Mong được giải đoán về lá số tứ trụ nhiều Thủy và Kiếp Tài. Em xin chân thành cảm ơn!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
khanhlinh93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong được giải đoán về lá số tứ trụ nhiều Thủy và Kiếp Tài. Em xin chân thành cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi khanhlinh93 »

hoalando đã viết: 17:04, 17/08/20 Số này gặp chữ Giáp, chữ Ất hiện là đẹp, gặp Bính thì tài vật tranh giành, gặp đinh cũng được, kiếm được tiền tự nhiên.
Em xin cảm ơn nhiều ạ
Đầu trang

JamesNguyen2018
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong được giải đoán về lá số tứ trụ nhiều Thủy và Kiếp Tài. Em xin chân thành cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi JamesNguyen2018 »

khanhlinh93 đã viết: 04:33, 17/08/20 Hình ảnh
Em xin chào toàn thể mọi người trong diễn đàn. Mong hữu duyên nhận được tư vấn của mọi người về lá số tứ trụ của em. Em là nữ, sinh năm 1993, hiện tại đang sinh sống và làm việc tại nước ngoài, có mong muốn được luận giải về công việc, định hướng cuôc sống trong tương lai. Gần đây em mới có tiếp xúc qua với bát tự tứ trụ nên hiểu biết vô cùng non nớt và hạn hẹp. Lá số của em nhiều Thủy và Kiếp tài như vậy, có phải là lá số rất kém và không tốt với nữ giới không ạ? Nếu vậy em nên rèn luyện và thay đổi những gì để cuộc sống cải thiện hơn? Em xin chân thành cảm ơn mọi luận giải và nhận xét của mọi người!
Em bây giờ cuộc sống ra sao rồi nhỉ ha linh :-j
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”