần biết an gốc nợ nhân quả bộ hành động , thuyên chuyển , k những sự nghiệp mà tình ái cũng nồng nàn .
Còn như k biết an gốc này thì chưa nói tới khó phát huy tố chất thiên phú , mà ngay cả hạnh phúc hôn nhân ( cung phu thê ) cũng dần có biến theo thời gian .
Được cảm ơn bởi: thuyyphuongg
Đầu trang

thuyyphuongg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thuyyphuongg »

begauhn đã viết: 18:17, 23/04/24
thuyyphuongg đã viết: 16:07, 23/04/24 Em chào mọi người, em mới tham gia vào diễn đàn nên xin mạn phép được đăng lá số của bản thân, mong nhờ mọi người qua lại hữu duyên đôi lời. Em nữ mệnh phá quân tại Dần đến nay 26t vẫn vất vả lận đận đủ đường. Em xin cảm ơn mọi người nhiều ạ!
Số này lưu ý cung tình duyên , ngoài ra có cách thuyên chuyển xa gần khá hay nhưng cơ bản những cách phát triển , đột phá bị chặn khá đáng tiếc .
Mất nhóm khoa tinh , lộc tinh , và nhóm sao công nhận , thì thường cái ta bỏ ra thì nhiều nhưng nhận về ko như ý , ko xứng đáng , hoặc cảm giác năng lực ta cỡ 10 , nhưng cái ta làm là chật vật ở ngưỡng 5.6 , suy cho cùng là cần quý nhân trọng dụng .
Quay sang nhìn con mã và nhóm quý nhân , thì vướng nợ cung nhân quả , thành ra người tài giúp ta thì ít , mà để ta tự phát triển thì cũng ko khả thi , ví như xích thố bị trói , thì khác mấy con gà là bao .

Năng lực tiềm ẩn thì đánh giá cao , để vận hành đúng thì tới 46 thành tựu , nhưng vướng nợ nhân quả dạng này thì cái thành tựu này chủ về mơ ước , tham vọng , chứ thực hiện tối ưu lại là chuyện khác .
Cái thành tựu nơi xa , làm chủ đúng nghĩa ở ls này ví như mỏ vàng , khai thác dc hay k , thì cần biết an gốc nợ nhân quả bộ hành động , thuyên chuyển , k những sự nghiệp mà tình ái cũng nồng nàn .
Còn như k biết an gốc này thì chưa nói tới khó phát huy tố chất thiên phú , mà ngay cả hạnh phúc hôn nhân ( cung phu thê ) cũng dần có biến theo thời gian .
Dạ buồn quá ạ, em/cháu từ lúc đi làm tới giờ khá áp lực, em/cháu vẫn luôn cảm thấy chưa đủ. Liệu không biết có cách nào để hoá giải cũng như là đỡ được phần nào không ạ? 😅
Đầu trang

Khaj288
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Khaj288 »

Em nam mệnh Phá Quân cx nhờ cao nhân luận giải học hành vs cả có duyên vs Phong thuỷ kh :( :( :(
Tập tin đính kèm
FM46Z52T.jpg (289.22 KiB) Đã xem 76 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”