Mong được hữu duyên luận giải ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Huypham9
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong được hữu duyên luận giải ạ!

Gửi bài gửi bởi Huypham9 »

Đây là lá số tử vi của người tôi đang yêu cùng đôi chút thông tin về cô ấy mà gần như đã ứng nghiệm trên lá số:
- Cô ấy 39 tuổi đã có 1 đời chồng và 2 con, hiện con đang sống cùng chồng cũ (địa kiếp, thiên không, kình dương cung phu thê)
- Cô ấy ly hôn với chồng cũ vì chồng cũ ngoại tình (đào hoa, hữu bật cung phu thê)
- Cô ấy có đi xklđ năm 37 tuổi ( thiên mã tại hạn 32-41) nhưng vì còn nặng tình với con hoặc chồng nên đã quay về năm 38 tuổi (hóa kỵ cung Thiên Di).
Nhờ các Quý Anh, Quý Chị giúp tôi giải đáp những thắc mắc sau:
1) Cô ấy có sao Thiên Thọ ở cung Phu Thê thì có nhất định sẽ nên duyên Vợ Chồng với 1 người cách biệt về tuổi tác hay không ? Vì chồng cũ của cô ấy bằng tuổi, còn tôi chỉ lớn hơn cô ấy 1 tuổi. Có trường hợp ngoại lệ hay có yếu tố nào trên lá số của cô ấy đổi vận đó không ?
2) Nếu số phận của cô ấy sẽ phải nên duyên với người cách biệt tuổi thì có phải cô ấy sẽ gặp người đó ở hanh 42-51 và tại chỗ cô ấy làm không ? ( đào hoa cung quan lộc chiếu vào cung thân có hồng loan vào đại hạn 42-51)
3) Nếu cô ấy phải nên duyên với người cách biệt tuổi vào hạn 42-51 thì cũng sẽ không thể hạnh phúc lâu bền với người đó ko ? (Cô thần tại mệnh chiếu Quả tú tại thân trong hạn và cung phu thê có nhiều sát tinh quá xấu)
Kính mong Quý Anh Quý Chị hữu duyên giải đáp những thắc mắc của tôi.
Xin cảm ơn và hoan hỷ
Tập tin đính kèm
IMG_1720945990335_1721218274343.jpg (269.04 KiB) Đã xem 133 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mong được hữu duyên luận giải ạ!

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

chị này hữu bật cung Phu thì dễ nhiều đời ck lắm, bác thích thì cứ nhích thôi vì còn nhiều cơ hội :))
Đầu trang

Huypham9
Mới gia nhập
Mới gia nhập

2 lần đò cũng gọi là nhiều rồi ạ, Quý Anh có thể hữu duyên giúp tôi luận những câu hỏi trên không?
Đầu trang

Huypham9
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có Quý Anh Chị nào ghé qua trả lời giúp với ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”