Cháu có nên chuyển việc năm nay không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nguyenminh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cháu có nên chuyển việc năm nay không ạ?

Gửi bài gửi bởi nguyenminh123 »

Cháu đang tính chuyển việc vì đã tìm được việc mới. Nhưng đắn đo không biết chuyển có phải quyết định đúng không nữa? Xin mọi người giúp cháu. Liệu năm nay và năm sau có phải năm tốt cho công việc không? Cháu yếu đuối trong tinh thần nên chuyện công sở sẽ làm cháu buồn nhiều, mong công việc mới thuận lợi.

Hình ảnh
Đầu trang

hieumanne
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cháu có nên chuyển việc năm nay không ạ?

Gửi bài gửi bởi hieumanne »

Chưa bạn tới lá số tử vi, em tâm sự với chị ạ! Nếu mà chị cảm thấy mệt mỏi, buồn bã về chuyện chị đang làm thì có hai hướng suy nghĩ: 1 là tiếp tục khi cảm thấy công việc hiện tại có thể phát triển và đem lại lợi ích cho mình, 2 là làm việc mới thôi. Cái môi trường mà làm mình cảm thấy ngột ngạt và buồn bã nó có đáng để mình chấp nhận chịu đựng để phát triển thì mình chịu, không thì mình đi theo con đường khác ạ. Chắc đăng lên đây thì chị cũng đã chịu đựng nỗi buồn rất lâu, thôi chúc chị đưa ra được lựa chọn đúng đắn nhé😊
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Mệnh Thái dương cư Thìn ngộ Triệt . Chưa nên chuyễn việc bây giờ . Cứ làm việc cũ chờ thời cơ thuận lợi .
Đầu trang

nguyenminh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 02:01, 25/07/24 Mệnh Thái dương cư Thìn ngộ Triệt . Chưa nên chuyễn việc bây giờ . Cứ làm việc cũ chờ thời cơ thuận lợi .
Đến bao giờ thì cháu chuyển sẽ tốt ạ? Cháu cảm ơn bác
Đầu trang

nguyenminh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hieumanne đã viết: 01:39, 25/07/24 Chưa bạn tới lá số tử vi, em tâm sự với chị ạ! Nếu mà chị cảm thấy mệt mỏi, buồn bã về chuyện chị đang làm thì có hai hướng suy nghĩ: 1 là tiếp tục khi cảm thấy công việc hiện tại có thể phát triển và đem lại lợi ích cho mình, 2 là làm việc mới thôi. Cái môi trường mà làm mình cảm thấy ngột ngạt và buồn bã nó có đáng để mình chấp nhận chịu đựng để phát triển thì mình chịu, không thì mình đi theo con đường khác ạ. Chắc đăng lên đây thì chị cũng đã chịu đựng nỗi buồn rất lâu, thôi chúc chị đưa ra được lựa chọn đúng đắn nhé😊
Cảm ơn bạn nhiều nhé 😊 mình cũng đắn đo nhiều, sợ ko biết con đường mới này có phù hợp ko, hay lại ngã đau
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”