Xin được hữu duyên về lá số này ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
myletra
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin được hữu duyên về lá số này ạ

Gửi bài gửi bởi myletra »

Dạ chào mọi người ạ, em đang có dự định học lên thạc sĩ thì theo lá số này có ổn ko ạ, em cảm ơn ạ.
Tập tin đính kèm
Lá số
Lá số
A8B0F557-8C6A-4C64-9912-6030C0C3E5A3.jpeg (324.49 KiB) Đã xem 155 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin được hữu duyên về lá số này ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Mệnh Liêm Sát Hóa Lộc . Hình như đang là con nhà khá giả . Học lên đi sẽ thành công .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

myletra đã viết: 01:24, 24/07/24 Dạ chào mọi người ạ, em đang có dự định học lên thạc sĩ thì theo lá số này có ổn ko ạ, em cảm ơn ạ.
Số này có 3 điểm nhấn thôi .
1/ là con cái phức tạp , cứ đến lúc sinh con và nuôi con , bạn trải nghiệm sẽ tự hiểu lý do .
2/ ko nên đi xa , vi sẽ kích phát chu kỳ nhân quả .
3/ ko nên nhận chức vụ , quyền hạn lớn , mỗi khi đc đề bạt ( dù ta giỏi , có thừa năng lực ) , hãy giữ 1 vi trí vững vàng và an toàn , hoặc tự tạo dựng , tránh trường hợp người ăn ốc kẻ đổ võ , miếng phomai chỉ có trên bẫy chuột .
Nên quen dần với thị phi và đổ vỡ công danh , sự nghiệp đương số khó tránh đôi ba bận đập đi xây lại mới nên cơ đồ .
Đầu trang

myletra
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 14:12, 24/07/24 Mệnh Liêm Sát Hóa Lộc . Hình như đang là con nhà khá giả . Học lên đi sẽ thành công .
Dạ em cảm ơn đã luận giúp ạ, nhà em cũng bình thường có đủ ăn thôi ạ, bố mẹ cũng có chút khó khăn ạ.
Đầu trang

myletra
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 16:13, 24/07/24
myletra đã viết: 01:24, 24/07/24 Dạ chào mọi người ạ, em đang có dự định học lên thạc sĩ thì theo lá số này có ổn ko ạ, em cảm ơn ạ.
Số này có 3 điểm nhấn thôi .
1/ là con cái phức tạp , cứ đến lúc sinh con và nuôi con , bạn trải nghiệm sẽ tự hiểu lý do .
2/ ko nên đi xa , vi sẽ kích phát chu kỳ nhân quả .
3/ ko nên nhận chức vụ , quyền hạn lớn , mỗi khi đc đề bạt ( dù ta giỏi , có thừa năng lực ) , hãy giữ 1 vi trí vững vàng và an toàn , hoặc tự tạo dựng , tránh trường hợp người ăn ốc kẻ đổ võ , miếng phomai chỉ có trên bẫy chuột .
Nên quen dần với thị phi và đổ vỡ công danh , sự nghiệp đương số khó tránh đôi ba bận đập đi xây lại mới nên cơ đồ .
Dạ cái công danh lên xuống thất thường là đúng thật ạ, thể hiện qua đường học tập của em từ trước giờ. Nhưng em không nên đi xa ạ, tại em tính học ths ở nước ngoài sau đó về VN thì có được ko ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”